Mauaji Tarime: CUF yacharuka, yaibana Serikali

Mauaji Tarime: CUF yacharuka, yaibana Serikali

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
Alisema Profesa Lipumba
Katika maazimio hayo, alisema Baraza Kuu linalaani vitendo vya ukiukwaji na uvunjwaji wa haki za binadamu kwa mauaji ya raia yanayoendelea kuripotiwa mara kwa mara yanayofanywa na Jeshi la Polisi nchini, kama ilivyotokea katika mgodi wa North Mara.

“Inaonekana sasa umejengeka mtindo wa kuonekana kuwa hilo ni jambo la kawaida, ambalo watendaji wanaweza kufanya bila ya kuchukuliwa hatua yoyote. Hivyo, Baraza Kuu linataka uchunguzi wa kina juu ya mauaji yaliyotokea North Mara ufanyike sambamba na Waziri wa Mambo ya Ndani, awajibike kutokana na mauaji hayo kwa kujiuzulu,” alisema Profesa Lipumba.

Pia alisema Baraza Kuu linalaani vikali tabia inayoanza kujitokeza tena kwa vyombo vya dola kuwafungulia mashtaka ya uongo (kuwabambikia kesi) wanasiasa.

Source: IPPMedia
 
Ungekuwa ni mfumo wa kifalme kwamba unadumu hadi kifo kinapohitimisha mtu kutawala na mrithi kuendelea na taji la mzazi wake mambo yangekuwa mabaya zaidi, lakini hii tu ya kipimo cha miaka 5 na kisha unaongezewa mingine mitano halafu unakaa kando na kuwaachia wengine kiti, mtu unajisahau kama una mamlaka yooote mbinguni na duniani.
 
Waraka wa kulaani? Badala ya kushirikiana na wanyimwa haki,wanaenda kuandika kulaani?nani asiyejua kuandika? Lipumba,uzarendo u wapi? Mnalaani?na taasisi za dini na NGO wafanyeje? Mngekuwa serious mngefika nyamogo,mambo ya kubembeleza mtu ajiuzulu nani kakwambia?acha izo!
 
Waraka wa kulaani? Badala ya kushirikiana na wanyimwa haki,wanaenda kuandika kulaani?nani asiyejua kuandika? Lipumba,uzarendo u wapi? Mnalaani?na taasisi za dini na NGO wafanyeje? Mngekuwa serious mngefika nyamogo,mambo ya kubembeleza mtu ajiuzulu nani kakwambia?acha izo!

Walipopigwa Wazanzibari nyinyi CHADEMA mlichukua hatua zipi Mkuu?

Ushirikiano gani mliutoa kwa CUF na Wazanzibari walipokuwa wakihujumiwa na Majeshi ya kutoka Tanganyika?

Nyinyi mlikuja Unguja na Pemba au mlitoa angalau hio kauli ya kulaani?

Si mlikuwa mnatucheka na kusema sisi ni wakorofi?

Wacheni hizo.
 
Walipopigwa Wazanzibari nyinyi CHADEMA mlichukua hatua zipi Mkuu?

Ushirikiano gani mliutoa kwa CUF na Wazanzibari walipokuwa wakihujumiwa na Majeshi ya kutoka Tanganyika?

Nyinyi mlikuja Unguja na Pemba au mlitoa angalau hio kauli ya kulaani?

Si mlikuwa mnatucheka na kusema sisi ni wakorofi?

Wacheni hizo.

Kumbe CUF ni chama cha Zenjibar? Asante kwa taarifa!
 
Back
Top Bottom