Maumivu

  • Thread starter Anthony Threedeyea
  • Start date

Anthony Threedeyea

Anthony Threedeyea

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
474
Likes
1
Points
0
Age
26
Anthony Threedeyea

Anthony Threedeyea

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
474 1 0
Mimi nikijana wa miaka 22 nipo kidato cha sita najitahidi kusoma sana sababu natokea ktk mazingira ya watu wa hivi hivi tatizo lililo nileta hapa mapenzi yananivulugia masomo yangu natokea kuwapenda mabinti wananikataa kwa vile me nikijana mwenye aibu na mpole nashindwa kuwabembeleza na hikitokea binti kanikubali kinachonikimbiza nipale anaponiomba pesa sababu sina natokea mazingira magumu nimeamua kupiga punyeto mpaka pale binti akitokea kunipenda...naombeni munielekeze jinsi ya kutongoza manzi mpaka aeleweke niwe nawala
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Hehehehe...
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Ati ushasema ni mvulana,bado hajafikia uanaume.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
em acha kulia lia,man up,hakuna mwanamke anaetaka a man wa kulia lia,ht km ur afraid show tht ur strong,tafta vtabu google,u need to polish ur personality upya,mwanamke ts nt abt money only
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Kwenye kiswahili hatuna "Munisaidie" kijana soma wanawake wapo tu,tumia wakati vizuri ilibidi uwe chuo kwa huo umri

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Kweli shule zimefungwa


We una miez michache imefaki,

Concentrate na masomo

Wanawake wapo na wataendelea kuwepo
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
806
Likes
67
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
806 67 45
Soma kwanza mapenzi yapo usiruhusu yakuharibie masomo kwani ukifail ndio watakukimbia vizuri utakosa mwana na maji ya moto.
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Soma kwanz wanawake watajileta tu utakua na kaz ya kuwakataa
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
tatzo lako na ugonjwa wako mkubwa hujiamini.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Mimi nikijana wa miaka 22 nipo kidato cha sita najitahidi kusoma sana sababu natokea ktk mazingira ya watu wa hivi hivi tatizo lililo nileta hapa mapenzi yananivulugia masomo yangu natokea kuwapenda mabinti wananikataa kwa vile me nikijana mwenye aibu na mpole nashindwa kuwabembeleza na hikitokea binti kanikubali kinachonikimbiza nipale anaponiomba pesa sababu sina natokea mazingira magumu nimeamua kupiga punyeto mpaka pale binti akitokea kunipenda...naombeni munielekeze jinsi ya kutongoza manzi mpaka aeleweke niwe nawala
Mtihani wako wa necta lini?
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Enyi vijana sikilizeni..
Mnapokuwa masomoni...
Acheni mchezo wa mapenzi..
Mnawapa uchungu ooh wazazi wenu.

Naona unavyoisaka division 5........
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Damn these kids are always crying luv
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
326
Likes
19
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
326 19 35
Mimi nikijana wa miaka 22 nipo kidato cha sita najitahidi kusoma sana sababu natokea ktk mazingira ya watu wa hivi hivi tatizo lililo nileta hapa mapenzi yananivulugia masomo yangu natokea kuwapenda mabinti wananikataa kwa vile me nikijana mwenye aibu na mpole nashindwa kuwabembeleza na hikitokea binti kanikubali kinachonikimbiza nipale anaponiomba pesa sababu sina natokea mazingira magumu nimeamua kupiga punyeto mpaka pale binti akitokea kunipenda...naombeni munielekeze jinsi ya kutongoza manzi mpaka aeleweke niwe nawala
Dogo emu acha upuuzi tulia na shule ukishakuwa na life style ya ukweli watajileta wenyewe tena Wale wanaojitambua acha hao wasasa!
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
109
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 109 145
Dogo embu acha kulia lia!
Thired yenyewe umeandika huku unabana pua! Aanh we mtoto mchele mchele!!
...
Wacha kupiga puli!
Concentrate na masomo!
Kichupa kikijaa toa buku 5 ingia buchani kajinunulie nyama yako!
Ukitaka wa uhakika hio itakuwa ngumu kutokana na:
1 domo zege lako!
2 umaskini wako!
...
Ukimaliza masomo, + ukipata ajira, ndio fikiria mpango wa kuwa na m1 ambae ni stable!
Kinyume na hapo unajitaftia division 5!
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
uwale?
umle nani?
Hebu kua na heshima juu ya wanawake hata ile ya kufake?
Kwa upuuzi huo unadhani kuna atakae kukubali?
Inaonyesha hata elimu yako bado haikusaidii lolote.
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
470
Likes
30
Points
45
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
470 30 45
Hakuna degree kwenye love. Degree iko shule. Mapenzi yapo yatakuwepo na yalikuwepo. Jenga maisha yako kishule kwanza hivi vitu havishi na utaviacha. Watch out!
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,589
Likes
583
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,589 583 280
Dogo mapenzi kitu gani bhana...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
dogo komaa na shule..waatakuja tu!
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384