Mawaziri..na ..MUNGU AKIPENDA


M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
Huwa nashindwa kuwaelewa mawaziri bungeni wanavyowasilisha mipango au hoja za Serikali na kusisitiza MUNGU AKIPENDA. Utasikia ujenzi wa daraja hili utakamilika mwakani Mungu akipenda au tutafua umeme wa kutosha nusu ya nchi MUNGU AKIPENDA. Tuelewe mipango ya nchi inayo fail ni kwa sababu MUNGU HAKUPENDA hivyo tusihoji!!
 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
35
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 1 35
Bora hiyo....mimi neno 'changamoto' linanikera sana.

Aliyelileta katuachia majanga.
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077