Masoud Kipanya: Mwanaume hatosheki na mwanamke mmoja

Masoud Kipanya: Mwanaume hatosheki na mwanamke mmoja

Simuungi mkono ila kwa kutetea mambo yangu namuunga mkono
 
Wanawake huwa wanapata hasira Sana kusikia kauli hizi.
Huwa hawataki kuambiwa ukweli.
Na wengine huwa wanasema "Bora mume achepuke nisijue kuliko aongeze mke"

Mwanamke mmoja tu katika uhusiano wa mwanaume Ni mama yake peke yake.!!
 
Asiwafundishe wanaume zetu kuchepuka
Mumeo ana chepuka sana.
Ukiwa period anafanya kwa videmu.
Mkiwa bafuni mnaoga Angalia uume wa mumeo. Utauona.
Nitafute nikuelekeze kujua uume uliozini.
 
Hata wewe. Dini yako tu ndiyo inakuzuia.
Ulianza kumjua mkeo baada ya kuzionja ngapi Mkuu?
Huwa namshangaa wanaume wa hivi
1. Anayeogopa kuwa na watoto wengi
2. Anayeshangaa mwanaume kuwa na mke zaidi ya mmoja.

Ni kuendeshwa kwa hisia za wanawake.
Hao wanawake wanaosema mume awe na mke mmoja tu, muulize angekuwa yeye ndio Yuko mtaani na hajatokeza wa kumuoa angefanyaje?
Wanaishiaga kusema "ningezaa mtoto wangu na kuendelea na maisha"
Ungezaa na Nani!? Malaika?
 
Yupo sahihi, ukiona mwanaume ana mwanamke mmoja ujue huenda hana pesa au hayuko poa kiafya.
 
Sikuwahi kumjua mwanamke mpaka nilipooa (ukitoa michezo ya kitoto ya baba na mama kabla ya kubalehe). Hiyo ilikuwa ni baada ya chuo kikuu. Usifikiri wote malaya. Usi-generalize tafadhali.
Hata wewe. Dini yako tu ndiyo inakuzuia.
Ulianza kumjua mkeo baada ya kuzionja ngapi Mkuu?
 
Write your reply...masoud yupo sahihi kabisa tazama wanyama wa kiume Kama jogoo, simba we mwenyewe unaona hii ni nature yetu

ukiwa tofauti na hapa basi jua kwamba we mwanaume

-huna pesa
-una upungufu wa nguvu za kiume
-domo zege
-mwanaume wa dar
 
We can't change nature ...hizi sheria za wanadamu ndo zinafanya uzinzi uzidi kukithiri!!!
Mungu fundi sana hata mababu zetu kiasili walikua na polygamy...!!!
NB;Povu kafulie ..[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]


Chukua povu mkuu
 
Back
Top Bottom