Masikini akipata...


THT

THT

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2016
Messages
531
Points
1,000
THT

THT

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2016
531 1,000
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wewe ni mswahili sana Aiseee punguza kidogo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
cadey

cadey

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
673
Points
1,000
cadey

cadey

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
673 1,000
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Uyo mkeii wakati akiwa mnene wanaume walikuwaga wanamchezea full kumdanganya sasa alivyojipunguza ndo akawa nae anawachezea wanaume lakin kwa Bernard ndo kafa kaoza bado kumzikaa tuu
 
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
2,721
Points
2,000
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
2,721 2,000
Sasa ushasikia mi Ndo warumi , mbea niliyetukuka, usiniaribie CV , umbea sijaanza Jana Mimi , na wambea huwa hatudanganyi hata kidogo , kama ya Mjini kaa kimya tukujuze, naona mjini umekuja juzi na Gari la nyanya


Sent from my iPhone using JamiiForums
Dah.!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,249
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,249 2,000
BENADI PAULO Congo Pauda Sebene chukua kilo nzima mkuu.
 
Sajor-Sergio Sjanic

Sajor-Sergio Sjanic

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
852
Points
1,000
Age
19
Sajor-Sergio Sjanic

Sajor-Sergio Sjanic

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
852 1,000
Hahaha aaaaa
 
Chapat

Chapat

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
228
Points
250
Age
39
Chapat

Chapat

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
228 250
Wabongo mshaanza muonea wivu Ben paul wa watu, dodoma kukame mwacheni jamani.
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,697
Points
2,000
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,697 2,000
Bweni la saopaolo aisee vijana fanyeni kazi kulelewa kumezidi kunakoelekea wanaume watapotea watabaki wadangaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,295,408
Members 498,303
Posts 31,211,193
Top