Masista wa kikatoliki na Elimu

Masista wa kikatoliki na Elimu

Ahsante kwa taarifa nzuri na za kujenga kama hizi.Naomba kujua machache kuhusu hiyo shule
1. Mawasiliano yao (namba ya simu,po box,web site nk).
2. Jinsi ya kufanya usajili wa form one.
3. Mahali ilipo hapo kisarawe (Nina wenzangu ambao huwa tunatembelea vituo vya yatima na kutoa msaada)

Ahsanteni sana.
Jamani,kuna shule ya kikatolic ya masista wa mt Mary huko Kisarawe, Wengi wanaoiendesha hiyo shule ni masista wa ki filipino.Cardinaly Pengo alitoa hekari 150,ili wajenge hiyo shule, Inachukuwa wasichana tu,wanaoishi ktk mazingira magumu sana,wanakosa ada,watoto hao watoke ktk mikoa yote Tz.walomaliza std 7.wanakwenda wenyewe kuwachukua,na wanawasomesha kuanzia form one mpaka chuo kikuu,kwa kipaji walichonacho.Kama mtoto anaelekea ktk mambo ya udaktari,basi watamwendekeza kwa kipaji hicho.Shule hizo ziko ktk mabara kadhaa duniani,ktk Africa,hii ndiyo yakwanza kujengwa. Baadaye watajenga tena ya wavulana.Jana wawata tulienda kuwatembelea. Tumeombwa tuwapelekee hao watoto ili waanze usajiri,kwaajili ya form one.
[ Kama unajua kuna yatima yeyote anayesoma vyuo vya serikali ambaye yupo ktk hatari ya kuacha masomo yake kwa sababu za kiuchumi kuwa mgumu mwambieni atume taarifa zake kwene email hii inspirationafrica@yahoo.com
Tafadhari sambaza ujumbe huu kwa magrupu mengne ili nao wanufaike.
 
Anyways, nalazimika kuwapenda masister wa katoliki sababu yako only.

Shule inaendeleaje, mlifanikiwa kujenga shule ya wavulana.

Niliwahi sikia kuwa kati ya makanisa yote katoliki linatunza kumbukumbu sana. Nahisi hata pale Bwana Yesu aliwambwa msalabani pamejengwa kanisa kubwa itakuwa ni katoliki wamejenga.

Hongera Kanisa langu!
 
Back
Top Bottom