Matajiri wanaoshabikia Lowassa ni kundi la kifisadi

Matajiri wanaoshabikia Lowassa ni kundi la kifisadi

mansoorsaid

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Posts
1,498
Reaction score
286
Kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga CHADEMA ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini.

Ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa.

Kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo.
 
Hilo Tulishaliona kitambo mkuu. Pia kuna kundi la vijana wavivu, wasiopenda kazi halafu wanataka maendeleo ya ghafla, nao wako kimbelefront sana kumtaka ashike nchi.
 
kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga chadema ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini.

ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa.

kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo.

NAOMBA UNIJIBU YAFUATAYO
kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga chadema ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini... Hii statement inaonyesha kuwa unawajuwa, WATAJE..?? usiendeleze ya JK kutowataja wauza unga wakati alisema anawajuwa, wezi wa bandari hajawataja.... etc

ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa. ... Hapa unatuhumu serikali kwa kuruhusu watu kukwepa kulipa kodi, hence ufisadi unaouzungumza utakuwa unafanywa kwa kushirikisha watu wa serikali... Taja hao watu wa serikali... maana mwenye lori hawezi kwepa kodi peke yake


kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo... Hakuna wakati maalumu wa kutoa masaada ... ni pale tu mtoa msaada anapojisikia kutoa msaada huo... Na mtu kutoa msaada halazimishwi, anaweza akaamua mwenyewe au akaombwa... Sabodo huwezi kumsema kwa vile keshayafanya hayo huko CCM... Kwenu mtu yeyote anayesaidia CDM ni fisadi.... Again, kama ulivyomtaja Sabodo, taja na hao wengine
 
Kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga CHADEMA ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini.

Ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa.

Kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo.

Wamelogwa
 
NAOMBA UNIJIBU YAFUATAYO
kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga chadema ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini... Hii statement inaonyesha kuwa unawajuwa, WATAJE..?? usiendeleze ya JK kutowataja wauza unga wakati alisema anawajuwa, wezi wa bandari hajawataja.... etc

ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa. ... Hapa unatuhumu serikali kwa kuruhusu watu kukwepa kulipa kodi, hence ufisadi unaouzungumza utakuwa unafanywa kwa kushirikisha watu wa serikali... Taja hao watu wa serikali... maana mwenye lori hawezi kwepa kodi peke yake


kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo... Hakuna wakati maalumu wa kutoa masaada ... ni pale tu mtoa msaada anapojisikia kutoa msaada huo... Na mtu kutoa msaada halazimishwi, anaweza akaamua mwenyewe au akaombwa... Sabodo huwezi kumsema kwa vile keshayafanya hayo huko CCM... Kwenu mtu yeyote anayesaidia CDM ni fisadi.... Again, kama ulivyomtaja Sabodo, taja na hao wengine

hayo maswali ya kike ya kusema wataje watu wanaeleweka vizuri na serikali itaendelea kuwachukulia hatua.
hivi ww unafikiri serikali inakurupuka hovyo kuwachukulia hatua kama ulivyokurupa kusema wataje.
angalia idadi ya wafanyakazi tra wengi wa kutoka wapi kuwa makini unavyozungumza
 
NAOMBA UNIJIBU YAFUATAYO
kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga chadema ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini... Hii statement inaonyesha kuwa unawajuwa, WATAJE..?? usiendeleze ya JK kutowataja wauza unga wakati alisema anawajuwa, wezi wa bandari hajawataja.... etc

ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa. ... Hapa unatuhumu serikali kwa kuruhusu watu kukwepa kulipa kodi, hence ufisadi unaouzungumza utakuwa unafanywa kwa kushirikisha watu wa serikali... Taja hao watu wa serikali... maana mwenye lori hawezi kwepa kodi peke yake


kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo... Hakuna wakati maalumu wa kutoa masaada ... ni pale tu mtoa msaada anapojisikia kutoa msaada huo... Na mtu kutoa msaada halazimishwi, anaweza akaamua mwenyewe au akaombwa... Sabodo huwezi kumsema kwa vile keshayafanya hayo huko CCM... Kwenu mtu yeyote anayesaidia CDM ni fisadi.... Again, kama ulivyomtaja Sabodo, taja na hao wengine

nakutajia mmoja wapo Zakaria Hans Pope. Unajifanya humjui? Fuatilia tang enzi zake na mwalimu
 
Kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga CHADEMA ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini.

Ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa.

Kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo.

Mmiliki aliyenunua UDA isivyo halali alipata fedha hizo kutokana na mpango wa serikali wa kufufua zao la Pamba uitwao "Stimulus Package". Mabilioni yaliyoelekezwa kufufua zao la pamba yalichukuliwa na huyo mmiliki na kuinunua UDA na mali zake zote kifisadi na kisha akanunua mabasi mnayoyaona yameandikwa UDA.

Ni mabasi hayo hayo yanayozunguka Jiji zima la Dar es Salaam kubeba watu kujaza mikutano mbali mbali ya kampeni za CCM ikiwemo mkutano wa uizinduzi wa wa Mhe Magufuli pale Jangwani. Kama sio Ufisadi iweje Magufuli akubali mabasi ya UDA iliyobinafsishwa kifisadi yatumike kujaza watu katika mkutano wake kama kweli anataka tumuamini kuwa atapambana na mafisadi?

Ikumbukwe kuwa wakati UDA ikiuzwa kifisadi Mhe Magufuli alikuwa ndani ya baraza la mawaziri lililobariki mpango mzima, hivyo na yeye ni mshiriki wa ufisadi huo. Sasa kuna ubaya gani kama mtu katafuta fedha zake kwa kutoa jasho akakisaidia chama fulani?

Mbona CCM imechukua fedha za wakulima maskini wa pamaba na mazao mengine? kipi kibaya zaidi?

NDIO MAANA WAJANJA WAMESHANGAMUA KUWA UFISADI WA NCHI HII UNATOKANA NA MFUMO ULIOASISIWA NA TANU NA CCM, NDIO KAZI YA KWANZA NI KUINGOA CCM MADARAKANAI NA KISHA KUWEKA KATIBA YENY MAONI YA WANANCHI; KAMA NI NGONJERA KUTOKA KWA VIONGOZI MBALI MBALI WATANZANIA WAMEZISIKIA HIZO KWA MIAKA ZAIDI YA 50 NA WIZI WA MALI YA UMMA ULIANZA KIDOGO KIDOGO NA KUKUA CHAINI YA TANU NA CCM ZA MWALIMU NYERERE HADI ZAMA HIZI ZA KIKWETE. NA UTAENDELEA HATA KATIKA ZAMA ZA MAGUFULI KWA KUWA NI MFUMO ULIOJENGEKA
 
nakutajia mmoja wapo Zakaria Hans Pope. Unajifanya humjui? Fuatilia tang enzi zake na mwalimu

naona mnarusha rusha mateke tu hata hamuelewi, unaogopa nini wengine hatuwafahamu we taja tuwajue sio kama unawajua wewe basi unaona na wote tunawajua, wataje bila kumung'unya maneno
 
Mmiliki aliyenunua UDA isivyo halali alipata fedha hizo kutokana na mpango wa serikali wa kufufua zao la Pamba uitwao "Stimulus Package". Mabilioni yaliyoelekezwa kufufua zao la pamba yalichukuliwa na huyo mmiliki na kuinunua UDA na mali zake zote kifisadi na kisha akanunua mabasi mnayoyaona yameandikwa UDA.

Ni mabasi hayo hayo yanayozunguka Jiji zima la Dar es Salaam kubeba watu kujaza mikutano mbali mbali ya kampeni za CCM ikiwemo mkutano wa uizinduzi wa wa Mhe Magufuli pale Jangwani. Kama sio Ufisadi iweje Magufuli akubali mabasi ya UDA iliyobinafsishwa kifisadi yatumike kujaza watu katika mkutano wake kama kweli anataka tumuamini kuwa atapambana na mafisadi?

Ikumbukwe kuwa wakati UDA ikiuzwa kifisadi Mhe Magufuli alikuwa ndani ya baraza la mawaziri lililobariki mpango mzima, hivyo na yeye ni mshiriki wa ufisadi huo. Sasa kuna ubaya gani kama mtu katafuta fedha zake kwa kutoa jasho akakisaidia chama fulani?

Mbona CCM imechukua fedha za wakulima maskini wa pamaba na mazao mengine? kipi kibaya zaidi?

NDIO MAANA WAJANJA WAMESHANGAMUA KUWA UFISADI WA NCHI HII UNATOKANA NA MFUMO ULIOASISIWA NA TANU NA CCM, NDIO KAZI YA KWANZA NI KUINGOA CCM MADARAKANAI NA KISHA KUWEKA KATIBA YENY MAONI YA WANANCHI; KAMA NI NGONJERA KUTOKA KWA VIONGOZI MBALI MBALI WATANZANIA WAMEZISIKIA HIZO KWA MIAKA ZAIDI YA 50 NA WIZI WA MALI YA UMMA ULIANZA KIDOGO KIDOGO NA KUKUA CHAINI YA TANU NA CCM ZA MWALIMU NYERERE HADI ZAMA HIZI ZA KIKWETE. NA UTAENDELEA HATA KATIKA ZAMA ZA MAGUFULI KWA KUWA NI MFUMO ULIOJENGEKA


Mbona ulikuwa mzima?maradhi yamekunza lini?unafikiria mafisadi walio UKAWA ndio wataondoa ufisadi nchini.Wananchi Bukoba uliwasikia kuhusu maeneo na ranchi zao?ndio sababu Twaweza imetangaza hukumu mapemaaa,.
 
ndivyo wanavyowatumka wazee mchafue wenzenu tulishawajua long sana hapa ni mabadiliko tu akuna namna
 
Kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga CHADEMA ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini.

Ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa.

Kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo.

Kwa vile watanzania wengi siku hizi wanaushabikia ufisadi, basi we subiri kutukanwa na kuitwa Gamba.
 
Waache make hao ndo tutaanza nao, si unajua mkono mrefu?
 
Kumeibuka baadhi ya matajiri wanaoiunga CHADEMA ni wale ambao ni mafisadi hapa nchini.

Ufisadi wao ni kukwepa kulipa kodi ni wale wenye maroli makubwa wenye kuzidisha mizigo wawe frii kwenye mizani na kutaka kuharibu barabara zetu na kujinufaisha kwa kipato kikubwa.

Kwa watu wenye uelewa mada hii hawataipinga iweje waibuke wakati huu wa lowasa kwanini siku za nyuma hawakufanya hivyo? kama alivyokuwa anavyofanya mzee sabodo.

Acha kulia lia mkuu! kwa nini usiwataje..mbona unakuwa kama JK wewe?
 
Back
Top Bottom