Maswali ambalo huwa najiuliza sana.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali ambalo huwa najiuliza sana..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by adakiss23, Sep 21, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,198
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Je naweza kupata m'ke mwenye sifa zote za mama?? Ambaye anaweza kuwa kama mama yangu?? Je anaweza kulinda kutetea kutunza kulea watoto wangu kama nilivyolelewa mimi?? Hii inatokana na aina ya wasichana wengi wa karne hii.


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utapata tu mkuu kuwa na moyo wa subira.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Mke/Msichana na mama ni vitu tofauti.. kuwa mama ni stage baada ya usichana hata ivyo mama yako pia alikua msichana labda kama utuambie usichana wake ulikuaje..
     
  4. s

    souvenir Senior Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mimi huwa naiuliza kama kuna mwanaume mwenye sifa zote karne hii
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kama unashinda na punda utapataje farasi??
    Unatafuta gari kwenye kabati la nguo?

    Nawasalimu tu
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    mama yako enzi zake za foolish age ulikuwepo?
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,038
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Ombi la Kaunga likikubaliwa anzisha sub forum yako nitakuunga mkono!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    mimi love this,mimi ningekuwa na mtoto wa kiume si sa hizi angesema dah!mi sioi mke mpaka awe kama mamangu ,hajui tu kuwa enzi zangu nilikuwa dah!full mavurugu,na kesi kibao home!lakini watu tunakua jamani! The Boss wambieni watoto wenu wa kiume wawatengeneze wake zao kwa vile inavowapendeza wao na si kwa machaguo ya nyie baba zao!watakesha sana wakifua nguo dry cleaner na kula take aways!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...