Maujuzi mapya , Nusra nivunjwe shingo!

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
Salam Kwenu Wadau,

Mwenzenu siku ya leo imekuwa tofauti kuchunguliachungulia....si nikatoka na kitu!! nikaona nami ngoja nikamsuprise baby heheheheh...hata alivyojichoropoa mwilini mwangu sijui ,ila nakumbuka nilirushwa na teke moja hatari sana, na mchezo ukaishia hapohapo....akasema eti 'namfundisha tabia mbaya!'
Jamani tuache kuparamia maujuzi ya mtandaoni, lasivyo uwe umewasiliana na mpenzio kama atalidhia!

Ndo hivyo mwenzenu nimejifunza sasa!

Nawasilisha!
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Hahahahahahaaa!
Majigo hukumkunja vizuri huyo!
Embu siku nyengine mkunje kunye mpaka akuulize "babii kichwa changu kiko wapi!!!"
 

Master Legendary

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
382
250
Kumfundisha tabia mbaya ni kupi?ulitaka kuonja pale patamu zaidi nini?

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Kichoi

JF-Expert Member
Apr 13, 2014
212
195
Salam Kwenu Wadau
mwenzenu siku ya leo imekuwa tofauti
kuchunguliachungulia....si nikatoka na kitu!!
nikaona nami ngoja nikamsuprise baby
heheheheh...hata alivyojichoropoa mwilin mwangu sijui ,ila nakumbuka nilirushwa na teke moja hatari sana, na mchezo ukaishia hapohapo....akasema eti 'namfundisha tabia mbaya!'
jamani tuache kuparamia maujuzi ya mtandaoni, lasivyo uwe umewasiliana na mpenzio kama atalidhia!!
Ndo hivyo mwenzenu nimejifunza sasa!
Nawasilisha!

Hujasema ni ujuzi upi! Tupeane elimu. Ulitaka O au?
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
Hahahahahahaaa!
Majigo hukumkunja vizuri huyo!
Embu siku nyengine mkunje kunye mpaka akuulize "babii kichwa changu kiko wapi!!!"

teh teh teh
eti ' baby kichwa kiko wap!'
namkunja vizuri, ila leo ndo hivyo tena!
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
Salam Kwenu Wadau
mwenzenu siku ya leo imekuwa tofauti
kuchunguliachungulia....si nikatoka na kitu!!
nikaona nami ngoja nikamsuprise baby
heheheheh...hata alivyojichoropoa mwilin mwangu sijui ,ila nakumbuka nilirushwa na teke moja hatari sana, na mchezo ukaishia hapohapo....akasema eti 'namfundisha tabia mbaya!'
jamani tuache kuparamia maujuzi ya mtandaoni, lasivyo uwe umewasiliana na mpenzio kama atalidhia!!
Ndo hivyo mwenzenu nimejifunza sasa!
Nawasilisha!

Acha uongo wewe! Umepiga punyeto ukaanguka bafuni unatudanganya eti ulikuwa na demu?
 

patience96

JF-Expert Member
Aug 19, 2011
1,327
1,500
Salam Kwenu Wadau
mwenzenu siku ya leo imekuwa tofauti
kuchunguliachungulia....si nikatoka na kitu!!
nikaona nami ngoja nikamsuprise baby
heheheheh...hata alivyojichoropoa mwilin mwangu sijui ,ila nakumbuka nilirushwa na teke moja hatari sana, na mchezo ukaishia hapohapo....akasema eti 'namfundisha tabia mbaya!'
jamani tuache kuparamia maujuzi ya mtandaoni, lasivyo uwe umewasiliana na mpenzio kama atalidhia!!
Ndo hivyo mwenzenu nimejifunza sasa!
Nawasilisha!

Kizazi cha nyoka hiki; ole wenu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom