Mauaji ya Mwanachuo wa Uhasibu - CHADEMA kuhusishwa

Mauaji ya Mwanachuo wa Uhasibu - CHADEMA kuhusishwa

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
3,113
Reaction score
1,105
Kuna tetesi zimeenea hapa jijini Arusha kuwa Kumekuwepo na kikao kizito kati ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha (Mrongo) na maafisa usalama wa taifa wakipanga kuihusisha CHADEMA na mauji ya mwanafunzi wa chuo cha uhasibu yaliyotokea usiku wa kuamkia leo.

Taarifa hizi naendelea kuzifatilia kwa ukaribu nitawajuza...
 
Haki ya kweli CHADEMA ni zaidi ya mti wenye matunda mema ambayo hata vibaka na wapita njia hawaoni uvivu kulitupia mawe kwa kila baya linalotokea kila kona ya nchi hii.

Leo hii CHADEMA waue mwanachuo na hapo hapo wanachuo hao hao wamfiche Mhe Lema pale ambapo PoliCCM walipovamia chuo; je hawa wanafunzi watakua wamefanya hivo kwa mapenzi gani tena kwa kiongozi wa CDM ambacho kinadaiwa kuwaua???
 
CCM watahangaika sana,bt watakiwa warud kweny hoja za msing kwa wananch


:focus:
 
Mambo yamefika pabaya. Mkuu wa mkoa ameamua kufanya mchezo alioukusudia kuwa mauaji ya mwanachuo wa uhasibu Henry aliyeuwawa na watu wasiojulikana usiku wa jana ni ya kisiasa na kuwa wanasiasa wanahusika.

Mpango ni kumhusisha Lema ili kumchinja kisiasa.

Wanausalama wa taifa wawili waliokuwa kwenye kikao hicho wamekutana na viongozi wa CHADEMA jioni hii na kuwapa mkanda wote wa mchezo huu. Kikao kilivurugika lakini Mulongo ameamua kufanya ukatatili huu.

Kikao chote kimerekodiwa na kamera ya siri, itarushwa baadaye humu humu JF.
 
asante kwa taarifa mkuu... CHADEMA ina Mungu ndani yake...

WASHAURI WA JK NA LUMUMBA
WAMBIENI WAKUBWA ZENU
MWANZA, ARUSHA, MBEYA, DAR
SIO MAHALI PATAKATIFU KWA CCM.
 
Mwanafunzi kauwawa, yeye anaanza kutoa kejeli kwa wanafunzi kuwa hawana adabu na kisha anaanza kuhangaika na Lema badala ya kushughulika na kuwatafuta wauaji. Wamesema wataandamana ili mhe rais kikwete amhamishe kwa maana yeye ndio hana adabu na utu hata kidogo.
 
busara ya mkuu wa mkoa imegota kikomo,tatizo la Lema ni suluhu ama nini
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida katika chuo cha uhasibu Arusha, mwanafunzi mmoja amechomwa kisu hadi kufa na mtu asiyefahamika katika mazingira yakutatanisha, hili ni tukio la pili baada ya mwanafunzi wingi kuchomwa kisu katika mazingira kama hayo,

Wanafunzi baada ya kuona hakuna jitihada zinazofanywa na serikali ikiwa ni pamoja na uongozu wa shule paomoja na ofisi ya mkuu wa mkoa, wameamua kugoma ili kujua hatima ya haya matukio kwani mali zao zinaibiwa na bado hakuna kinachoendelea ili kubaini watu hao,

Katika hatua nyingine, mkuu wa chuo amemtuhumu mbunge wa Arusha mjini bwana Godbless lema kwa kile alichokiita kuchochoa mgomo akimuuliza inakuaje anakuja chuo bila taarifa yoyote, Katika majibizano yao Godbless alichosema, ni lazima aje kuna kinachoendelea kwani yeye ni mbunge,haitaji kuomba ruhusa kwa mazingira kama haya.

my takke, Tusipende kuongea mambo tusiyokuwa na uhakika nao. sikatai juu ya kuchochea mgomo laikin hii ni hatari kwani iwapo mnashindwa kutatua matitazo makubwa kama haya ni mwisho mnaasingizia nyama sidhani kama ni sawa, tujiulize, je walchokuwa wanafunzi wanadai ni haki au sio haki, hatima ya maisha yao ni nini?
 
CCM siku zote ni watumiaji wa vyombo vya Dola,whom'z Magesa kubambikia watu kesi
 
Mazingira yalikua tete.Kuna haja gani ya kuomba ruhusa na urasimu uliopo?
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida katika chuo cha uhasibu Arusha, mwanafunzi mmoja amechomwa kisu hadi kufa na mtu asiyefahamika katika mazingira yakutatanisha, hili ni tukio la pili baada ya mwanafunzi wingi kuchomwa kisu katika mazingira kama hayo,

Wanafunzi baada ya kuona hakuna jitihada zinazofanywa na serikali ikiwa ni pamoja na uongozu wa shule paomoja na ofisi ya mkuu wa mkoa, wameamua kugoma ili kujua hatima ya haya matukio kwani mali zao zinaibiwa na bado hakuna kinachoendelea ili kubaini watu hao,

Katika hatua nyingine, mkuu wa chuo amemtuhumu mbunge wa Arusha mjini bwana Godbless lema kwa kile alichokiita kuchochoa mgomo akimuuliza inakuaje anakuja chuo bila taarifa yoyote, Katika majibizano yao Godbless alichosema, ni lazima aje kuna kinachoendelea kwani yeye ni mbunge,haitaji kuomba ruhusa kwa mazingira kama haya.

my takke, Tusipende kuongea mambo tusiyokuwa na uhakika nao. sikatai juu ya kuchochea mgomo laikin hii ni hatari kwani iwapo mnashindwa kutatua matitazo makubwa kama haya ni mwisho mnaasingizia nyama sidhani kama ni sawa, tujiulize, je walchokuwa wanafunzi wanadai ni haki au sio haki, hatima ya maisha yao ni nini?
 
Mambo mengine yanachekesha kweli,kama CHADEMA ndo wamehusika kwa nin mkuu wa mkoa kapopolewa na mawe,.Lema kasikilizwa na wanafunzi.,hawa magamba wanafanya mambo ambayo watachukiwa na wananchi mbaya
 
Back
Top Bottom