Matapeli bwana, nimetumiwa hii SMS

Matapeli bwana, nimetumiwa hii SMS

Niko Singapore nimeibiwa kila kitu including credit card, passport na pesa. Ninaomba unitumie $ 2,000 kwa DHL kwenye anuani ifuatayo ya meneja wa hotel ili niweze kulipa bills za hotel na pia kuwasiliana na ubalozi wetu. Nikirudi nyumbani nitakurudishia pesa yako!
 
haya yapo mi nilishaomba kazi world vision wajanja wakaipata wakanitumia kama hiyo nilichomwambia maswali asinipe ahakikishe naingia kwenye intavyuu na maswali nitajibu tu then nikipata kazin nitampa mshahara wote wa kwanza (ilikuwa 1,800,000/=) hakujibu tena
 
Habari, naitwa Mr. Raymond from EUROCARTA LTD Dar, tupo kikaoni tunapitia CV tuchague candidates wa kuinterview for FINANCE OFFICER POST, salary ni 1,200,000/=. CV yako ni nzuri nataka kukusaidia upate hii kazi, kwa terms zifuatazo, ukishaanza kazi utanipa laki 3, na kabla ya saa 9 mchana uwe umetuma sh. elfu 40 by tigopesa to 0713-765442 ili nimpe mtu wa interview amesema anataka hiyo hela leoleo ili atoe maswal ntakutumia kwenye e-mail for now siwezi ongea mpaka badae nikitoka kikaoni na ndio muda huo utapigiwa simu lini uje for interview, jitahidi utume mapema.
Wizi mtupu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom