Masikini akipata...


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
IKADI

IKADI

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
44
Points
125
IKADI

IKADI

Member
Joined Feb 17, 2019
44 125
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Paulo wa bwenini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,806
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,806 2,000
AH KUDAAADECK wallahi !
boyfriend na girlfriend!
Binamu kuna siku utaniua!
hata kama kudanga sio wazi wazi hiiiyo!
Si hela za hoteli zile adanganyishie hata nyumba mbezi, hivi huwa hawaachiawagi wallet?
AU KADI?
mana khaa!
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,591
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,591 2,000
SI KILA ASEMALO HUYO BINTI NI KWELI.
MENGINE ANAONGEZEA CHUMVI

Ben pol hana Mambo ya ki chiko na kipuuzi!

then yale Ni maisha yake sijajua huyu binti anataka Nini kuanza kumpaka matope kijana wa watu!

VITU VINGINE KAMA HUJUI NI BORA UKAE KIMYAAA.

nAfuu aendelezee umbeya wake kwa kina wema
Warumi katujuza leo mujini hapa mmmh
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
130,946
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
130,946 2,000
Hili povu lote langu mkuu?
SI KILA ASEMALO HUYO BINTI NI KWELI.
MENGINE ANAONGEZEA CHUMVI

Ben pol hana Mambo ya ki chiko na kipuuzi!

then yale Ni maisha yake sijajua huyu binti anataka Nini kuanza kumpaka matope kijana wa watu!

VITU VINGINE KAMA HUJUI NI BORA UKAE KIMYAAA.

nAfuu aendelezee umbeya wake kwa kina wema
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,591
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,591 2,000
Mmmh yan Toka Kaka yetu ashinde biko nasikia siku hzi Ana mashauzi, anajikuta sultan, ata kuongea siku hizi kabadilisha, mxieew yan mashauzi yote Kisa pesa za mwanamke, kweli umechelewa kuingia mjini, siku hizi mda wa kurekod single tena huna.

Kwanza nasikia ni anaburuzwa na hyo mkeii, hizo picha anazopost insta kujifanya anakula bata kuturusha roho , nyuma ya pazia anapelekeshwa kama mbwa.

Apo alipo kapewa masharti kibao na huyo dada , yani huyo dada hatakag ujinga, yan bata anakula Ila cha moto Anakiona mwenzenu msimuone hivyo , moyo unawaka moto.

Kwanza bibie anasifika kubadilisha wanaume kila Mwaka , hawezag kukaa na mwanaume mmoja kwa mda mrefu, yan Ana allergy , Sasa kaka yetu ajishaue akijua kafika mwache yamkute na yakumkuta.

Yani mtu umebarikiwa kipaji kizuri sauti unayo, unaamua uache mziki ukadange, mxieew , na nasikia Yule boyfriend wako tena humtaki, na simu zake hupokei, mji mzito huu jaman khaa, kweli pata pesa tujue tabia yako

Girlfriend , mtoto na boyfriend wote umewatelekeza kisa mkeii Ana pesa , mwanakuyatafuta mwanakuyapata, wambea tupo hapa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wewe binti,wakati unaleta chai zako humu!
kuwa makini na uletayo

kupitia chai zako ujue kuna wengi unawapotosha?

siku hizi Naona chai haziendi pasipo kuingizia skendo za kishoga na kisagaji?!

ukiambiwa utoe evidence za uchoko wa ben pol unaweza kuutoa?!

je,unaweza kutuwekea huyo boyfriend wake????

Kuwa makini BINTI dunia Ni kijiji
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,591
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,591 2,000
Hili povu lote langu mkuu?
Ahh.hapana dada
ila inakuwa tabu kuona watu wanachafuliana CV kisa kufanikisha malengo au kuleta Kiki za kipuuzi!

just imagine sijawahi kukuona then nikaja jukwaani kukufungulia thread kuwa nimekufanya hivi na vile au upo hivi na vile
huoni Kama itakukwaza.

hapa tunazungumzia interm of dignity ya mtu.
huwezi kuichafua kisa upate Kiki kwa chai
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,751
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,751 2,000
Write your reply...tatizo mleta Mada chumvi imezidi!
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
130,946
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
130,946 2,000
Ndo maisha yalivyo. Huwezi zuia watu kuongea mkuu
Ahh.hapana dada
ila inakuwa tabu kuona watu wanachafuliana CV kisa kufanikisha malengo au kuleta Kiki za kipuuzi!

just imagine sijawahi kukuona then nikaja jukwaani kukufungulia thread kuwa nimekufanya hivi na vile au upo hivi na vile
huoni Kama itakukwaza.

hapa tunazungumzia interm of dignity ya mtu.
huwezi kuichafua kisa upate Kiki kwa chai
 

Forum statistics

Threads 1,295,407
Members 498,303
Posts 31,211,066
Top