Matangazo ya makampuni ya simu kwenye simu ya mteja ni kero

53930

Member
Jan 20, 2011
65
95
Makampuni ya simu za mkononi yanatabia ya kutuma matangazo yao kwenye simu za wateja. Sio watu wote wenye simu wanapenda miito ya simu au hudumafulani wanazotangaza kupitia sms na kuingia kwenye simu za wateja. Binafsi zinanikera sana hizi sms kwani hawanilipi chochote kwa promo zao nikujaza nafasi kwenye simu tu. Matangazo yao wapeleke kwenye radio, tv, magazeti, mitandao ya kijamii, mbao za matangazo nk. Ni kero kwani hapiti siku bila kutumia sms promo ambazo zihitaji.
 

kibaa

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
719
225
duh huwezi kuamini mpaka huku jf yapo kama unatumia simu some times yanakuzuia hata kuchangia
 

Qualifier

JF-Expert Member
Dec 14, 2012
1,253
1,225
Mie sipendi kama nini wakati fulani mtu uko njiani na chombo cha usafiri unafuatilia mpango wa fedha ukiwa speed 100 unasikia mlio wa sms unapaki pembeni ukidhani ni ujumbe toka kwa mtu unae mfuata. Unapofungua ujumbe tu unaona promo za mitandao unatamani ubamize simu barabarani baadae unagundua kuwa hasara itarudi kwako unaishia kusonya tu.
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,877
1,500
Sms ndo zinakeraa,na smtym hadi wanapiga kabisa ,ukijiunga kifurushi ndo uwiii ...usiombe sasa uwe mikao ya kusubiri msg muhimu unaweza tupa kisimu kwa hasira
 

leme

JF-Expert Member
Mar 11, 2010
351
250
Ni kweli kabisa mkuu sms inaingia usku wa manane unaamka kuangalia unakuta ni promo zao..inaboa sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom