Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo NBAA may Exams

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by luvcyna, Jun 30, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 802
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mods tafadhali naomba kama kuna uwezekano nayo tukawa tunaweza kuyapata humu...naamini kuna watu wanaweza wakawa na access nayo in advance walau tukawa wa kwanza kuyapata.
    Ni hilo tu
     
  2. f

    fikiriakwanza Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wa NBAA tuliwaamini kumbe si lolote,nimesiti paper moja kwa zaidi ya mara tano sasa ila majibu ni yaleyale,usahihishaji wao na uandikaji wa waliohitimu ninautilia shaka sasa.Haiwezekani mtu apige mitihani sita wakati huohuo yupo serious na yuko fit hata ofisini anavyopiga mzigo utamkubali halafu NBAA wanakuja na mambo yao,hii sio sahihi.Jamaa anamalizia ACCA ila NBAA bado wanakataa kumpa CPA yake.Kulikoni????????????
     
  3. K

    Korosho Senior Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  4. S

    Stany JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! kupass mitiani ya bodi kama bahati,bahati fulani.
     
  5. r

    rutebukasabas Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufeli mtihani si kwamba wewe ni ******, isipokuwa ni kwamba wakati wa mtihani wewe hukufanhamu yale yaliyoulizwa kwa ufasaha! Waweza kujiandaa kwa mwaka mzima uka feli na aliyee jiandaa kwa wiki moja akafaulu!!
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Sawa met, karibu jamvini. Hongera kwako uliyeipata mapema!
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,923
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu jaribu kujenga utamaduni wa kukubali matokeo, hakuna kuonewa hapo kaza msuli
     
  8. A

    ALTIESAGHIE Member

    #8
    Jan 26, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakuwa ****** wewe si bure mara tano
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2015
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,912
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Jamani matokea ya nov 2014 examination yanatoka lini?? Ma-opportunity yanatupita bhana