Maumivu makali kwenye mshono


paka chongo

paka chongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
237
Points
250
paka chongo

paka chongo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
237 250
Baada ya mimba ya kwanza kufanyiwa operation ni kama 4yr, na sasa yuko na mimba ya miezi mi nane tatizo lina kuja hapa kwenye mshono wa operation upata maumivu yasio elezeka wakati wa kusimama ni makali sana inapelekea kuna wakati niwe kama nalishika tumbo lake kwa chini ivi kama na msaidia kulibeba ndo inakuwa na nafuu,niliwa wauliza manes wakati wa kilnki yake wanadai ni kawaida ila mmh...mbona naona kila kukicha hafathali ya jana,mwenye kuelewa tafathali msaada wa mawazo ntashukuru.
 

Forum statistics

Threads 1,283,424
Members 493,679
Posts 30,788,838
Top