Masters ya Open University na ile ya Udsm ina utoufauti gani?

Masters ya Open University na ile ya Udsm ina utoufauti gani?

bush crazy

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Posts
773
Reaction score
1,087
Habarini wanajamvi na heri krismass na mwaka mpya!

Naomba kujuzwa mtu mwenye masters ya open na yule aliepata masters yake pale Udsm wana utofauti gani watakapoingia kwenye soko la ajira!!

Mfano wote wameapply nafasi za assistant lecture chuo x. Na wote wanaufaulu sawa eg. First degree wote wana G.P.A ya 3.8 na masters wote waliscore 4.1 G.P.A?
 
Kinadharia hazipaswi kuwa na utofauti. Kivitendo, mazingira ya ufundishwaji, mentality ya mfundishwaji na mentality za watakaokufanyia interview ndo zitaanza kutengeneza utofauti. Ni jukumu la huyo aliyetoka Open kuwaaminisha vinginevyo
 
Habarini wanajamvi na heri krismass na mwaka mpya!!
Naomba kujuzwa mtu mwenye masters ya open na yule aliepata masters yake pale Udsm wanautofauti gani watakapoingia kwenye soko la ajira!!
Mfano wote wameapply nafasi za assistant lecture chuo x. Na wote wanaufaulu sawa eg. First degree wote wana G.P.A ya 3.8 na masters wote waliscore 4.1 G.P.A?
Sawa na TEMBO (UDSM ) + SUNGURA (open)[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]


But huyu wa open inabidi ajipinde kwenye interview plus maombi heavyweight
 
Habarini wanajamvi na heri krismass na mwaka mpya!!
Naomba kujuzwa mtu mwenye masters ya open na yule aliepata masters yake pale Udsm wanautofauti gani watakapoingia kwenye soko la ajira!!
Mfano wote wameapply nafasi za assistant lecture chuo x. Na wote wanaufaulu sawa eg. First degree wote wana G.P.A ya 3.8 na masters wote waliscore 4.1 G.P.A?

Wote mtaitwa kwenye usaili.Atayefaulu usaili ndiye atakaye pata kazi.Mambo ya Udsm,sijui mzumbe sijui wapi.hayana maana yoyote
 
[emoji23][emoji23][emoji1787] ngoja mvua inyeshe tuone panapovuja[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji16]
Sawa na TEMBO (UDSM ) + SUNGURA (open)[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]


But huyu wa open inabidi ajipinde kwenye interview plus maombi heavyweight
 
Unataka kulinganisha bahari na kisima ?

UDSM wako viwango vya kimataifa.
 
UDSM masters unaweza ku-disco wakati kwenye hivyo vyuo vinginevyo ukianza masters unakuwa na uhakika wa kumaliza.
 
Habarini wanajamvi na heri krismass na mwaka mpya!

Naomba kujuzwa mtu mwenye masters ya open na yule aliepata masters yake pale Udsm wana utofauti gani watakapoingia kwenye soko la ajira!!

Mfano wote wameapply nafasi za assistant lecture chuo x. Na wote wanaufaulu sawa eg. First degree wote wana G.P.A ya 3.8 na masters wote waliscore 4.1 G.P.A?
Elimu ya OPEN inabidi ujitume sana, sana otherwise utatoka mweupe sana.

OUT inafaa ambao wanatafuta elimu kwenye field wanazofanyia kazi na wako busy na majukumu inakupa flexibility kubwa na kuwa competent zaidi.

Lakini kama ni fresh from school na uko free nakushauri kama una uwezo wa ku opt achana na OUT kasome conventional universities tu.

Pale ni style ya kuku wa kienyeji (kujitafutia) kweli kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwakwel huwa Siamini kabisa katika OPEN UNIVERSITY. Ebhana eeeh kama unatka kusoma angalau uwe competent nenda Campus tusidanganyanye wajemeni ili ionekne tu muwamba ngozi anavutia kwake kwa kuwa yeye kasoma Open
 
Back
Top Bottom