Mawaziri hawa wasipochukuliwa hatua nitajua kweli Nchi hii inaongozwa na Vipofu


P

Pampuka

Senior Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
199
Likes
1
Points
0
P

Pampuka

Senior Member
Joined Jul 16, 2012
199 1 0
Kwa mujibu wa Taarifa ya kamati ya bunge iliyoundwa na Bunge kwa ajili ya kuchunguza athari zilizojitokeza ktk operation tokomeza. Ripoti hii nimesikiliza, nimesikiliza pia michango ya wabunge. Kilichopo kwenye riport ni aibu kwa serikali ya CCM na huwezi amini kama walifanya haya ni Waatanzania wenzetu na kwa hisia za michango ya wabunge Kagasheki, Mkuchika, Nchimbi, Nahodha, Mathayo na Chikawe hawasameheki na hamna namna lazima waachie ngazi. Nchi hii ni ya ajabu sana, jama polisi wa nchi hii hawana aibu kwa walioyafanya. Na kama leo hawa mawaziri kama hawataachia ngazi bas tutaamini zaid kuwa tunaongozwa na vipofu.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,688
Likes
3,307
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,688 3,307 280
Kwa mujibu wa Taarifa ya kamati ya bunge iliyoundwa na Bunge kwa ajili ya kuchunguza athari zilizojitokeza ktk operation tokomeza. Ripoti hii nimesikiliza, nimesikiliza pia michango ya wabunge. Kilichopo kwenye riport ni aibu kwa serikali ya CCM na huwezi amini kama walifanya haya ni Waatanzania wenzetu na kwa hisia za michango ya wabunge Kagasheki, Mkuchika, Nchimbi, Nahodha, Mathayo na Chikawe hawasameheki na hamna namna lazima waachie ngazi. Nchi hii ni ya ajabu sana, jama polisi wa nchi hii hawana aibu kwa walioyafanya. Na kama leo hawa mawaziri kama hawataachia ngazi bas tutaamini zaid kuwa tunaongozwa na vipofu.
Mzee heading ina ukakasi ,kwani wewe vipofu unaaweka katika fungu gani mpaka washindwe kukuongoza?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,913
Likes
15,375
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,913 15,375 280
Sawa kabisa but UPOFU si dhambi labda kuinogesha Tumia neno zuri kama MAFISADI au hata MAJANGILI naona linafaa tu
 
U

umla

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
1,174
Likes
215
Points
160
U

umla

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
1,174 215 160
Hujafa hujaumbika usiwadharau walemavu wa macho(vipofu)
 
Elineema J Mosi

Elineema J Mosi

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
806
Likes
15
Points
35
Age
35
Elineema J Mosi

Elineema J Mosi

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
806 15 35
Sawa kabisa but UPOFU si
dhambi labda kuinogesha Tumia neno zuri kama MAFISADI au hata MAJANGILI
naona linafaa tu
Hii Serikali imeshashindwa kuongoza. Usalama wa taifa uko wapi?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwa mujibu wa Taarifa ya
kamati ya bunge iliyoundwa na Bunge kwa ajili ya kuchunguza athari
zilizojitokeza ktk operation tokomeza. Ripoti hii nimesikiliza,
nimesikiliza pia michango ya wabunge. Kilichopo kwenye riport ni aibu
kwa serikali ya CCM na huwezi amini kama walifanya haya ni Waatanzania
wenzetu na kwa hisia za michango ya wabunge Kagasheki, Mkuchika,
Nchimbi, Nahodha, Mathayo na Chikawe hawasameheki na hamna namna lazima
waachie ngazi. Nchi hii ni ya ajabu sana, jama polisi wa nchi hii hawana
aibu kwa walioyafanya. Na kama leo hawa mawaziri kama hawataachia ngazi
bas tutaamini zaid kuwa tunaongozwa na vipofu.
Usiache kuamini hata wanaoongozwa ni vipofu na visiwi pia
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
viongozi wetu wote mkuu ndo vipofu number one
wewe unawaza kwa kutumia kiungo gani mbona unazunguma kama mtu asiyekuwa na uelewa wowote juu ya maswala ya siasa.
 

Forum statistics

Threads 1,249,971
Members 481,167
Posts 29,716,299