Maudhui ya bongo movie ya TRINITA

Maudhui ya bongo movie ya TRINITA

sirikambi

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
287
Reaction score
54
Hivi hii movie ya Trinita,mwanamke anapomwomba rafiki yake aende kwa boyfriend wake akajipitishe ili jamaa STROM amtokee,nimejiuliza,wanawake huwaza nini? Je,wapo kweli wa hivo eti anataka kujua kama jamaa anampenda!.
 
Hivi hii movie ya Trinita,mwanamke anapomwomba rafiki yake aende kwa boyfriend wake akajipitishe ili jamaa STROM amtokee,nimejiuliza,wanawake huwaza nini????je,wapo kweli wa hivo eti anataka kujua kama jamaa anampenda!!!!!!.

Hayo mambo ya watoto WA primary na olevel watu wazima hakunaga labda kama unataka kulia kilio cha mbwa mwitu
 
Back
Top Bottom