Masikini akipata...


THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
400
Points
500
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
400 500
Moyo Mashine...
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,585
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,585 2,000
SI KILA ASEMALO HUYO BINTI NI KWELI.
MENGINE ANAONGEZEA CHUMVI

Ben pol hana Mambo ya ki chiko na kipuuzi!

then yale Ni maisha yake sijajua huyu binti anataka Nini kuanza kumpaka matope kijana wa watu!

VITU VINGINE KAMA HUJUI NI BORA UKAE KIMYAAA.

nAfuu aendelezee umbeya wake kwa kina wema
Mi nauliza tu hapo nlipo bold, kipindi kile katoa picha yupo uchi kapakwa mafuta ilikua ni nini vile?
 
B

Brownies

New Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
2
Points
45
B

Brownies

New Member
Joined Apr 28, 2019
2 45
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Usimshuhudie jirani yako uongo.
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,451
Points
2,000
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,451 2,000
Hivi kila msanii ni shoga?
 

Forum statistics

Threads 1,295,407
Members 498,303
Posts 31,211,066
Top