GE2025 Matendo ya Polisi wetu yanaidhalilisha serikali sana

GE2025 Matendo ya Polisi wetu yanaidhalilisha serikali sana

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

covid 19

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Posts
8,297
Reaction score
20,678
Inaonekana kwa sasa kuna hali isiyo ya kawaida, kana kwamba polisi wetu wanapewa posho au zawadi kubwa pindi wanapoonyesha wamempiga mfuasi wa CHADEMA. ile video inayosambaa ikionyesha mfuasi mmoja aliyefika mahakamani kufuatilia kesi ya Lissu leo akishambuliwa vibaya mno, kana kwamba alikuwa hana utu wala hadhi ya kibinadamu.

Mimi binafsi ni mwanachama wa CCM, lakini sikubaliani kabisa na vitendo hivi. Sioni sababu ya taifa letu kufika kwenye hatua ya ukatili wa namna hii. Pia, kwa hali ilivyokuwa leo mahakamani, sidhani kama kulikuwa na viashiria vyovyote vya uvunjifu wa amani.

Ni wazi kwamba askari wetu wanapaswa kupunguza hasira na kutumia hekima zaidi, kwani vitendo hivi vinatia doa kubwa kwa serikali. Polisi mnapaswa kujikita zaidi katika kutoa elimu kwa raia, kwa sababu elimu ndiyo suluhisho la msingi, na kupiga au kutumia nguvu lazima iwe hatua ya mwisho kabisa. Watanzania wengi ni waelewa, na mara nyingi heshima na maelekezo ya staha hutosha.

Kwa tukio la leo, polisi wameiingiza serikali kwenye fedheha kubwa, hasa katika kipindi hiki nyeti cha uchaguzi. Ni jambo la aibu na linapaswa kuchukuliwa hatua za haraka kurekebisha.
 
Mahakama imejaa polisi wanawaondoa waliokosa nafasi yeye kawarushia ngumi polisi , walichompa ndicho anachostahili ili siku nyingine asirudie kuwashambulia watu wanapotekeleza majukumu yao
 
Inaonekana kwa sasa kuna hali isiyo ya kawaida, kana kwamba polisi wetu wanapewa posho au zawadi kubwa pindi wanapoonyesha wamempiga mfuasi wa CHADEMA. ile video inayosambaa ikionyesha mfuasi mmoja aliyefika mahakamani kufuatilia kesi ya Lissu leo akishambuliwa vibaya mno, kana kwamba alikuwa hana utu wala hadhi ya kibinadamu.

Mimi binafsi ni mwanachama wa CCM, lakini sikubaliani kabisa na vitendo hivi. Sioni sababu ya taifa letu kufika kwenye hatua ya ukatili wa namna hii. Pia, kwa hali ilivyokuwa leo mahakamani, sidhani kama kulikuwa na viashiria vyovyote vya uvunjifu wa amani.

Ni wazi kwamba askari wetu wanapaswa kupunguza hasira na kutumia hekima zaidi, kwani vitendo hivi vinatia doa kubwa kwa serikali. Polisi mnapaswa kujikita zaidi katika kutoa elimu kwa raia, kwa sababu elimu ndiyo suluhisho la msingi, na kupiga au kutumia nguvu lazima iwe hatua ya mwisho kabisa. Watanzania wengi ni waelewa, na mara nyingi heshima na maelekezo ya staha hutosha.

Kwa tukio la leo, polisi wameiingiza serikali kwenye fedheha kubwa, hasa katika kipindi hiki nyeti cha uchaguzi. Ni jambo la aibu na linapaswa kuchukuliwa hatua za haraka kurekebisha.

Kwani huyo unayesema anadhalilishwa anasema je?
 
Mahakama imejaa polisi wanawaondoa waliokosa nafasi yeye kawarushia ngumi polisi , walichompa ndicho anachostahili ili siku nyingine asirudie kuwashambulia watu wanapotekeleza majukumu yao
Kumbe aliwashambulia kwanza?? Basi sikuiona hiyo clip ya mwanzo.
 
Kumbe aliwashambulia kwanza?? Basi sikuiona hiyo clip ya mwanzo.
Kwa hali iliyopo polisi wanataka kutengeneza fear, kifupi wahudhuriaji wanatafutwa kwenye kumi na nane wapnekane wanafanya vurugu
 
Mahakama imejaa polisi wanawaondoa waliokosa nafasi yeye kawarushia ngumi polisi , walichompa ndicho anachostahili ili siku nyingine asirudie kuwashambulia watu wanapotekeleza majukumu yao
Aisee
 
Kwa hali iliyopo polisi wanataka kutengeneza fear, kifupi wahudhuriaji wanatafutwa kwenye kumi na nane wapnekane wanafanya vurugu
Alafu baadae waseme chadema hawendi mahakamani wamemtelekeza mwenyekiti wao
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Uyo aliepigwa ana watoto,Marafiki,ndugu na jamaa popote walipo, watakasirishwa sana na kitendo icho
 
Serikali imetekwa .

Mahakama imetekwa

Bunge limetekwa .

Nani aliyebaki awatetea wananchi?

Hatua ya mwisho sote huwa tunajua ni nini kitafuata.
 
Inaonekana kwa sasa kuna hali isiyo ya kawaida, kana kwamba polisi wetu wanapewa posho au zawadi kubwa pindi wanapoonyesha wamempiga mfuasi wa CHADEMA. ile video inayosambaa ikionyesha mfuasi mmoja aliyefika mahakamani kufuatilia kesi ya Lissu leo akishambuliwa vibaya mno, kana kwamba alikuwa hana utu wala hadhi ya kibinadamu.

Mimi binafsi ni mwanachama wa CCM, lakini sikubaliani kabisa na vitendo hivi. Sioni sababu ya taifa letu kufika kwenye hatua ya ukatili wa namna hii. Pia, kwa hali ilivyokuwa leo mahakamani, sidhani kama kulikuwa na viashiria vyovyote vya uvunjifu wa amani.

Ni wazi kwamba askari wetu wanapaswa kupunguza hasira na kutumia hekima zaidi, kwani vitendo hivi vinatia doa kubwa kwa serikali. Polisi mnapaswa kujikita zaidi katika kutoa elimu kwa raia, kwa sababu elimu ndiyo suluhisho la msingi, na kupiga au kutumia nguvu lazima iwe hatua ya mwisho kabisa. Watanzania wengi ni waelewa, na mara nyingi heshima na maelekezo ya staha hutosha.

Kwa tukio la leo, polisi wameiingiza serikali kwenye fedheha kubwa, hasa katika kipindi hiki nyeti cha uchaguzi. Ni jambo la aibu na linapaswa kuchukuliwa hatua za haraka kurekebisha.
Yenyewe inasema haiuna masikio,hivyo ni na shaka pia na utu wake!
 
Serikali inajidhalilisha kivyake na polisi wanajidhalilisha kivyake sababu wanatoka nje ya majukumu mama ...
 
Inaonekana kwa sasa kuna hali isiyo ya kawaida, kana kwamba polisi wetu wanapewa posho au zawadi kubwa pindi wanapoonyesha wamempiga mfuasi wa CHADEMA. ile video inayosambaa ikionyesha mfuasi mmoja aliyefika mahakamani kufuatilia kesi ya Lissu leo akishambuliwa vibaya mno, kana kwamba alikuwa hana utu wala hadhi ya kibinadamu.

Mimi binafsi ni mwanachama wa CCM, lakini sikubaliani kabisa na vitendo hivi. Sioni sababu ya taifa letu kufika kwenye hatua ya ukatili wa namna hii. Pia, kwa hali ilivyokuwa leo mahakamani, sidhani kama kulikuwa na viashiria vyovyote vya uvunjifu wa amani.

Ni wazi kwamba askari wetu wanapaswa kupunguza hasira na kutumia hekima zaidi, kwani vitendo hivi vinatia doa kubwa kwa serikali. Polisi mnapaswa kujikita zaidi katika kutoa elimu kwa raia, kwa sababu elimu ndiyo suluhisho la msingi, na kupiga au kutumia nguvu lazima iwe hatua ya mwisho kabisa. Watanzania wengi ni waelewa, na mara nyingi heshima na maelekezo ya staha hutosha.

Kwa tukio la leo, polisi wameiingiza serikali kwenye fedheha kubwa, hasa katika kipindi hiki nyeti cha uchaguzi. Ni jambo la aibu na linapaswa kuchukuliwa hatua za haraka kurekebisha.
Screenshot_20250420-205237.jpg
Screenshot_20250420-205458.jpg
 
Back
Top Bottom