Tetesi: Masomo ya arts kufaulu sana NECTA 2016


sonofdory

sonofdory

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
76
Likes
24
Points
15
Age
22
sonofdory

sonofdory

Member
Joined Jul 4, 2016
76 24 15
Wakuu. Hivi punde nimepata habari kua matokeo ya kidato cha sita 2016 yatatangazwa kesho ijumaa, tarehe 08/07/2016. Kwa mujibu wa waziri wa elimu Pro. Joyce Ndalichako, wanafunzi waliosoma masomo ya sanaa waongoza kwa kufaulu....!! Wanafunzi waliofanya mtihani huo wanatakiwa kuwa na subira tu.
 
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
1,161
Likes
837
Points
280
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
1,161 837 280
Wakuu. Hivi punde nimepata habari kua matokeo ya kidato cha sita 2016 yatatangazwa kesho ijumaa, tarehe 08/07/2016. Kwa mujibu wa waziri wa elimu Pro. Joyce Ndalichako, wanafunzi waliosoma masomo ya sanaa waongoza kwa kufaulu....!! Wanafunzi waliofanya mtihani huo wanatakiwa kuwa na subira tu.
Matokeo ni Siri acha ujinga. Acha uzushi hakuna wakutoa siri mpaka yatangazwe
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Ayaweeeeee!!!! tusubir mambo yanakuja!! prof anakula msosi!
 
Ally Manyanya

Ally Manyanya

Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
27
Likes
2
Points
5
Ally Manyanya

Ally Manyanya

Member
Joined Jun 30, 2016
27 2 5
jaman................. hakuna anayejua zaid ya wale wanaosahisha.... kwaiyo izo n romous tu
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Ukipata Div one mkopo unao
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,240
Likes
314
Points
180
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,240 314 180
Duuuh noma kwel
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,240
Likes
314
Points
180
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,240 314 180
Itakua
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,240
Likes
314
Points
180
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,240 314 180
Jipen moyo cku ukiona mkopo hauna ndo utaamini
Achen kuwanyanyapaa wanaosoma masomo ya art.
Hao wanasayans wenyew hapa tz sion wanachofanya hata kidogo!!
Mwisho wa siku wanakuja kugundua watu vitu ambao ata hawajasoma
 
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
192
Likes
40
Points
45
Age
20
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined Jul 8, 2016
192 40 45
Hiyo Habari haina ukweli wowote tulieni matokeo bado
 

Forum statistics

Threads 1,238,380
Members 475,952
Posts 29,318,770