Matokeo ya uchaguzi Congo kadri yanavyoendelea kutoka


Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
2,999
Likes
2,876
Points
280
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
2,999 2,876 280
Ni mwezi sasa imepita nikifuatilia Siasa,kampeni na uchaguzi wa DRC...

Siku ya jumapili raia wa DRC wamepiga kura isipokuwa katika majimbo matatu yaliyotangazwa hapo awali na tume ya uchaguzi Congo kutokana na kuwepo kwa mapigano,pamoja na uwepo wa ugonjwa wa ebola mashariki mwa nchi hiyo.

Siku zote hizo nilikuwa napata maoni ya watu mbalimbali kutoka huko kuhusu namna siasa inavyoendeshwa huko..

Matokeo ya jumla hadi sasa ni kama ifuatavyo:

Fayulu 66.5%
Félix tshisekedi 16.7%
Shadary 16.7%
Bureau numéro 3
Je suis observateurs à

Fayulu 199
Félix tshisekedi 16.7%
Shadary 16.7%
Office number 3
I am observers in .....

Chanzo hicho kimetabanaisha na kueleza kwamba nisiseme yuko office gani?.

Wananchi wengi wanategemea fayulu kuwa rais ajae..

Je,kabila atakubali ama la?

Nitaendelea kuwapa matokeo halisi kutoka kwa waangalizi kadri niyapatavyo...

Mungu bariki Congo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
2,016
Likes
1,571
Points
280
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
2,016 1,571 280
Huenda akashinda japo vyama tawala hutumia mbinu nyingi (haramu /chafu) kubakia madarakani ila tuwaombee amani!
 
M

MwanaWA Ebrania

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
22
Likes
16
Points
5
M

MwanaWA Ebrania

Member
Joined Oct 6, 2017
22 16 5
Ni mwezi sasa imepita nikifuatilia Siasa,kampeni na uchaguzi wa DRC...

Siku ya jumapili raia wa DRC wamepiga kura isipokuwa katika majimbo matatu yaliyotangazwa hapo awali na tume ya uchaguzi Congo kutokana na kuwepo kwa mapigano,pamoja na uwepo wa ugonjwa wa ebola mashariki mwa nchi hiyo.

Siku zote hizo nilikuwa napata maoni ya watu mbalimbali kutoka huko kuhusu namna siasa inavyoendeshwa huko..

Matokeo ya jumla hadi sasa ni kama ifuatavyo:

Fayulu 66.5%
Félix tshisekedi 16.7%
Shadary 16.7%
Bureau numéro 3
Je suis observateurs à

Fayulu 199
Félix tshisekedi 16.7%
Shadary 16.7%
Office number 3
I am observers in .....

Chanzo hicho kimetabanaisha na kueleza kwamba nisiseme yuko office gani?.

Wananchi wengi wanategemea fayulu kuwa rais ajae..

Je,kabila atakubali ama la?

Nitaendelea kuwapa matokeo halisi kutoka kwa waangalizi kadri niyapatavyo...

Mungu bariki Congo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani kabila hajamchukua Jecha S Jecha na Lubuva!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

AWENDO KONANDA

Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
23
Likes
15
Points
5
A

AWENDO KONANDA

Member
Joined Oct 30, 2018
23 15 5
Huyu ni shabiki wake tu msiamini maneno yake. tupo hapa kinshasa mambo ni tofauti kabisaa hiyo mutu ni muongo shana
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
1,566
Likes
1,633
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
1,566 1,633 280
Mbona nimeona Tshishekedi ametangazwa mshindi na Tume yao ya Uchaguzi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,900
Members 481,523
Posts 29,750,093