Chuku chuku
JF-Expert Member
- Mar 11, 2015
- 873
- 1,369
Na mimi nautafuta.
Na mimi nautafuta.
Babu ushapona, Mungu mkubwa!Nakumbuka ilikuwa bonge la tafarani humu ndani wallah....[emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
JF kuna vituko sana, nakumbuka uzi ule mpaka nikasema mambo gani tena haya?Dahhh....
Kuna jamaa aliwahi kuja na Uzi akiomba ushauri kule jf Doctor.
Ile jamaa iliuweka kabisa mushedede, ulikuwa unavipele kwamba ndio vinamsumbua pale kwenye kichwa kinapo zama...
Hapo hukawii kuambiwa "Kiunajimu 20 mbili zimegongana vibaya".Mi kuna uzi wa mtu alitabiri kama sijakosea huu mwaka 2020 kwamba watakufa watu wengi sana maarufu, wanasiasa na wasanii, mwenye kuupata aupandishe tujifunze kitu.
Haa😁😂
Kanungila Kareem alipokuwa anajiita Kinondoni Sweetheart watu wakamshitukia.
Hizi tuhuma ni kweli au NI WIVU TU ?Kaka Tuchati
Kupigwa lisu risasiTukio la kwanza ni mzee mzima Ontario kuja kwa Mbwembwe na baadae kujikuta akiishia kwenye shimo la Tewa baada ya KUPEWA ZA USO NA MEMBERS!
Tukio La pili ni Bwana mkubwa Bujibuji kuja na ID ya Kike aloipachika jina la "Gilesii"[emoji1787]. Haikuchukua Muda, Members Wakagutuka! Alichokipata siri yake.
Tukio La tatu ni Mzamiaji Parabora. Yeye alikuja JF kwa mikogo kabisa akidai kwamba anaishi Geneva Uswisi. WanaJF wakamtoa mafichoni, na kubainika kuwa jamaa ni Mgongaulimbo tu yupo humuhumu.
HEBU ONGEZA TUKIO LOLOTE AMBALO HUTAKUJA LISAHAU KUTOKA JF. Iwe kuchekesha au Serious Threads (Ukiweka na link ya tukio ni safi)
Sina kumbukumbu ya kufutiwa uzi, lakini kama una maanisha ule uliohusu mrejesho wangu wa kupata mtoto mbona upo ila comments ndio zimefungwa.Bora umesahau tu
Kwani wataka kusema mshkaji hayupo Uswiss kweli?! Mbona anajibu maswala vizuri tu hata katika uile uzi wake wa Japan?Ila Parabora jamani alikuwa akiulizwa anajibu "mkuu Google usipende kutafuniwa nimeshakupa hint" jibu pekee alilotoa ni kuwa Tz na Swiss tunatofautiana masaa mawili...
Utakuwa na matatizo ya akili na wewe.Kwani wataka kusema mshkaji hayupo Uswiss kweli?! Mbona anajibu maswala vizuri tu hata katika uile uzi wake wa Japan?