Masikini MICHAEL WAMBURA!

Masikini MICHAEL WAMBURA!

KIMBEIYE

Member
Joined
Feb 4, 2013
Posts
44
Reaction score
8
Kamati ya uchaguz ya SHIRIKISHO LA MPIRA WA MIGUU (TFF), limempiga chini mheshimiwa huyu asigombee nafas aliyoiomba kwa madai kwamba hana vigezo!!! Jamani mbona wanamuonea sana huyu jamaa, kuna kitu gani pale TFF mpaka wafikie kumuogopa huyu mtu?
 
madudu aliyofanya enzi za FAT....
 
Mkuu kwanza karibu sana humu JF kwa sababu naona umejiunga leo hii!

Pili kuhusu Kuondolewa kwa Michael Wambura tambua kwamba mpira wa Tanzania sio mpira hivi sasa,mpira unaendeshwa kisiasa zaidi,na ukitaka kuthibitisha hilo,jaribu kurudi nyuma kidogo tangu mchakato wa uchaguzi ulipoanza mwaka jana,kamati ya uchaguzi ya TFF inayoongozwa na mtu mmoja anayeitwa Deogratius Lyato kutoka huko wilayani ukerewe Mkoani Mwanza imeharibu uchaguzi na mpira wa Tanzania kwa ujumla.

Kiufupi kilichpofanyika safari hii kamati ya Lyato ilikuwa ikijaribu kuangalia namna ya kuhakikisha kwamba viongozi wanaopita kwenye vyama vya michezo vya mikoa hawapiti kwa lengo la kukuza mpira katika maeneo husika,bali ni kuhakikisha kwamba wanaopita huko mikoani wanakuja hapa Dar kwa ajili ya kupiga kura kuwachagua viongozi w TFF na hasa wale watu wanaowahitaji kwa ajili ya kulinda maslahi yao.

Deo Lyato na kundi lake wamejitahidi sana kuhakikisha kwamba mgombea wa nafasi ya Urais Athumani Nyamlani anapita kwenye uchaguzi utakaofanyika Februari 24 mwaka huu,hili liko wazi kwa sababu kampeni kubwa zimefanyika kwenye chaguzi za mikoa ambapo mkoa wowote ambao wagombea wake walikuwa hawauingi mkono upande wao walikuwa wakifanyiwa vituko vya kila aina.

Kwa mfano kuna mikoa ambayo ilifikia hatua ya uchaguzi kuahirishwa wapigakura tayari wakiwa ndani ya ukumbieti sabau ikiwa ni wagombea kutokuwa na vigezo,hivi kama watu wamejadiliwa na kupitishwa na kamati za uchaguzi za maeneo yao na kisha TFF yenyewe chini ya Lyato kuwapitisha na kuruhusu uchaguzi ufanyike hao mambo ya hana sifa yanatoka wapi tena,mfano Mkoa wa Tabora,Ruvuma na mingine.

Hiio ni aibu kwa Lyato na kundi lake,lakini nisema tu kwamba hawa watu siku zao za kula pesa za watanzania huko TFF zinazotolewa na FIFA kisi za zaidi ya shilingi milioni 800 kila mwaka zimefikia ukingoni,kwa sababu hao wanaowategemea watapigwa chini siku ya uchaguzi.

Nikirudi kwa Wambura ameonewa vya kutosha na kama kweli yeye ni mwanaume anayetokea mkoa wa mara ambaye najua alitahiriwa alafajiri ya saa 10 akitokea ndani ya maji tena kwa kisu,aende tu mahakamani akauzuie uchaguzi,kwa sababu hakuna atakachokikosa,si hawamtaki!!!!!!!!!!!.

Hivi kama kamati ya uchaguzi ilishindwa kumshughulikia Wambura kwenye pingamizi alilowekewa,leo hii wanatoa wapi jeuri ya kumuondoa kwa sababu nyepesi kabisa kwamba aliwahi kuondolewa kwenye uchaguzi uliopita?!,hii kitu haingii akilini hata kidogo,inaumiza jamani,najua kwamba Lyato na kundi lake walishindwa kumuondoa wambura kupitia Pingamizi na kuamua kuyatupilia mbali mapingamizi yote kwa sababu tu kuna watu wao akiwemo Nyamlani walikuw wakiguswa kwenye pingamizi walizowekewa,lakini kuna siku inakuja ambapo mbivu na mbichi zitajulikana.

Ntaka niseme ninapozungumzia Kamati ya Lyato naweza kujaza zaidi ya kurasa 200 ya madufu ya TFF,hili halikubaliki,na hawa watu nadhani walikwishalaniwa kwa sababu maamuzi yao ni ya kipuuzi sana......bana hebu ngoja niishie hapa kwa sababu napata hasira tu.....
 
Msimtetee huyu jamaa kwani aliharibu yeye mwenyewe kwa kwenda kuishtaki simba mahakamani kitu ambacho ni kinyume na katiba ya TFF.Tamaa zake za kuongoza ndio zimemponza hivyo msitafute mchawi. BTW hivi hana shughuli nyingine ya kufanya ukiondoa kufukuzia uongozi ktk soka?
 
Wambura ni tishio kwa walafi,mchwa na panya pale TFF wanamfahamu akiingia atawashughulikia
 
simuonei huruma hata amepata kile anastahili kupata
uongozi hauwezi mara nyingi yeye anawaza kuonewa,
kujiona kama anastahili sana na kuishia mahakamani....
 
Wambura ni tishio kwa walafi,mchwa na panya pale TFF wanamfahamu akiingia atawashughulikia

Na hasa Deo Lyato na kundi lake,anataka aliyekuwa katibu wake wa kamati ya uchaguzi Wallace Karia apite kiulaini,na sijui kama hili liko sawa kwamba aliyekuwa mjumbe wa kamati ya uchaguzi ya TFF tena katibu wa Kamati naye anagombea na still wagombea wenzake wanashindwa hata kumuwekea pingamizi,ok fine wagombea wenzake yawezekana walikuwa busy ku-make sure kwamba wanapita vizuri kwenye hatua hiyo,inamaana hata Lyato hakuona kama anasigina Kanuni za uchaguzi,hiki ni kiini macho.
 
Mkuu kwanza karibu sana humu JF kwa sababu naona umejiunga leo hii!

Pili kuhusu Kuondolewa kwa Michael Wambura tambua kwamba mpira wa Tanzania sio mpira hivi sasa,mpira unaendeshwa kisiasa zaidi,na ukitaka kuthibitisha hilo,jaribu kurudi nyuma kidogo tangu mchakato wa uchaguzi ulipoanza mwaka jana,kamati ya uchaguzi ya TFF inayoongozwa na mtu mmoja anayeitwa Deogratius Lyato kutoka huko wilayani ukerewe Mkoani Mwanza imeharibu uchaguzi na mpira wa Tanzania kwa ujumla.

Kiufupi kilichpofanyika safari hii kamati ya Lyato ilikuwa ikijaribu kuangalia namna ya kuhakikisha kwamba viongozi wanaopita kwenye vyama vya michezo vya mikoa hawapiti kwa lengo la kukuza mpira katika maeneo husika,bali ni kuhakikisha kwamba wanaopita huko mikoani wanakuja hapa Dar kwa ajili ya kupiga kura kuwachagua viongozi w TFF na hasa wale watu wanaowahitaji kwa ajili ya kulinda maslahi yao.

Deo Lyato na kundi lake wamejitahidi sana kuhakikisha kwamba mgombea wa nafasi ya Urais Athumani Nyamlani anapita kwenye uchaguzi utakaofanyika Februari 24 mwaka huu,hili liko wazi kwa sababu kampeni kubwa zimefanyika kwenye chaguzi za mikoa ambapo mkoa wowote ambao wagombea wake walikuwa hawauingi mkono upande wao walikuwa wakifanyiwa vituko vya kila aina.

Kwa mfano kuna mikoa ambayo ilifikia hatua ya uchaguzi kuahirishwa wapigakura tayari wakiwa ndani ya ukumbieti sabau ikiwa ni wagombea kutokuwa na vigezo,hivi kama watu wamejadiliwa na kupitishwa na kamati za uchaguzi za maeneo yao na kisha TFF yenyewe chini ya Lyato kuwapitisha na kuruhusu uchaguzi ufanyike hao mambo ya hana sifa yanatoka wapi tena,mfano Mkoa wa Tabora,Ruvuma na mingine.

Hiio ni aibu kwa Lyato na kundi lake,lakini nisema tu kwamba hawa watu siku zao za kula pesa za watanzania huko TFF zinazotolewa na FIFA kisi za zaidi ya shilingi milioni 800 kila mwaka zimefikia ukingoni,kwa sababu hao wanaowategemea watapigwa chini siku ya uchaguzi.

Nikirudi kwa Wambura ameonewa vya kutosha na kama kweli yeye ni mwanaume anayetokea mkoa wa mara ambaye najua alitahiriwa alafajiri ya saa 10 akitokea ndani ya maji tena kwa kisu,aende tu mahakamani akauzuie uchaguzi,kwa sababu hakuna atakachokikosa,si hawamtaki!!!!!!!!!!!.

Hivi kama kamati ya uchaguzi ilishindwa kumshughulikia Wambura kwenye pingamizi alilowekewa,leo hii wanatoa wapi jeuri ya kumuondoa kwa sababu nyepesi kabisa kwamba aliwahi kuondolewa kwenye uchaguzi uliopita?!,hii kitu haingii akilini hata kidogo,inaumiza jamani,najua kwamba Lyato na kundi lake walishindwa kumuondoa wambura kupitia Pingamizi na kuamua kuyatupilia mbali mapingamizi yote kwa sababu tu kuna watu wao akiwemo Nyamlani walikuw wakiguswa kwenye pingamizi walizowekewa,lakini kuna siku inakuja ambapo mbivu na mbichi zitajulikana.

Ntaka niseme ninapozungumzia Kamati ya Lyato naweza kujaza zaidi ya kurasa 200 ya madufu ya TFF,hili halikubaliki,na hawa watu nadhani walikwishalaniwa kwa sababu maamuzi yao ni ya kipuuzi sana......bana hebu ngoja niishie hapa kwa sababu napata hasira tu.....

Mkuu huna haja ya kupoteza muda wako mwingi kumtetea huyu fisadi... kama vp mtafutieni kibarua sehemu nyingine lkn sio TFF. hivi ni mazuri gani aliyoyafanya alipokuwa katibu mkuu wa FAT mpaka leo hii mtoe mapovu kwa ajili ya kumtetea? Hivi unajua kuwa mpaka sasa hajakabidhi ofisi baada ya kuchaguliwa katibu mkuu mwingine pale FAT?
 
kwa staili hii ya majungu na fitini soka la bongo,halitakuja kuendelea!mfano kuna mgombea wamemtoa kuwa uwezo wake wa mpira ni mdogo!cjui wameupimaje,haya kuna shafi dauda,nae wamemuengue kisa ule uchaguzi wa DRFA,aliurekodi kwa siri yakaonekana madudu yaliyofanyika ndani ya ukumbi wa kupigia kura!wanasema ameupotosha umma!kuhusu wambura wamemuonea vya kutosha,bora aende mahakamani tu,kijulikane kama ni kumfungia maisha mala ya pili ijulikane,haiwezekani kila akijitokeza kugombea,zengwe linazuka!kweli TFF(Tanzania Fitina Football)
 
Mkuu huna haja ya kupoteza muda wako mwingi kumtetea huyu fisadi... kama vp mtafutieni kibarua sehemu nyingine lkn sio TFF. hivi ni mazuri gani aliyoyafanya alipokuwa katibu mkuu wa FAT mpaka leo hii mtoe mapovu kwa ajili ya kumtetea? Hivi unajua kuwa mpaka sasa hajakabidhi ofisi baada ya kuchaguliwa katibu mkuu mwingine pale FAT?

umetumwa nini??!kamtetea hukohuko FISADI MWENZIO
 
Hahaha...siwezi kumuogopa Wambura hata kidogo mkuu.
Kumbuka ndani ya TFF au mfumo wa mpira wana mitandao yao,wanajuana ndani na nje na hii ndio moja ya kikwazo ambacho kitamkwamisha Wambura miaka nenda rudi.
Achana na habari ya kusafishwa na FIFA au lah, huyu mkuu kafanya madudu mengi sana ikiwemo matumizi mabovu ya fedha za maendeleo ya soka.
Hapo hatujazungumzia mapato ya milangoni, kaka hebu fumbua macho. Acha kabisa kumtetea huyu "poti"...

Madudu gani,na FIFA walirocomend vipi mkuu kuhusu Wambura,hivi na wewe unamuogopa wambura?!
 
Mkuu ain IMANI na TFF hata kidogo na hasa Deo Lyato.hawa jamaa huwajui ndio maana unasema wewe yani basi.
 
TFF linaendeshwa na genge la wahuni.
 
TFF linaendeshwa na genge la wahuni.

Na wezi wakubwa ingawa si wote,unajua ni kwa nini waliamua kupeleka uchaguzi mwezi wa pili na hasa tarehe 24 badala ya Desemba mwaka jana?!.
 
... wambura hafai kabisa' ni fisadi na adui mkubwa wa soka la Tanzania, alifanya madudu mengi mno naya kutisha enzi za FAT.
Wanaomtetea niwale wasio mjua historia yake au walikuwa mafisadi wenzake enzi hizo! Hana hata aibu mbele ya watanzania. Wambura hafai kabisa ni ADUI wa soka la Tanzania' siyo kwamba anaonewa' kwanza hasitahili kugombea nafasi yoyote TFF. Huyu ni sawasawa na wanandugu wa Kagoda.
 
Hivi huyu Wambura wenu anaona uwezo alionao ni wa Kuongoza TFF tu! Yeye kila siku na TFF??? kWANI KASAHAU NINI PALE TFF!! Nyie mnaomtetea mshaurini aachane na TFF, atafute shughuli nyingine ya kufanya!! si alienda kusoma BBA yake pale UDSM?? Aitumie basi kwa manufaa yake!! Aaachane na Soka la Bongo!!!
 
Hivi ni lazima Wambura na dizaini ya watu kama Rage wawe viongozi wa soka katika nchi hii??

Hakuna kitu kingine wanachoweza kufanya na wakatoa mchango wao??
 
Back
Top Bottom