Mateka wa Israel wote wako nyumbani

Mateka wa Israel wote wako nyumbani

Wapalestina majinga sana.

Tukio walilolifanya 7 Oktoba 2023 limewagharimu sana kwa baadhi yao kuuliwa, kupata ukilema, miundo mbinu kama maji, barabara, umeme na majengo kuharibiwa, kwa ujumla eneo lao lharibiwa.
Hakuna uhuru bila gharama hata Tanzania tulifilisika kisa vita ya kumtoa Idd Amin.

Mpaka Uingereza imetambua taifa la palestina basi unaweza ona nani kamaliza vita hii akiwa loser.
 
Tukimalizia kwa baba wa magaidi wote Mashariki ya Kati Iran Yeye alipoteza makamanda waandamizi katika Jeshi lake zaidi ya 30+ wanasayansi wa Nuclear zaidi ya 60+ na wanamaji wake huko Bandar Abass zaidi ya 1,000 wote hao waliangamizwa kwenye vita ya siku 12
Waorodheshe hapa hao makamanda waliouwawa maana mmezoea kuongea uongo tu. Mbona karibu wote walionekana siku ya sherehe za mapinduzi mkabaki na aibu. Yaani akiuwawa mlinzi wa geti basi mnadai ni commander mkuu!!

By the way kama mlishinda mbona marekani iliomba Iran asitishe makombora!! Angewezaje kufyatua bila makamanda
 
Tukija upande wa Houth huko Yemen nao karibu baraza lao lote la mawaziri liliangamizwa akiwemo waziri Mkuu wa nchi hiyo waliangamizwa bila huruma na Majeshi ya Israel
Mawaziri si wanateuliwa tu kwani ndio mmerudisha nchi kwa vibaraka wenu? Mmefeli Yemen, na hilo lipo wazi
 
Tukija upande wa Magaidi wa Hamas nao Majeshi ya Israel hayakufanya ajizi yaliwaua viongozi wote wa Hamas wakiwemo Ismail Hanniyeh na Yahya Sinwar na makamanda waandamizi wa Magaidi hao. Na Sasa Israel inamiliki 58% ya ardhi ya Gaza!!!
58% ipi wakati mmeambiwa na mme wenu Trump mpishe maeneo yote kwa muda uliopangwa. Na hii ni either Hamas ata surrender au atakataa nanpale wanakuja wanajeshi kutoka nchi za uarabuni kama Saudia etc.

Hujui lolote unakuja kupotosha humu
 
Hii ndiyo shida ya Wafuga Midevu na Majini wanapenda sana kujitoa ufahamu!!
Baada ya Magaidi kuteka watu 251 Oct 08,2023 Israel ilisema itawarudisha Mateka wote nyumbani wakiwa hai au wamekufa, Itaifanya Gaza Isiwe tishio tena kwa Israel na watawapokonya silaha magaidi wa Hamas.

Hao Hezbollah, Houth, Alquida na Ayatollah wa Iran hawakuwekwa kwenye malengo ya vita vya Gaza na Israel. Pamoja na kwamba wao walijiingiza kichwakichwa kwenye vita hivyo walikipata Kilichofanyika mtoa kanga manyoya na Sasa Hezbollah hawana viongozi wao wote akiwemo Hassan Nasrallah na Chain of Command yake yote.

Tukija upande wa Houth huko Yemen nao karibu baraza lao lote la mawaziri liliangamizwa akiwemo waziri Mkuu wa nchi hiyo waliangamizwa bila huruma na Majeshi ya Israel

Tukija upande wa Magaidi wa Hamas nao Majeshi ya Israel hayakufanya ajizi yaliwaua viongozi wote wa Hamas wakiwemo Ismail Hanniyeh na Yahya Sinwar na makamanda waandamizi wa Magaidi hao. Na Sasa Israel inamiliki 58% ya ardhi ya Gaza!!!

Tukimalizia kwa baba wa magaidi wote Mashariki ya Kati Iran Yeye alipoteza makamanda waandamizi katika Jeshi lake zaidi ya 30+ wanasayansi wa Nuclear zaidi ya 60+ na wanamaji wake huko Bandar Abass zaidi ya 1,000 wote hao waliangamizwa kwenye vita ya siku 12 tu.

Kwa hiyo Wafuga Midevu na Majini acheni kujitoa ufahamu!!!
Umechambua vizuri sana
Shida wenzetu kuelewa wao una shida kidogo
 
Kwani Hamas walikuwepo miaka ya 90?? Una akili mbovu kweli hivi hujui Gaza kuna vikundi zaidi ya 10? In fact tokea vita iishe Hamas imekua ikipamnana na vikundi vingine hapo Gaza meaning Hamas akitoka wataibuka wengine na wataendelea walipoishia.
Kuwepo au kutokuwepo kwao haisaidii chochote Israel inasema itaondoa tishio lolote kutokea Gaza full-stop.
 
🇮🇱
Sasa mateka wetu Wapo nyumbani

Kutoka kwa Kfar Aza, Nir Oz, na Nahal Oz - walichukuliwa kutoka kwa nyumba zao, wengine wakiwa wamevalia nguo za kulalia kutoka vitandani mwao.

Mnamo Oktoba 7, magaidi wa Hamas walishambulia kibbutzim yao - kuua, kuchoma na kuteka nyara familia.

Leo, baada ya siku nyingi gizani, hatimaye wako huru.

Kama kuna ukoloni ambao pengine Africa haitakuja kuukwepa hata huko mbeleni ni hii scam yakuitwa dini
 
Acha propaganda si mlisema hivyo hivyo kuhusu Rais wa Iran na pia kule Qatar kuwa uongozi wote wq hamas umelipuliwa!! Kiko wapi mbona mpaka mmeachia "magaidi" 2000 wa Hamas warudi palestina if at all mliua viongozi wao wote kule Qatar?

Israel imegundua kuna watu wapo mbele yao kiintelijensia ndio maana mabomu yote yale mmeshindwa kupata mateka hadi mazungumzo na "magaidi".
Endelea tu kujibaraguza lakini ukweli unabaki palepale Hamas wameshindwa mchana kweupe na Oct 07,2023 haikuwapa kile walichokuwa wanakitaka!!
 
Kama kuna ukoloni ambao pengine Africa haitakuja kuukwepa hata huko mbeleni ni hii scam yakuitwa dini
Kwa hiyo akili kiduchu inakutuma kilichofanywa na magaidi wa Hamas Oct 07,2023 ni dini? Acha ujinga!!!
 
58% ipi wakati mmeambiwa na mme wenu Trump mpishe maeneo yote kwa muda uliopangwa. Na hii ni either Hamas ata surrender au atakataa nanpale wanakuja wanajeshi kutoka nchi za uarabuni kama Saudia etc.

Hujui lolote unakuja kupotosha humu
Ujinga mtupu unakusumbua na ndiyo maana Neno Mme halitoki kinywani mwako kwa sababu wewe mwenyewe huenda umeolewa. Nimekuwekea hapo na ramani angalia tatizo lenu Wafuga Midevu na Majini hamjitambui akili zenu matope kabisa!!!
 

Attachments

  • IMG_4476.jpeg
    IMG_4476.jpeg
    173 KB · Views: 21
Waorodheshe hapa hao makamanda waliouwawa maana mmezoea kuongea uongo tu. Mbona karibu wote walionekana siku ya sherehe za mapinduzi mkabaki na aibu. Yaani akiuwawa mlinzi wa geti basi mnadai ni commander mkuu!!

By the way kama mlishinda mbona marekani iliomba Iran asitishe makombora!! Angewezaje kufyatua bila makamanda
Sidhani kama una akili sawasawa kwa hiyo unataka nikuwekee picha za makamanda waliouwawa siku hiyo?

Kwa taarifa yako tu hakuna mfungua gets yeyote aliuwawa siku hiyo waliokufa ni makamanda waandamizi tu!!!
 
Yamefanikiwa vipi wakati mmeachia "magaidi" zaidi ya elfu 1 mpaka sasa!! Kuokoa mateka umeshindwa alafu unasemaje umeshinda? By the way Bado Hezbollah ipo, Houthi bado wanaongoza, Al Qaead wanaongozs Syria na Ayatollah bado anaongoza Iran kuna ushindi gani hapo!!

Mnachekesha sana
Punguza mahaba kwa hao ndg zako katika Imani ety kwa kua nyote mnavaa vilemba basi huoni lolote baya lao
Uki kubali kua kipondo Cha mbwa Koko mme kupata utapungukiwa Nini ww mfuga majini SheUbwabwa!!....????
 
Punguza mahaba kwa hao ndg zako katika Imani ety kwa kua nyote mnavaa vilemba basi huoni lolote baya lao
Uki kubali kua kipondo Cha mbwa Koko mme kupata utapungukiwa Nini ww mfuga majini SheUbwabwa!!....????
Mie mbona mkristo tena FPCT kabisa, tatizo mnadhani hili suala ni la kidini hata Lebanon wamepigwa ingawa ni nchi ya kikristo!!

Kama Mandela, Mkapa, na Nyerere ni wakristo na waliunga mkono palestina mie ni nani?
 
Sidhani kama una akili sawasawa kwa hiyo unataka nikuwekee picha za makamanda waliouwawa siku hiyo?

Kwa taarifa yako tu hakuna mfungua gets yeyote aliuwawa siku hiyo waliokufa ni makamanda waandamizi tu!!!
Si uwataje hata Google tu uende ucopy na kupesti!! Kigumu ni kipi?

Unajua wewe tokea udanganye hapa kuwa uongozi wote wa Hamas ulikufa Qatar nilikudharau sana. Kwa uongo ule ilipaswa hata ufungiwe JF kwa mis information bahati mbaya jamii check imelala sana.

Kadanganye washamba wenzako huko Kawe mzimuni
 
Ujinga mtupu unakusumbua na ndiyo maana Neno Mme halitoki kinywani mwako kwa sababu wewe mwenyewe huenda umeolewa. Nimekuwekea hapo na ramani angalia tatizo lenu Wafuga Midevu na Majini hamjitambui akili zenu matope kabisa!!!
Jinga kweli wewe umeshaambiwa masaa 72 wataretreat hadi kwa 58% kutoka 80+ percent waliyokua nayo kabla ya vita kuisha. Lakini umesoma hapo inatakiwa wafanye withdraw baada ya mateka na mizoga yote kuachiwa.

Kajifunze kwanza English, sio una elimu ndogo alafu unaleta ujuaji humu.

Complete map hii hapa
39729d50-a5e2-11f0-92db-77261a15b9d2.png.jpeg
 
Endelea tu kujibaraguza lakini ukweli unabaki palepale Hamas wameshindwa mchana kweupe na Oct 07,2023 haikuwapa kile walichokuwa wanakitaka!!
Walitaka nini? Mbona mme-withdraw na Hamas wameendelea kutawala Gaza? Mind you wamekua recognised kuanzia France mpaka uingereza!! Nani alitarajia hilo kabla ya October 7? Israel ndio kaharibu reputation yake na kaonekana ni Hitler wa pili.
 
Walitaka nini? Mbona mme-withdraw na Hamas wameendelea kutawala Gaza? Mind you wamekua recognised kuanzia France mpaka uingereza!! Nani alitarajia hilo kabla ya October 7? Israel ndio kaharibu reputation yake na kaonekana ni Hitler wa pili.
Acha Ujinga kwa tGaza tu Israel inashikilia 58% ya ardhi wakati kabla ya Oct 07,2023 eneo love lilikuwa linamilikiwa na Hamas ulivyo mjinga wewe huo unaona ushindi?

Hata wangetambuliwa na nchi zote wakati hawana nchi inawasaidia nini vibaka hao?
 
Jinga kweli wewe umeshaambiwa masaa 72 wataretreat hadi kwa 58% kutoka 80+ percent waliyokua nayo kabla ya vita kuisha. Lakini umesoma hapo inatakiwa wafanye withdraw baada ya mateka na mizoga yote kuachiwa.

Kajifunze kwanza English, sio una elimu ndogo alafu unaleta ujuaji humu.

Complete map hii hapa
View attachment 3489639
Hivyo ndivyo Madrasa mnavyofundishwa??
 
Mie mbona mkristo tena FPCT kabisa, tatizo mnadhani hili suala ni la kidini hata Lebanon wamepigwa ingawa ni nchi ya kikristo!!

Kama Mandela, Mkapa, na Nyerere ni wakristo na waliunga mkono palestina mie ni nani?
Ndiyo maana kila mara nakuambia wewe Huna akili!! Kwa maana hiyo kwa Mandela na Nyerere kwako ni miungu hawakosei? Mbona leo hii mjukuu wa Mandela na aliyekuwa mkewe wamesema walikuwa wanapotoshwa na medio? Sqsa hivi wako huko Israel kuangalia ukweli ulivyo
 

Attachments

  • IMG_20251016_221843_738.jpg
    IMG_20251016_221843_738.jpg
    239.9 KB · Views: 22
🇮🇱
Sasa mateka wetu Wapo nyumbani

Kutoka kwa Kfar Aza, Nir Oz, na Nahal Oz - walichukuliwa kutoka kwa nyumba zao, wengine wakiwa wamevalia nguo za kulalia kutoka vitandani mwao.

Mnamo Oktoba 7, magaidi wa Hamas walishambulia kibbutzim yao - kuua, kuchoma na kuteka nyara familia.

Leo, baada ya siku nyingi gizani, hatimaye wako huru.

Ina maana Malkia Zumaridi mmeshindwa kuwaokoa mateka wenu kwa muda wa miaka 2 kutoka mikononi mwa wanamgambo wa Hamas, licha ya msaada mkubwa kutoka Marekani na Ulaya
 
Back
Top Bottom