Invisible Robot Joined Feb 26, 2006 Posts 16,285 Reaction score 8,468 Aug 3, 2010 #1 Wakuu, Tumepokea matokeo ya kura ya maoni juu ya serikali ya Umoja wa kitaifa kwa Zanzibar kama ilivyoambatanishwa. Attachments Kura ya maoni znz.pdf Kura ya maoni znz.pdf 1,013.8 KB · Views: 227
Wakuu, Tumepokea matokeo ya kura ya maoni juu ya serikali ya Umoja wa kitaifa kwa Zanzibar kama ilivyoambatanishwa.
Invisible Robot Joined Feb 26, 2006 Posts 16,285 Reaction score 8,468 Aug 4, 2010 Thread starter #3 Questt said: Thanx..... Click to expand... Karibu :smile:
Nyambala JF-Expert Member Joined Oct 10, 2007 Posts 4,465 Reaction score 1,177 Aug 4, 2010 #4 Sasa tusubiri implementation, maana hapo ndiyo siku zote mtihani mgumu kwa CCM