Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,459
- 170,806
Hiyo ndo shida ya MA ED ila ntaisoma tu hivo hivoBinafsi simshauri kabisaaaa huko kwenye education,kwa sababu hata akiisoma kama yupo serikalini haitaongeza kitu,atasubiria daraja,wakat baadhi ya kada akirud na masters na stories zinabadilika hapo kazini,promotion fasta.
Ndo maana rais na waziri mkuu waliachana na ualim.
Ualim miyeyusho sana,daraja waweza pandishwa leo,ila mshahara ukausubiri hata miaka mitano.
Nilipata MA EDU na MA dev maganement nikaona nikasome hyo ya Development Management walau naweza kujiajiri nikiwa na laptop yangu chumbanj,UALIM yatosha
Nikutakie kila la kheri,walau serikal hii inawaangalie wenye vielimHiyo ndo shida ya MA ED ila ntaisoma tu hivo hivo
AhsanteNikutakie kila la kheri,walau serikal hii inawaangalie wenye vielim
Kumbe nawe ni msomi flan" goodHiyo ndo shida ya MA ED ila ntaisoma tu hivo hivo
Yeah nimesoma soma ndo nipo form three CKumbe nawe ni msomi flan" good
Hahahahaha crayz u "Yeah nimesoma soma ndo nipo form three C
Hongera.Nitapanga hapa Na wewe utakuja Na list yako according Na vIgezo vyako.
1. Masters in project Management
2. Masters in Education Administration and Planning policy
3.Masters in Public Health
4.Masters in Logistic Management
5. MBA in Finance, Accounting,Procurement
WHY NIROGWE MKUU??
NIMEKUELEWA VEMA.Inalipa Mno Na Sana Hasa Kama Ukipata Kampuni au Taasisi Inayojitambua.
hapana mkuu ukienda pale UDSM department ya geography wanatoa hiyo masters ya planning and project management..kuna mshikaji wangu yupo pale ni assistant lecturer naweza kunganisha ukapata moja mbili tatuNaitamani sana #1 sema sina background ya engineering
Hapo ndo unaponikosha mimi basiMasters ya education faida yake no moja tu daraja litaendelea kupanda mbali na hapo sidhani kama inalipa kulinganisha na hizo nyingine
Dodoma wapi wakati jana nilikuona dar hapa mawasiliano [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji2] [emoji125]Karibu, kwasasa nipo dodoma nakunywa dompo na kula zabibu
Ndio shule ya sekondari KambangwaMimi nina ninataka kufanya Postgraduate ya Mathematics vp ajira nitapata??
Nakukosha na nini jiraniHapo ndo unaponikosha mimi basi
Ingekuwepo ya ushirikina ningekushauri uchukue hiyoNitapanga hapa Na wewe utakuja Na list yako according Na vIgezo vyako.
1. Masters in project Management
2. Masters in Education Administration and Planning policy
3.Masters in Public Health
4.Masters in Logistic Management
5. MBA in Finance, Accounting,Procurement
Master of medicine in pathology.Nitapanga hapa Na wewe utakuja Na list yako according Na vIgezo vyako.
1. Masters in project Management
2. Masters in Education Administration and Planning policy
3.Masters in Public Health
4.Masters in Logistic Management
5. MBA in Finance, Accounting,Procurement