kapolisi
Member
- Jul 18, 2015
- 25
- 5
NILICHAMBUA ORALLY JUU YA FASILI YA KAULI MBIU ya Mh. Rais ###HAPA KAZI TU... Katika kuhamasisha Weledi na Ufanisi Kwa wananchi na Viongoz kwa ujumla katika kutuletea maendeleo nchini.
Kama Trade Unionist (nadeclare interst )
Video hiyo inanizalishia maswali mawili makubwa ya kutafakari kwa kaka Paul.
1. Alifanya mawasiliano nao akajua kipi kiliwasibu kabla ya kuwahukumu?
(Nb, kama ndio ingekuwa ndio suala la kwanza kujibu kwenye mahojiano yake Kuwa walichelewa kwa sababu hizi ambazo sio za msingi)
2. Sheria na KANUNI za utumishi wa UMMA zinaeleza nini Endapo MTUMISH akichelewa Kazini au kikaoni?
Kuna kitabu kizuri kinachoelezea Nyerere na Ujamaa nacho kina kichwa "NYERERE WAS NOT DEFEATED BUT BETRAYED "
Kilielezea namna ambavyo Mwalimu hakushindwa KUTEKELEZA sera ya UJAMAA NA KUJITEGEMEA Ila alisalitiwa na Viongoz wa chini ambao walishindwa kuwaelewesha wananchi juu ya sera hiyo.Pia usaliti wa Viongoz kujilimbikizia Mali za Jamii badala ya kuzitumia kwa mijibu wa KANUNI .....
MAANA YANGU ;
Naipenda SANA KAULI MBIU ya Mh. Dr. John Pombe Magufuli, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Pia naamini ni Kauli MBIU STAHIKI kwa wakati tulionao... Kwani suala la utendaji kwa watumishi wa UMMA lilikuwa changamoto Kwa Kila idara Kuwa na kero na Ufanisi mdogo.
Ili Kauli MBIU hiyo isijepwaya au kuleta NEGATIVE IMPACT kwa jamii, Viongozi na Watendaji ni vizuri Kila mmoja akatekeleza Kauli mbiu hiyo kwa umakini mkubwa..... Huku tukifuata Sheria, kanuni, Taratibu na Busara ..
Kaka Paul Kuna umuhimu ujisahihishe (wazo ambalo Mwalimu Nyerere alisisitiza mara Viongoz wanapoteleza )
Pia ni vizuri kwa Viongoz wengine kutafakari kwa kina kabla ya kuchukua hatua katika maeneo yetu (TO ADHERE POSITIVISM IDEOLOGY after digesting the matter accordingly )
#Team#PasuaMajipu#
Ibrambeya@gmail.com
Kama Trade Unionist (nadeclare interst )
Video hiyo inanizalishia maswali mawili makubwa ya kutafakari kwa kaka Paul.
1. Alifanya mawasiliano nao akajua kipi kiliwasibu kabla ya kuwahukumu?
(Nb, kama ndio ingekuwa ndio suala la kwanza kujibu kwenye mahojiano yake Kuwa walichelewa kwa sababu hizi ambazo sio za msingi)
2. Sheria na KANUNI za utumishi wa UMMA zinaeleza nini Endapo MTUMISH akichelewa Kazini au kikaoni?
Kuna kitabu kizuri kinachoelezea Nyerere na Ujamaa nacho kina kichwa "NYERERE WAS NOT DEFEATED BUT BETRAYED "
Kilielezea namna ambavyo Mwalimu hakushindwa KUTEKELEZA sera ya UJAMAA NA KUJITEGEMEA Ila alisalitiwa na Viongoz wa chini ambao walishindwa kuwaelewesha wananchi juu ya sera hiyo.Pia usaliti wa Viongoz kujilimbikizia Mali za Jamii badala ya kuzitumia kwa mijibu wa KANUNI .....
MAANA YANGU ;
Naipenda SANA KAULI MBIU ya Mh. Dr. John Pombe Magufuli, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Pia naamini ni Kauli MBIU STAHIKI kwa wakati tulionao... Kwani suala la utendaji kwa watumishi wa UMMA lilikuwa changamoto Kwa Kila idara Kuwa na kero na Ufanisi mdogo.
Ili Kauli MBIU hiyo isijepwaya au kuleta NEGATIVE IMPACT kwa jamii, Viongozi na Watendaji ni vizuri Kila mmoja akatekeleza Kauli mbiu hiyo kwa umakini mkubwa..... Huku tukifuata Sheria, kanuni, Taratibu na Busara ..
Kaka Paul Kuna umuhimu ujisahihishe (wazo ambalo Mwalimu Nyerere alisisitiza mara Viongoz wanapoteleza )
Pia ni vizuri kwa Viongoz wengine kutafakari kwa kina kabla ya kuchukua hatua katika maeneo yetu (TO ADHERE POSITIVISM IDEOLOGY after digesting the matter accordingly )
#Team#PasuaMajipu#
Ibrambeya@gmail.com