Mashati ya dukani


jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,054
Likes
185
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,054 185 160
Samahanini wajumbe ila ni sehem gani hapa Dar naweza pata mashati ya kiume kwa bei nzuri na yawe ya dukani,naomba msaada mana kuna sehem nimeenda na wamesema ni 30 kwenda juu mpaka nkakata tamaa mana nna Interview jumapili
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
255
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 255 0
Samahanini wajumbe ila ni sehem gani hapa Dar naweza pata mashati ya kiume kwa bei nzuri na yawe ya dukani,naomba msaada mana kuna sehem nimeenda na wamesema ni 30 kwenda juu mpaka nkakata tamaa mana nna Interview jumapili
Una intervie JUMAPILI?! Dah, sasa mkuu kama umekimbia shati za elf30 unasema bei ghali mbona balaa hilo sasa, maana hata shati la maana la mtumba ni 30 mpaka 40!! Anyway naona ungeandika NAHITAJI MASHATI YA BEI RAHISI, wenyewe wanaita RONYA!...nenda congo utayakimbia mwenyewe mkuu, hata elf5 unapata shati.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,099
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,099 280
Hahahaha pole mkuu mimi nipo mwanza ila umenichekesha sana kwa jinsi unavyotafuta mashat Original..tafuta mtumba kaka nenda pale karume utapata shat la mtumba zuri kupita hilo Original unalotaka...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,803
Likes
3,536
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,803 3,536 280
Unataka kitu kizuri kwa gharama nafuu...!!!

Bei ya shati dukani huanzia 25k na kuendelea, yale ya mtumba yanayotoka Nairobi huanzia 15k na kuendelea.

Pita Makumbusho, Mwenge, Kino kwa Ustaadh, Posta kwa Lameck ununue shati zuri la mtumba kwa 20k tu..

Kama huna hiyo pesa nenda Ilala Boma, Karume, Tandika sokoni, K'koo mtaa wa Kongo kajipatie mashati yale ya mpira kwa raha zako...
 
pure crazy

pure crazy

Senior Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
194
Likes
0
Points
0
pure crazy

pure crazy

Senior Member
Joined Nov 28, 2013
194 0 0
Unataka kuvaa ya wenye pochi zilizo tuna pole
 
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
3,455
Likes
146
Points
160
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
3,455 146 160
Hahaa! Hii intaerview itakua ya kanisani tu
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,340
Likes
1,657
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,340 1,657 280
jitahidi uwe simple ili mwajili wako akuone si mpenda makuu kwa sababu ukishanunua shati jipya litakunyima kujiamini kwa sababu utakuwa kila wakati unajiangalia angalia mbwembwe za hapa napale
Na ole wako mwajili wako akagundua hilo utakuwa umeshajipotezea maksi za kuajiliwa hapo.Nakushauri angalia nguo zako ambazo huwa zinakufanya upendeze na piga pasi vizuri then tinga hizohizo

Ni ushauri tu waweza kuuchukua au ukaacha
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,054
Likes
185
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,054 185 160
Thanks alot kwa ushaur mkubwa and al put that in consideration
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,054
Likes
185
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,054 185 160
Hapana Kaka ni STAMICO
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,931
Likes
8,057
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,931 8,057 280
kaka nenda kariakoo mtaa wa aggrey upande wa kushoto kama umetokea kwenye keep left kuelekea ACB kuna maduka ya suti suti hivi..either ni mbele au nyuma wanauza mashati elf 17000
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,350
Likes
471
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,350 471 180
Nenda k,koo utapata 18000/,20000/
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,962
Likes
310
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,962 310 180
Kaka kwani yaliyoko ndani hali zake ni tete sana? Unaweza ukaibua moja toka sandukuni bado ukaonekana smart tu. Hofu yangu ni kama kila interview uinunulie shati si itakula kwako?
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
281
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 281 180
kaka nenda kariakoo mtaa wa aggrey upande wa kushoto kama umetokea kwenye keep left kuelekea ACB kuna maduka ya suti suti hivi..either ni mbele au nyuma wanauza mashati elf 17000
Basi sichangii tena. Huu ndio ushauri madhubuti.
 

Forum statistics

Threads 1,261,553
Members 485,226
Posts 30,095,217