Maskini Cloud Fm! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Cloud Fm!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MALUNGU, Jun 6, 2011.

  1. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cloud Fm ilikuwa inapendwa sana hasa na vijana! Kipindi cha Jahazi Asilia hakina mvuto tena! Tatizo ni nani hapo?
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huu sasa umbea, unataka uambiwe nani ndio tatizo? kama haikuvutii hama chanel hulazimishwi kusikiliza
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    apo unataka kulenga ...KWA SABABU GADNA AYUPO....mhh mbona skuiz wanajitaid bwana...
    wamekuja wale makaka wawili wasiwasi sjui na nani yule wapo poa

    wale wadori wawili sjui ni s=wasagaji manake ata awaeleweki wametolewa...manake nilkua sion wanafanya nin pale zaidi ya kuongea upupu wakat kuna mada nzito za kutangaza wao kucheka na utoto mwinng studion...

    nw bora kdg...

    kp gud u guys . ma sdear kibonge nw days anajirekebsha...kp t up km kitu uki9jui kipotezee au google kdg upate tip kuliko kujifanya wajua kila kitu ukisikia TEMBELE WE waanza kuliongelea et tembele lina miguu 6 linakula mafuta kidg ...linadumu ahh wap wakat tembele ni kitu kngne kabsa....bt nw umepunguza kdg ...gudboy kp t up



    wsh u lak clouds cz ur real creative n entetang radio..mi sichok kusikiliza ila naishia sa 10..

    naanzaga na hando ila mdada yule mswangilish ananikwaza nampenda pj,then mabishostito wananikosha dina,gea na dahuu AHH PALE NDO KABSAA nkikosa heka heka mi nakonda jaman....bi poza pale kat na wanaume wamenambia....:majani7:mi raha tu


    ikja mchana sasa baba johniiii ayayayay hainaga majoto mi kimetameta tu NA stv b n dada samak....
    ikja jahaz ahh kdg napunguza SAUT IKIFIKA SA1 AHH NDO KABSA .......


    MNAJITAIDI KWA KWELI ILA PUNGUZEN USISIEM

    MUNGU AWABARIKI
     
  4. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mvuto umepungua tangu Gadner alivoondoka
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    jaman dj bula dah wa ukweli..hongera baba

    2b honest yaan nikikaa dk 5 afu ikapigwa mizik mfululizo mfano wknd ivi naweza nkakwambia sasa ivi bula kaikamatia mashine..

    bula anajua kupangilia..ata km nikitaka kutoka home na nkajua bula anaride dude basi ni lazima nibebe ear 4n zangu cz najua ntafura na ntasahaulishwa maden yangu yote....

    anajua kumix
    anajua kupangilia nyimbo
    akiwepo studio autathubutu kubadili station

    clouds mnajitaidi ..MAPUNGUFU YAPO KWA WACHACHE NA KDG SO TUWAPE GWALA ZAO JAMAN....
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,330
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    weweeee....leo nimekupata.......ni kwa nini?
     
  8. c

    chipanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    ....hii naona imekaa ki-beijing zaidi!! samahani napita njia tu! :mwaaah:
     
  9. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribio la hisabati.
    jibu swali moja tu.
    1.9+9
    2.8+7
    MAJIBU
    1.18
    2.15
    MARKING
    0%
    Tatizo kipindi cha Jahazi!
     
  10. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=chipanga;....hii naona imekaa ki-beijing zaidi!! samahani napita njia tu! :mwaaah:

    Una utani na wadai haki?
     
  12. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pasipo kumung'unya maneno,hii radio imeshuka umaarufu,na kutopendwa na vijana,pale ilipoanza kujiingiza kwenye ushabiki wa kisiasa,na mbaya zaidi ikitumiwa na kile chama cha magamba!!
    Na amini usiamini itapotea kabisa...yetu macho!!
     
  13. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo muda huo wengi tunakua kwenye gari, radio nyingi zina shika radio station chache, sbo kwa mimi inakua sijui nisikilize nini zaidi ya Jahazi .
    Kiukweli napenda sana kuzikiliza kipindi hicho , sio kwasababu ya ubora wake, napenda kusikiliza leo Kibonde atanibore kwa lipi, yaani ukimsikiliza unapandwa na hasira huku ina ku entertain .Leo nilisubiri Kibonde aseme nini kuhusu Mbowe kibaya kakimbia ana hofu kutoa comments zake .Vipi wale mademu kina Asma na Mwalekwa mbona siwasikii?
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sahiv mmenifanya niamin kwamba cloudz mti wenye matunda na hasa kipindi cha jahazi coz kila nikiingia humu thread ya clouds lazima iwepo,unauhakika kwmb jahaz inackilizwa na vjana tu?mama,baba,mjomba,shangaz zako hawackiliz?Kwanin thread za medias nyingine e.g Radio1,rfa,magic,kissfm,uhuru,e.a hazionekan inamaana hawana mapungufu au hamckilizag?Tafakar utagundua kwmb clauds ni talk of the town
     
  15. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi niliacha kusikiliza jahazi walipokuwa wale wadada,but siku hz ni moto wa kuotea mbali,arnold kayanda anakimbiza mbaya,dogo yupo talented,sikosagi pia kipindi chake cha top 20,leo tena wapo juu bila kusahau vijana wa xxl,ila pwr breakfast siwezi kusikiliza hata siku moja,majamaa wanaboa mbaya..
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Jahazi hivi sasa imetulia kiasi, akiondolewa Kibonde itatulia zaidi.
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    napenda sana kipindi cha jahazi siku hizi hasa baada ya anorld, wasiwasi kuongezwa pale.... they are smart boys
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ah,kwakweli sijasikiliza nina miez takriban 6 sasa,
     
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 12,351
    Likes Received: 8,270
    Trophy Points: 280
    Huwa unasikiliza radio gani/vipindi gani kwa mida gani?
    Mi naona wengine ndio wananiboa kabissaaa!
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Vijana Gani unaowasema wewe??, Mbona mimi siijui hiyo kitu! usiusemee moyo wa mtu mwingine, unataka tutembelee viatu vyako, doh!
     
Loading...