Maumbile na tabia ya mtu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumbile na tabia ya mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Sep 23, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    nimekuwa nikutana na watu tofauti hapa na pale na kuna kitu nime-note
    watu wafupi hasa wanaume hawajiamini halafu ni wabishi sana,wakiongea kama wanatetea kitu au wanagombana huwa wanapiga vifua halafu wananyanyua miguu kwa nyuma kama wanataka kuruka,jamani mlishaona hiyo?maumbile ya mtu yanaweza kuonyesha tabia yake?
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280

    unaaandika na kufikiri kwa kutumia MASABURI
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kakukuna na umeonyesha hasira.
     
  4. std7

    std7 JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Pumbavu. Hana. Dawa.
     
  5. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 4,672
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    hii hi hi hi hi hii hi, ah haha haha ha! Mmmnh!? JF chiboko. Vp mkuu umeguswa?
     
  6. M

    Muhomoli Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inawezekana ila kwa % ndogo sana kuna theory inaeleza kuwa watu wenye macho makubwa viganja vikubwa vichwa vikubwa wanaweza kuwa wahalifu
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wataalamu wanasema kuwa maumbile ya mtu yana toa mara nyingi tabia yake..

    Ndiyo maana kuna wengine hata unavyotembea wanajua wewe ni mtu wa aina gani...
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mfano Rais kikwete tabia yake inatokana na maumbile yake kweli mbona sitai kuamini vile ha ha ha ha ha ha
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    Me nimenote kwa watu wafupi,ni wabishi,waongo,misifa,wajeuri na wasiopenda kupitwa na kitu! Ni kweli ndivyo walivyo watu wafupi. Sijui kwa watu warefu au wastani. Mia!!!
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,366
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    Hivi watu wafupi ni wa urefu kiasi gani?
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,001
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Kwamba madada wenye midomo mipana na nafasi kubwa kati ya kidolegumba cha mguu na vidole vingine wana K si mchezo
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Hiki kichekesho au? Lol! Mi nimegundua watu wenye vitambi wanapenda sana kula kula.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    jamani mbona mnatusingizia sisi viandunje?
     
  14. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na wanaume wenye viganja virefu wana mashine ndefu pia!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    wanawake wanene na weupe wengi wana tabia ya dharau kwa wanaume na wanawake wenzao. Na wanawake wanene, weupe au weusi wengi ni wavivu kweli
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kwikwikwikwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! hapo mie simo kabisa, la kwako hilo. Sasa usiombe wale waliokua kwenye maeneo wanakokunywa ulanzi. Eti inasemekana ulanzi unakuza maeneo
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama urefu wa rula tatu hivi,cm 90!!teh teh
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    teh teh teh!!wewe jamaa utakuwa mfupi sana,hasira dhahiri kabisa umezitoa!!pole,ya mungu hayo mvumilie
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mh mkaaa hapaaa?????????????
     
  20. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlipe hela zake aende zake huyo. tena ni mgonvi sana huyo usimkope tena.
     
Loading...