Swali la Nyongeza:
Lini serikali itamailiza mchakato wake ili kuipa ZRA mamlaka kamili y kufanya jukumu hilo
Swali la pili: Je akaunti ya fedha za pamoja ya jamhuri ya Muungano ishafunguliwa, na kama bado kwa nini
Majibu:
Lazima ZRB wapimwe kwa mapana, siwezi kusema lini zoezi litakamilika na nisuala la Kikatiba wala halina mgogoro...Wazanzibari waendelee kuwa wapole
Akaunti haijafunguliwa, kwa sababu inatakiwa kusimamia fedha za gharama na mapato ya Muungano, Mtaalam muelekezi bado anafanya upembuzi na itakapkamilika akaunti itafunguliwa
Kipindi cha Maswali na Majibu kimekwisha
Ratiba ya shughuli za leo inatolewa
AM OFF Tutakutana katika muendelezo wa mjadala wa Rasimu ya Mpango wa Maendeleo