Matumizi ya Video Queens: Wasanii wa Bongo wanaboa


Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Nimetoka kuangalia Video mpya ya Mr bluu "mboga saba" na nasikitika kusema kwamba sijaipenda sio kwamba nyimbo ni mbaya bali ni kwa haka katabia ka wasanii wa Bongo kuwaweka kwenye video Madem weupe(waarabu,wahindi,wazungu na wale wenye muonekano wa light skins). Hii inaonesha ni jinsi gani sisi watu weusi hatujikubali wenyewe na ndo mana sishangai kuona idadi ya wanawake wetu weusi wakijichubua ngozi zao.

Kila Msanii anataka ashoot na dem mweupe. Rejea video za Diamond, Alikiba,Ommy Dimpoz,Blue,Hamonaiza na wengine kibao. Hata hao wazungu wenyewd wanatushangaa kuona jinsi tunavyowanyenyekea. Mfano yule dem alioshuti "Bado" ya Hamonaiza ilitokea ajali kidogo basi dem akagoma, Wacha majamaa wampigie magoti kisa dem mweupe mpaka akakubali na dau wakapandishiwa.

ACHENI USHAMBA WASANII WA BONGO FLEVA..
====================

MREJESHO
Asalam aleikum.

Hivi majuzi niliandika makala kuhusu wasanii wa bongo kupenda kutumia mabinti weupe ama wazungu kwenye video zao: Wasanii wa Bongo wanaboa

Nahisi watu wa karibu wa Diamond walimfikishia ujumbe wangu na kuamua kujirekebisha.

Diamond amesema kama wewe ni binti mwenye muonekano wa kiafrika mtumie DM upate nafas ya kushiriki katika video hiyo.

View attachment 362988

Sasa naamini kuwa JamiiForums ni zaidi ya mtandao wa kijamii kwa maana wasanii na watu mbalimbali wanapita hapa na kusoma mawazo yetu.

Haya Nipigieni Makofi tafadhali..
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Uko sahihi tena siku hiz wanatafuta machotara na wazungu kabisa
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,718
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,718 280
Nimetoka kuangalia Video mpya ya Mr bluu "mboga saba" na nasikitika kusema kwamba sijaipenda sio kwamba nyimbo ni mbaya bali ni kwa haka katabia ka wasanii wa Bongo kuwaweka kwenye video Madem weupe(waarabu,wahindi,wazungu na wale wenye muonekano wa light skins). Hii inaonesha ni jinsi gani sisi watu weusi hatujikubali wenyewe na ndo mana sishangai kuona idadi ya wanawake wetu weusi wakijichubua ngozi zao. Kila Msanii anataka ashoot na dem mweupe. Rejea video za Diamond,Alikiba,Ommy Dimpoz,Blue,Hamonaiza na wengine kibao. Hata hao wazungu wenyewd wanatushangaa kuona jinsi tunavyowanyrnyekea. Mfano yule dem alioshuti "Bado" ya Hamonaiza ilitokea ajali kidogo basi dem akagoma, Wacha majamaa wampigie magoti kisa dem mweupe mpaka akakubali na dau wakapandishiwa. ACHENI USHAMBA WASANII WA BONGO FULEVA


Ninyi bado mnafuatilia bongo flava??

Bora muwe mnaangalia mchiriku kuliko huo uchafu
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Ninyi bado mnafuatilia bongo flava??

Bora muwe mnaangalia mchiriku kuliko huo uchafu
Nahisi bora turudi kwenye asili yetu maana sasa umarekani umezidi
 
Kistaaj

Kistaaj

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
344
Likes
114
Points
60
Kistaaj

Kistaaj

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
344 114 60
Nimetoka kuangalia Video mpya ya Mr bluu "mboga saba" na nasikitika kusema kwamba sijaipenda sio kwamba nyimbo ni mbaya bali ni kwa haka katabia ka wasanii wa Bongo kuwaweka kwenye video Madem weupe(waarabu,wahindi,wazungu na wale wenye muonekano wa light skins). Hii inaonesha ni jinsi gani sisi watu weusi hatujikubali wenyewe na ndo mana sishangai kuona idadi ya wanawake wetu weusi wakijichubua ngozi zao.

Kila Msanii anataka ashoot na dem mweupe. Rejea video za Diamond, Alikiba,Ommy Dimpoz,Blue,Hamonaiza na wengine kibao. Hata hao wazungu wenyewd wanatushangaa kuona jinsi tunavyowanyrnyekea. Mfano yule dem alioshuti "Bado" ya Hamonaiza ilitokea ajali kidogo basi dem akagoma, Wacha majamaa wampigie magoti kisa dem mweupe mpaka akakubali na dau wakapandishiwa.

ACHENI USHAMBA WASANII WA BONGO FULEVA
Mbona kawaida sana hao watoto rangi ya sheshe wapo kila kona
Iringa
Tabora
Tanga
Dom
So na wao ni wa tz so mkiona hivyo ujue ni kawaida sana.
Kilosa mashombe kama hao wapo kibao
Ni wa tz jamani ni rangi tu.
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Mbona kawaida sana hao watoto rangi ya sheshe wapo kila kona
Iringa
Tabora
Tanga
Dom
So na wao ni wa tz so mkiona hivyo ujue ni kawaida sana.
Kilosa mashombe kama hao wapo kibao
Ni wa tz jamani ni rangi tu.
majority ya watanzania ni black sidhan kama hao weupe wanazidi 5% ya population yote ya Tz. Pia inatoa taswira mbaya kuwafanya dada zetu kuona kuwa being white ndo uzuri. mziki wetu unatakiwa ureflect maisha yetu bt sadly haureflect chochote
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Nimetoka kuangalia Video mpya ya Mr bluu "mboga saba" na nasikitika kusema kwamba sijaipenda sio kwamba nyimbo ni mbaya bali ni kwa haka katabia ka wasanii wa Bongo kuwaweka kwenye video Madem weupe(waarabu,wahindi,wazungu na wale wenye muonekano wa light skins). Hii inaonesha ni jinsi gani sisi watu weusi hatujikubali wenyewe na ndo mana sishangai kuona idadi ya wanawake wetu weusi wakijichubua ngozi zao.

Kila Msanii anataka ashoot na dem mweupe. Rejea video za Diamond, Alikiba,Ommy Dimpoz,Blue,Hamonaiza na wengine kibao. Hata hao wazungu wenyewd wanatushangaa kuona jinsi tunavyowanyrnyekea. Mfano yule dem alioshuti "Bado" ya Hamonaiza ilitokea ajali kidogo basi dem akagoma, Wacha majamaa wampigie magoti kisa dem mweupe mpaka akakubali na dau wakapandishiwa.

ACHENI USHAMBA WASANII WA BONGO FULEVA
Makala yako ina mantiki bro, ila kwa Alikiba utakuwa umekosea ye hana hiyo tabia, kwanza waga ni mgumu kutumia video Queen kwenye video zake, rejea mwana, chekecha, Aje na hizo za kitambo
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Makala yako ina mantiki bro, ila kwa Alikiba utakuwa umekosea ye hana hiyo tabia, kwanza waga ni mgumu kutumia video Queen kwenye video zake, rejea mwana, chekecha, Aje na hizo za kitambo
OK
 

Attachments:

M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Nimetoka kuangalia Video mpya ya Mr bluu "mboga saba" na nasikitika kusema kwamba sijaipenda sio kwamba nyimbo ni mbaya bali ni kwa haka katabia ka wasanii wa Bongo kuwaweka kwenye video Madem weupe(waarabu,wahindi,wazungu na wale wenye muonekano wa light skins). Hii inaonesha ni jinsi gani sisi watu weusi hatujikubali wenyewe na ndo mana sishangai kuona idadi ya wanawake wetu weusi wakijichubua ngozi zao.

Kila Msanii anataka ashoot na dem mweupe. Rejea video za Diamond, Alikiba,Ommy Dimpoz,Blue,Hamonaiza na wengine kibao. Hata hao wazungu wenyewd wanatushangaa kuona jinsi tunavyowanyenyekea. Mfano yule dem alioshuti "Bado" ya Hamonaiza ilitokea ajali kidogo basi dem akagoma, Wacha majamaa wampigie magoti kisa dem mweupe mpaka akakubali na dau wakapandishiwa.

ACHENI USHAMBA WASANII WA BONGO FLEVA
bongo fleva kimbilio mnaonyesha ulimbukeni wenu
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Bongo kila mtu ni msanii.
Hata mambo ya uhalisia yanapindishwa yaonekane meupe.
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Duhhh kumbe mkuu ata kwa msanii ambae ametumia video Queen wa kigeni mara 1 nayy anakaa kwenye list yako, ata hivo huyo video Queen wa kwenye lupela ni black america na kwenye hii video kuna mabinti weusi kuliko yeye sema huyu alipata tu hiyo chance ya kuwa main model na pia video imeshutiwa marekani so huyo umuonae ndo black mwenyewe wa huko, anyway me nilizani unazungumzia wasanii ambao imekuwa kasumba kwao kutumia warembo unaowaongelea

Pia kitu kingine mziki ni kazi (biashara) so wao km wasanii ndo wanajua tofauti iko wapi kati ya mabinti black na white katika target zao, haiwezekani eti aturidhishe sisi then yeye asipate kile alichokuwa anakitarajia, na sio bongo tu, tunaona south Africa, Nigeria, ata nchi za magharibi video Queen wanaotumika wengi ni weupe, so kuna kitu nyuma ya watoto weupe, cc km washabiki kazi yetu ni kutoa support tu na kuenjoy mziki haya mengine ni yakiufundi zaidi. Mtazamo tu
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Duhhh kumbe mkuu ata kwa msanii ambae ametumia video Queen wa kigeni mara 1 nayy anakaa kwenye list yako, ata hivo huyo video Queen wa kwenye lupela ni black america na kwenye hii video kuna mabinti weusi kuliko yeye sema huyu alipata tu hiyo chance ya kuwa main model na pia video imeshutiwa marekani so huyo umuonae ndo black mwenyewe wa huko, anyway me nilizani unazungumzia wasanii ambao imekuwa kasumba kwao kutumia warembo unaowaongelea

Pia kitu kingine mziki ni kazi (biashara) so wao km wasanii ndo wanajua tofauti iko wapi kati ya mabinti black na white katika target zao, haiwezekani eti aturidhishe sisi then yeye asipate kile alichokuwa anakitarajia, na sio bongo tu, tunaona south Africa, Nigeria, ata nchi za magharibi video Queen wanaotumika wengi ni weupe, so kuna kitu nyuma ya watoto weupe, cc km washabiki kazi yetu ni kutoa support tu na kuenjoy mziki haya mengine ni yakiufundi zaidi. Mtazamo tu
kumbe lupela imeshutiwa unyamwezini na sio Sauz.?
 

Forum statistics

Threads 1,235,150
Members 474,353
Posts 29,213,333