Mataulo makubwa ya kituruki (Hammam)

Mataulo makubwa ya kituruki (Hammam)

hemedans

Member
Joined
May 18, 2011
Posts
68
Reaction score
64
Guys nauza mataulo makubwa ya kituruki jumla na rejareja maarufu Kama Hammam towels, unaweza kuangalia Amazon ama site yoyote online Bei na matumizi yake.

Mataulo haya yanakuwa na pande mbili, upande mmoja Ni taulo la kawaida na upande wa pili Ni plain unaweza ukavaa Kama kikoi ama saruni.

PicsArt_08-26-01.40.15.png


Zipo rangi Kama nyeupe, pink, grey inayotaka kufanania na nyeusi etc

Mataulo haya yanakuwa mepesi, yanakausha maji vizuri na pia yanakauka upesi, haya Ni baadhi ya matumizi yake

1. Kutumia Kama bath towel kwa kujifuta maji baada ya kuoga
2. Blanket la mtoto
3. Kikalio Cha picnic
4. Replacement ya khanga ama kitenge kwa kinamama
5. Kuvaa Kama scarf wakati wa baridi
6. Blanket la safarini kwenye treni ama Basi
7. Kujifunga kishingo shingo kwa kina mama
8. Kitambaa Cha kichwani kwa kina mama etc.

how-to-wear-turkish-towels.png

Bei Ni
Tsh 11,000 kwa reja reja na
Tsh 8,000 kwa jumla

contact

0623407171

Ku beep na tafadhali nipigie vinaruhusiwa.
 
Ku beep na tafadhali nipigie vinaruhusiwa.[/QUOTE]

ongeza na tafadhali niongezee salio
 
Ku beep na tafadhali nipigie vinaruhusiwa.[/QUOTE]

ongeza na tafadhali niongezee salio
 
Back
Top Bottom