Mavazi na Utu wetu


J

Jicho la Ndani

Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
J

Jicho la Ndani

Member
Joined Nov 5, 2013
16 0 0
Imepatwa kusemwa kuwa kama kuvaa nguo zinazoonesha mwili au zisizositiri mwili ipasavyo ndio usasa (modernity) basi wanyama ni wasasa zaidi! Mavazi yanasema mengi juu ya usalama wa akili ya mtu hususani juu ya namna anavyojiheshimu na kujithamini kama binadamu. Je wewe unasemaje?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,211
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,211 280
mimi sisemi kitu kwanza....
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Hiyo nikweli.binadamu sasahvi tumekua hatuna aibu nikama mnyama.tukiangalia mifano hai kwa kina dada.mtu kuvaa nguo zakuonyesha maumbile yake ni ili iweje?au anataka nani amuone?kama sio wanaume?kwahyo nikweli mavazi pia huonyesha tabia ya mtu.
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,155
Likes
2,063
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,155 2,063 280
Ukitaka kuona binaadamu walivyokosa nidhamu na kujiheshimu hata mbele ya inada basi nenda kanisani siku za ibada.

Kama uko single lazima upate mfadhaiko.
Manake kina dada magoma yako mwaaaa! Halafu zikipigwa zile kwasakwasa ndani wakiinuka na kuanza kutikisa makalio ndio baaasi tena.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Ukitaka kuona binaadamu walivyokosa nidhamu na kujiheshimu hata mbele ya ibada basi nenda kanisani siku za ibada.

Kama uko single lazima upate mfadhaiko.
Manake kina dada magoma yako mwaaaa! Halafu zikipigwa zile kwasakwasa ndani wakiinuka na kuanza kutikisa makalio ndio baaasi tena.
vitabu vya mungu vote hata bibilia imezungumzia juu ya mwanamke kuustir mwili wake.mimi sijui makanisa yaleo yanatumia maandiko yapi yanayoruhusu mtu kwenda nusu uchi kanisani.hapo kuna ibada kweli?nina imani hata padri. mchungaji. na n.k. Huwa wanataman malizawatu pale.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Hiyo nikweli.binadamu sasahvi tumekua hatuna aibu nikama mnyama.tukiangalia mifano hai kwa kina dada.mtu kuvaa nguo zakuonyesha maumbile yake ni ili iweje?au anataka nani amuone?kama sio wanaume?kwahyo nikweli mavazi pia huonyesha tabia ya mtu.
Mkuu tatizo la uvaaji sio la wadada tu siku hizi....
Angalia vijana wa kiume wanavyovalia suruali chini ya makalio...
Tena visuruali vyenyewe vinawabana...
Vp kuhusu uvaaji wa hereni na kujikwatua kama wadada.
Hili ni tatizo kubwa kwa sasa kwa wote watoto wa kiume na wakike.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Kuiga kunatuponza sana!
Ila wazazi tuna nafasi kubwa sana ya kurekebisha kama tukiweza kukemea watoto wetu pindi wakianza kuvaa kiajabu ajabu
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,784
Likes
172
Points
160
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,784 172 160
kanisani kwetu ukija umevaa ovyoovyo unapewa kanga au kitenge..hutaki rudi kwenu
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
Kuna mtu aliwahi kusema kuwa....

"Ukiona mwanamke anavaa mavazi yanaonesha asilimia ya maumbile yake nje, ujue maumbile hayo yameshaonwa vya kutosha. Hivyo haoni haja tena ya kuyafichaficha"

Sio mimi jamani, nimenukuu tu!!
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160

Well said


Mwanamke anayejali utu wake na kujiheshimu katu hawezi vaa half naked

Hao wavaaij na wapitaji barabarani nusu utupu wana yao

Ukijisitiri unamvuta hata mwanamme kutaka kujua unaficha nini...lakini wazi wazi ni kujidhalilisha tu na kutaka kupigiwa miruzi na psii psii!! tabia mbaya
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,762
Likes
4,864
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,762 4,864 280
Well said


Mwanamke anayejali utu wake na kujiheshimu katu hawezi vaa half naked

Hao wavaaij na wapitaji barabarani nusu utupu wana yao

Ukijisitiri unamvuta hata mwanamme kutaka kujua unaficha nini...lakini wazi wazi ni kujidhalilisha tu na kutaka kupigiwa miruzi na psii psii!! tabia mbaya
Umegusa ninachoamini! Ahsante sana!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,220
Likes
6,372
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,220 6,372 280
Well said


Mwanamke anayejali utu wake na kujiheshimu katu hawezi vaa half naked

Hao wavaaij na wapitaji barabarani nusu utupu wana yao

Ukijisitiri unamvuta hata mwanamme kutaka kujua unaficha nini...lakini wazi wazi ni kujidhalilisha tu na kutaka kupigiwa miruzi na psii psii!! tabia mbaya
angalia usiwe na vijitabia kama vyao
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Mkuu tatizo la uvaaji sio la wadada tu siku hizi....
Angalia vijana wa kiume wanavyovalia suruali chini ya makalio...
Tena visuruali vyenyewe vinawabana...
Vp kuhusu uvaaji wa hereni na kujikwatua kama wadada.
Hili ni tatizo kubwa kwa sasa kwa wote watoto wa kiume na wakike.
nikweli mkuu lakini ikumbukwe kua umleavyo ndivyo akuavyo.siamini kabisa kwamba mtoto aliyelelewa kwenye maadili ya dini na kujiheshmu toka akiwa mdogo kwamba anaweza kuharibika ukubwani kwa kiasi hicho.pamoja na vishawish na n.k.lakini lazma nafs imsute.vipi leo watoto wetu tunavyowavalisha vimini na vinguo vya ajabu?hivi tunategemea akikua atayaacha mavazi hayo?je unategemea tabia zake zitakua njema?
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Kwanza tukubaliane nguo isiyofaa ni ipi kuna watu nawaheshimu sana wao wanapinga uvaaji wa nusu uchi ila kwangu huwa nawaona wako nusu uchi. Serious tuanzie hapa nguo fupi kwako kwa mwingine huenda ikawa ni ndefu.
Na ukiangalia hii tabia yaenda ikiongezeka na muda mwingine we unayeona ndo waona aibu mwenyw hana habar
 

Forum statistics

Threads 1,252,259
Members 482,061
Posts 29,801,906