Mateka wa Israel wote wako nyumbani

Mateka wa Israel wote wako nyumbani

Wayahudi Unaowashabikia wanakuambia hivi


View: https://youtu.be/pMECi3OLac0?t=10

Unasumbuliwa na Ujinga na Upumbavu kila mtu na imani yake hata Wafuga Midevu na Majini sisi wanatuita sisi ni Makafiri wakati wao ndiyo Makafiri wakabwa!!

Kwa wayahudi nao wanaamini hivyo na sisi Wakristo nasi tunaamini tufauti nao na ninyi hivyo hakuna shida kabisa kila mtu na Imani yake!!

Tatizo lenu Wafuga Midevu na Majini limekuja tu baada ya Magaidi mliokuwa mnawashabikia kupitiliza kupata kipigo cha Mbwa-koko huko Gaza na kuwaachia mateka waliowateka wote kinyume na maneno waliyokuwa wanayasema hapo mwanzo kuwa hawawezi kuwaachia mateka hao mpaka wao waipate Palestina lakini baada kipondo ilibidi wawaachilie ili kuponya nafsi zao.

Wewe hapa unakuja tu na hoja dhaifu kujifariji na kujipa moyo baada ya magaidi hao kushindwa vita!!! Acha ujinga wako!!!
 
Unasumbuliwa na Ujinga na Upumbavu kila mtu na imani yake hata Wafuga Midevu na Majini sisi wanatuita sisi ni Makafiri wakati wao ndiyo Makafiri wakabwa!!

Kwa wayahudi nao wanaamini hivyo na sisi Wakristo nasi tunaamini tufauti nao na ninyi hivyo hakuna shida kabisa kila mtu na Imani yake!!

Tatizo lenu Wafuga Midevu na Majini limekuja tu baada ya Magaidi mliokuwa mnawashabikia kupitiliza kupata kipigo cha Mbwa-koko huko Gaza na kuwaachia mateka waliowateka wote kinyume na maneno waliyokuwa wanayasema hapo mwanzo kuwa hawawezi kuwaachia mateka hao mpaka wao waipate Palestina lakini baada kipondo ilibidi wawaachilie ili kuponya nafsi zao.

Wewe hapa unakuja tu na hoja dhaifu kujifariji na kujipa moyo baada ya magaidi hao kushindwa vita!!! Acha ujinga wako!!!
Unaongea kama mnywa gongo maneno mengi ,hoja hamna
 
Hakuna mtu mwenye akili timamu anayeona Gaza ceasefire kama victory kwa Israel.

Hata Netanyahu mwenyewe hajathubutu kutangaza ushindi kwa sababu malengo makuu matatu ya Israel yameshindwa waziwazi

Kuondoa Hamas kabisa , failed.
Baada ya mwaka mzima wa mashambulizi ya anga, ardhini, na kizuia misaada ya kibinadamu, Hamas bado ipo,

Kuwakomboa mateka wote failed pia.
Kiasi kikubwa cha mateka wameachiwa kupitia makubaliano ya kubadilishana (prisoner swap), si operation za IDF.

Wengi wameachiliwa baada ya mazungumzo kupitia Qatar na Egypt, sio kwa IDF kuingia kuwakomboa physically.
Hata Waisraeli wenyewe wanaukosoa serikali yao kwa kushindwa kuwaleta mateka kwa njia ya kijeshi ndiyo maana presha ndani ya Israel ni kubwa kiasi kwamba Netanyahu yuko kwenye political survival mode.

Kurejesha heshima ya usalama wa Israel pia failed imeporomoka vibaya.

Kabla ya Oct 7, dunia nzima iliamini MOSSAD na IDF ni invincible
Leo, credibility yao imeporomoka hadi hata Waisraeli wenyewe wanakosoa intelligence yao hadharani.

Halafu unasema Hamas wamepoteza 58% ya ardhi ya Gaza, Gaza ni eneo dogo la watu milioni 2 lenye 360 km tu hiyo siyo ardhi ya kutawala kama nchi hio 58 sijui umepigaje hesabu zako

Lakini kwakuwa wewe ni mlokole na walokole huwaambii kitu kuhusu Israel

You’re too baptized in your religious bubble propaganda to see what’s really happening.
View attachment 3488210
Angalia hapa watu wanafurahia Ushindi dhidi ya magaidi wa Hamas wewe endelea tu na chuki zako za kipumbavu!!
 

Attachments

  • IMG_7640.MP4
    906 KB
Unasumbuliwa na Ujinga na Upumbavu kila mtu na imani yake hata Wafuga Midevu na Majini sisi wanatuita sisi ni Makafiri wakati wao ndiyo Makafiri wakabwa!!

Kwa wayahudi nao wanaamini hivyo na sisi Wakristo nasi tunaamini tufauti nao na ninyi hivyo hakuna shida kabisa kila mtu na Imani yake!!

Tatizo lenu Wafuga Midevu na Majini limekuja tu baada ya Magaidi mliokuwa mnawashabikia kupitiliza kupata kipigo cha Mbwa-koko huko Gaza na kuwaachia mateka waliowateka wote kinyume na maneno waliyokuwa wanayasema hapo mwanzo kuwa hawawezi kuwaachia mateka hao mpaka wao waipate Palestina lakini baada kipondo ilibidi wawaachilie ili kuponya nafsi zao.

Wewe hapa unakuja tu na hoja dhaifu kujifariji na kujipa moyo baada ya magaidi hao kushindwa vita!!! Acha ujinga wako!!!


Hii ndiyo Gaza — ardhi ya uimara, moyo wa mshikamano na chemchemi ya imani isiyotetereka.

Mpango wa Trump na washirika wake wa Kizayuni ulikuwa kuifuta Gaza kwa nguvu za bunduki, kuifagia historia yake pamoja na watu wake. Lakini walijikuta wakikabiliwa na ummah ulioshikana kama jengo imara, kila tofali likiunga mkono jingine.

Fikiria hili kwa undani:
Dola milioni tano zilitangazwa kama zawadi kwa yeyote angeweza kutoa taarifa kuhusu mahali alipo mfungwa mmoja wa Kizayuni. Kiasi hicho kikubwa cha fedha, katika nyakati ngumu kama hizi, kingeweza kumvutia mtu yeyote asiye na imani. Lakini kwa miezi 23, ofa hiyo ikabaki hewani—hakuna aliyeisaliti siri hiyo. Wapiganaji, wapelelezi, madaktari, wapishi, hata wale waliowasafisha na kuwahudumia wafungwa walijua siri hizo; lakini hakuna hata mmoja aliyelegeza ulimi wake kwa tamaa ya fedha.

Mkuu wa Mossad mwenyewe alikiri hadharani:
“Lau ofa kama hii ingekuwa imetolewa kwa taifa jingine, mtu angeweza kumtangaza hata baba yake au rafiki wa karibu kwa ajili ya pesa hizi!”

Lakini Gaza si taifa lolote. Ni ngome ya itikadi na misimamo. Ni ardhi ya watu walioufanya mfano wa Muhammad (rehema na amani zimshukie) kuwa dira yao, wakauza starehe za dunia ili wanunue radhi za Mola wao, thawabu na bustani za peponi.

Mmefanikiwa kuuza kwa faida isiyo na kifani, enyi watu wa Gaza wenye heshima!
Mmeandika historia ya mshikamano na uaminifu, na dunia yote inashuhudia kwamba nguvu zenu haziko katika silaha, bali katika imani, undugu na dhamira ya dhati.
 
Hii ndiyo Gaza — ardhi ya uimara, moyo wa mshikamano na chemchemi ya imani isiyotetereka.

Mpango wa Trump na washirika wake wa Kizayuni ulikuwa kuifuta Gaza kwa nguvu za bunduki, kuifagia historia yake pamoja na watu wake. Lakini walijikuta wakikabiliwa na ummah ulioshikana kama jengo imara, kila tofali likiunga mkono jingine.

Fikiria hili kwa undani:
Dola milioni tano zilitangazwa kama zawadi kwa yeyote angeweza kutoa taarifa kuhusu mahali alipo mfungwa mmoja wa Kizayuni. Kiasi hicho kikubwa cha fedha, katika nyakati ngumu kama hizi, kingeweza kumvutia mtu yeyote asiye na imani. Lakini kwa miezi 23, ofa hiyo ikabaki hewani—hakuna aliyeisaliti siri hiyo. Wapiganaji, wapelelezi, madaktari, wapishi, hata wale waliowasafisha na kuwahudumia wafungwa walijua siri hizo; lakini hakuna hata mmoja aliyelegeza ulimi wake kwa tamaa ya fedha.

Mkuu wa Mossad mwenyewe alikiri hadharani:
“Lau ofa kama hii ingekuwa imetolewa kwa taifa jingine, mtu angeweza kumtangaza hata baba yake au rafiki wa karibu kwa ajili ya pesa hizi!”

Lakini Gaza si taifa lolote. Ni ngome ya itikadi na misimamo. Ni ardhi ya watu walioufanya mfano wa Muhammad (rehema na amani zimshukie) kuwa dira yao, wakauza starehe za dunia ili wanunue radhi za Mola wao, thawabu na bustani za peponi.

Mmefanikiwa kuuza kwa faida isiyo na kifani, enyi watu wa Gaza wenye heshima!
Mmeandika historia ya mshikamano na uaminifu, na dunia yote inashuhudia kwamba nguvu zenu haziko katika silaha, bali katika imani, undugu na dhamira ya dhati.
Nakwambia ujinga mtupu unakusumbua sasa hivi mateka mmewatoa wenyewe baada ya kipigo cha mbwa koko kwa hiyo hizo doll milioni 5 zitafanya kazi nyingine!!

Acha kujikombokombo kwa Mossad huyo mkuu unayesema alisemea kwenye makalio yako? Tuwekee hiyo Source au clip yake turned na kusikia maana Wafuga midevu na majini mnashika namba ya kwanza kwenye uongo.

Magaidi wa Hamas ndiyo basi tena hawana Chao Gaza ninyi Waarabu-koko endeleeni kujifariji na kujipa moyo tu!!
 
🇮🇱
Sasa mateka wetu Wapo nyumbani 💙

Kutoka kwa Kfar Aza, Nir Oz, na Nahal Oz - walichukuliwa kutoka kwa nyumba zao, wengine wakiwa wamevalia nguo za kulalia kutoka vitandani mwao.

Mnamo Oktoba 7, magaidi wa Hamas walishambulia kibbutzim yao - kuua, kuchoma na kuteka nyara familia.

Leo, baada ya siku nyingi gizani, hatimaye wako huru.

Njia ya kupona huanza.

Pamoja. Hai. Bure. 🇮🇱
. 🇮🇱
Nyau lazima arudi Tena Gaza
 
Nyau lazima arudi Tena Gaza
Safari hii akirudi ni kufyagia takataka zote maana kilichokuwa kinamzuia kipindi kile ni wale .mateka. tu

Sasa hivi akirudi ndiyo watajua Netanyahu kwa kiarabu anaitwaje!!!
 
Nakwambia ujinga mtupu unakusumbua sasa hivi mateka mmewatoa wenyewe baada ya kipigo cha mbwa koko kwa hiyo hizo doll milioni 5 zitafanya kazi nyingine!!

Acha kujikombokombo kwa Mossad huyo mkuu unayesema alisemea kwenye makalio yako? Tuwekee hiyo Source au clip yake turned na kusikia maana Wafuga midevu na majini mnashika namba ya kwanza kwenye uongo.

Magaidi wa Hamas ndiyo basi tena hawana Chao Gaza ninyi Waarabu-koko endeleeni kujifariji na kujipa moyo tu!!

Wewe kajiunge na masalia wenzako pale Airport. Yaani huyo myahudi hakuwaachia Hao mateka wa kipalestina?
 
Huu mgogoro nilichojifunza ni kuwa haya mashirika tunayoambiwa ya kijasusi ni hatari na majeshi yanafanya mission hatari tulikuwa tunapangwa.

Nadhani ni muda umefika wakuelezwa ukweli ile oparesheni ya uganda ilifanyikaje.

Itakuwa kuna watu waliuza ramani na wakasaidia mpango kitu ambacho kwa pale Gaza wauza ramani walipo mateka walikosekana.

Ila all in all inaweza kuwa waliovamia israel kile kipindi wengine walipangwa ili watu wapate sababu yakubonda.
unaweza enda okoa mateka ambao watekaji wako tayari kuwaua wakiona uokozi?
 
Nyau lazima arudi Tena Gaza
Atarudi,maana ni mateka wachache wamerudishwa wengine washauwawa.
Hamas wakiulizwa wakijibu hawapo mapema kipondo kinarudi palepale.
Na uzuri eneo lote 58% raia hamna ni mapango ya magaidi tu.
 
Israel ilikuwa overrated sana kuliko uhalisia, Hakuna intelligence Kali Wala Nini ila wanawatumia vibaraka tu kitu ambacho Kwa Gaza kilikosekana, wakafanikiwa objective ya kuacha magofu tu ila the rest wamefeli, na Sana sana imeongeza chuki Dunia nzima na maadui nchi jirani
Overrated?....... Hebu nitajie shirika gani la nchi gani ambalo linaweza kufanya mambo yake kwa 100%?

Mimi naitazama Israel kama imefenikiwa kwa kiasi kikubwa ambacho huwezi KUPUUZIA kwa kuona wako overrated

Kwa kutumia intelijensia ya hali ya juu kabisa walifanikiwa KUUA viongozi wooote wa juu wa HAMAS popote pale walipo dunia.

Walifanikiwa kuwapata na kuwaua viongozi wote wa juu wa Isbullah iliokua inawasaidia HAMAS

Imefanikiwa kuwafikia na kuwaua viongozi wengi sana wa HOUTH lililokua linaiunga mkono na kusaidia HAMAS

Imefanikiwa kuwafikia na kiwaua Viongozi wote wa Juu wa kijeshi na wanasayansi wa kinyukilia ndani ya Iran iliyokua inaisaidia HAMAS

Bado hujazungumzia kuanguka kwa utawala wa Asad pale Syria


Mpaka sasa Israel imewapata karibu mateka wake wote(dead or alive) na usijidanye kwa wamewapata kwa njia ya mazungumzo tu.....NOPE ni baada ya kuwabana HAMAS kila kona na kulazimika KUKUBALI makubaliano ambayo moja ya masharti ni HAMASI kusalimisha silaha na kundi hilo kukoma kutawala GAZA
 
Naona Kuna wafuga majini Wana jifariji kwenye huu Uzi in short ni kua Hamas ime feli, Hezbollah imeanguka, Syria ina utawala mpya, Yemen Wana jikongoja, Iran Bibi Yao ndo yuko Uchi kama wa kuku
Iraq Chali ....
Ni kua malengo ya Bibi yame fanikiwa 200%
Yamefanikiwa vipi wakati mmeachia "magaidi" zaidi ya elfu 1 mpaka sasa!! Kuokoa mateka umeshindwa alafu unasemaje umeshinda? By the way Bado Hezbollah ipo, Houthi bado wanaongoza, Al Qaead wanaongozs Syria na Ayatollah bado anaongoza Iran kuna ushindi gani hapo!!

Mnachekesha sana
 
Atarudi,maana ni mateka wachache wamerudishwa wengine washauwawa.
Hamas wakiulizwa wakijibu hawapo mapema kipondo kinarudi palepale.
Na uzuri eneo lote 58% raia hamna ni mapango ya magaidi tu.
Hana jeuri hiyo Trump akisema No ni No, akilazimisha moto atageuziwa yeye na ndio utakua mwisho wake
 
Mpaka sasa Israel imewapata karibu mateka wake wote(dead or alive) na usijidanye kwa wamewapata kwa njia ya mazungumzo tu.....NOPE ni baada ya kuwabana HAMAS kila kona na kulazimika KUKUBALI makubaliano ambayo moja ya masharti ni HAMASI kusalimisha silaha na kundi hilo kukoma kutawala GAZA
Hapana ni mazungumzo ndio maana kwa maiti moja tu ya mateka wa Israel basi wapalestina zaidi ya 50 wanaachiwa!! Sasa hiyo ratio tu inakuonyesha ni negotiation sio kuwabana.
Bado hujazungumzia kuanguka kwa utawala wa Asad pale Syria
Unachekesha kweli, hujui aliyeingia ni Al Qaeda kabisa ndio maana yupo kwenye most wanted list ya CIA. HTS ni branch ya Al Qaeda kwa Syria eti ndio ushindi? Akili za wayahudi bwana.
Imefanikiwa kuwafikia na kuwaua viongozi wengi sana wa HOUTH lililokua linaiunga mkono na kusaidia HAMAS

Imefanikiwa kuwafikia na kiwaua Viongozi wote wa Juu wa kijeshi na wanasayansi wa kinyukilia ndani ya Iran iliyokua inaisaidia HAMAS
Mpaka tunapoongea Houthi bado wanatawala Yemen na Ayatollah anatawala Iran sasa kuua viongozi wachache wa jeshini kumebadili nini?
Mimi naitazama Israel kama imefenikiwa kwa kiasi kikubwa ambacho huwezi KUPUUZIA kwa kuona wako overrated
Overrated sana kweli Mossad ilishindwa kujua walipo mateka kwa miaka 2 kwenye kaeneo kama Mbagala tu!! Hawa jamaa zero kabisa
 
Yamefanikiwa vipi wakati mmeachia "magaidi" zaidi ya elfu 1 mpaka sasa!! Kuokoa mateka umeshindwa alafu unasemaje umeshinda? By the way Bado Hezbollah ipo, Houthi bado wanaongoza, Al Qaead wanaongozs Syria na Ayatollah bado anaongoza Iran kuna ushindi gani hapo!!

Mnachekesha sana
Hii ndiyo shida ya Wafuga Midevu na Majini wanapenda sana kujitoa ufahamu!!
Baada ya Magaidi kuteka watu 251 Oct 08,2023 Israel ilisema itawarudisha Mateka wote nyumbani wakiwa hai au wamekufa, Itaifanya Gaza Isiwe tishio tena kwa Israel na watawapokonya silaha magaidi wa Hamas.

Hao Hezbollah, Houth, Alquida na Ayatollah wa Iran hawakuwekwa kwenye malengo ya vita vya Gaza na Israel. Pamoja na kwamba wao walijiingiza kichwakichwa kwenye vita hivyo walikipata Kilichofanyika mtoa kanga manyoya na Sasa Hezbollah hawana viongozi wao wote akiwemo Hassan Nasrallah na Chain of Command yake yote.

Tukija upande wa Houth huko Yemen nao karibu baraza lao lote la mawaziri liliangamizwa akiwemo waziri Mkuu wa nchi hiyo waliangamizwa bila huruma na Majeshi ya Israel

Tukija upande wa Magaidi wa Hamas nao Majeshi ya Israel hayakufanya ajizi yaliwaua viongozi wote wa Hamas wakiwemo Ismail Hanniyeh na Yahya Sinwar na makamanda waandamizi wa Magaidi hao. Na Sasa Israel inamiliki 58% ya ardhi ya Gaza!!!

Tukimalizia kwa baba wa magaidi wote Mashariki ya Kati Iran Yeye alipoteza makamanda waandamizi katika Jeshi lake zaidi ya 30+ wanasayansi wa Nuclear zaidi ya 60+ na wanamaji wake huko Bandar Abass zaidi ya 1,000 wote hao waliangamizwa kwenye vita ya siku 12 tu.

Kwa hiyo Wafuga Midevu na Majini acheni kujitoa ufahamu!!!
 
Wapalestina majinga sana.

Tukio walilolifanya 7 Oktoba 2023 limewagharimu sana kwa baadhi yao kuuliwa, kupata ukilema, miundo mbinu kama maji, barabara, umeme na majengo kuharibiwa, kwa ujumla eneo lao lharibiwa.
 
Itaifanya Gaza Isiwe tishio tena kwa Israel na watawapokonya silaha magaidi wa Hamas
Kwani Hamas walikuwepo miaka ya 90?? Una akili mbovu kweli hivi hujui Gaza kuna vikundi zaidi ya 10? In fact tokea vita iishe Hamas imekua ikipamnana na vikundi vingine hapo Gaza meaning Hamas akitoka wataibuka wengine na wataendelea walipoishia.
 
Tukija upande wa Houth huko Yemen nao karibu baraza lao lote la mawaziri liliangamizwa akiwemo waziri Mkuu wa nchi hiyo waliangamizwa bila huruma na Majeshi ya Israel
Acha propaganda si mlisema hivyo hivyo kuhusu Rais wa Iran na pia kule Qatar kuwa uongozi wote wq hamas umelipuliwa!! Kiko wapi mbona mpaka mmeachia "magaidi" 2000 wa Hamas warudi palestina if at all mliua viongozi wao wote kule Qatar?

Israel imegundua kuna watu wapo mbele yao kiintelijensia ndio maana mabomu yote yale mmeshindwa kupata mateka hadi mazungumzo na "magaidi".
 
Back
Top Bottom