Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,288
Yes anajiona bonge la mtetezi wa li ccm
Eti na wewe ume comment [emoji3]
Eti na wewe ume comment [emoji3]
Teh teh ruzuku analipwa mbowe akawekeze mashamba yake ya ngogwe.Mkuu jifunze kuwa mvumilivu kwa kupokea habari hasi
Kwani unawasaidia kulipa mishahara?
Mkiambiwa mfungue redio na tv zenu,ruzuku mnagawana tu kama njugu
Imebidi leo nikudukue kidogo... Kumbe kiumri wa JF umeniacha mbali... [emoji112][emoji122][emoji112][emoji122]
Ndio walivyo, from TANU up to now lakini akili mdebwedo!
ccmchanel!Upinzani mbona nyie mkirekodiwa nao.. wenzenu hawawasemi? Post za juu yangu hapa ni mmeitana ndotoni.. wanga eti nyie!!!! eeeeeh[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Mnazidi kujichimbia kaburi.. tumewachoka. Muache watu wa Media watupe habari.. mnapoita nyie mapaparazi kwa kulia lia mbona huwa hamlalamiki kutowahitaji?
ccmchanel!
naanza kuamini mkuuZimebakia taratibu chache sana CMG nayo iwe Mali ya Chama Nyundo na Jembe nchini Tanzania kama ilivyokuwa kwa AMG.
CCM mnaionea tu,CCM ilishakufa Siku nyingi kuendelea kuisema hapa ni sawa na kumsimanga marehemu.Hao ni wahuni wachache wameamua kuvaa Nguo za marehemu na watu wanafikiri ni marehemu mwenyewe.Hiki chama kinataka kuvuruga amani ya nchi , wastaafu wanakiangalia tu wanafikiri wao watakuwa salama amani ikivurugika
Ha ha Magufuli ni mwoga zaidi ya kunguru yaani anaogopa challenge za media kama nini ilala akina musiba band ndio wakeZimebakia taratibu chache sana CMG nayo iwe Mali ya Chama Nyundo na Jembe nchini Tanzania kama ilivyokuwa kwa AMG.
Anamaudhu sana eti Mimi ni raja sana dunia ni kuliko Mtu yeyote lakini anashinda kwenye mitandao kuzushanimecheka hadi nusura nimwage supu !
Kabisa !Wajue tu shetani hana wema wala fadhila.
Sisi ni maboya sana acha watuburuze watakavyo tukome.Lakini Watanzania ni wapole au waoga?
Tundu Lissu amepigwa risasi mchana kweupe tumemuachia Mungu, amevuliwa ubunge tunamuachia Mungu.
CCM endeleeni kutuchezea kama madoli.
Zimebakia taratibu chache sana CMG nayo iwe Mali ya Chama Nyundo na Jembe nchini Tanzania kama ilivyokuwa kwa AMG.
Dogo karibu chama tawala, chama kongwe Africa, chama dola. Chama cha Mapinduzi au CCM
nina muda sijaangalia cloudsUkianzia kule Ruvuma kwa yule bwana tumbo tumbo wa UVCCM anayejifanya kukagua miradi ya serikali as if ni kiongozi wa serikali , na leo nimeona hii ya Iringa nikacheka kwa dharau sana !
Hivi kweli kitu mlichoanzisha kwa jasho na damu leo mnakiteketeza kirahisi namna hii ?
Hapa chini nimeweka taarifa ya cloudstv instagram hebu jioneeni wenyewe .
Mkuu ongeza font size yako, unanikera sana japo huniandikii mimi peke. Asante