Masharti na vigezo kuzingatiwa

Masharti na vigezo kuzingatiwa

O-man

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Posts
323
Reaction score
70
Nimejaribu kusaka katika tovuti za makampuni ya simu hapa nchini lakini sijaona link hata moja itakayonipa undani wa mameno hayo. Nahisi nikiyajuwa/tukiyajuwa yataleta mwamko kwa utumiaji.
 
Nimejaribu kusaka katika tovuti za makampuni ya simu hapa nchini lakini sijaona link hata moja itakayonipa undani wa mameno hayo. Nahisi nikiyajuwa/tukiyajuwa yataleta mwamko kwa utumiaji.
yataje vinginevyo thread yako imekaa kimafumbo.
 
Ukiambiwa hivyo ujue kuna VIGEZO na MASHARTI, yasome kwa umakini kisha uyatilie maanani!
 
Wakuu ninajaribu kutafuta hayo masharti na vigezo hivyo ili kupata uelewa, sina maana nyingine. Au ni maandishi ya siri mpaka hapo likitokea tatizo? Kwa nini hayawekwi wazi ili mtu asitumbukie kwenye mtego?
 
Naona imeshindikana. Nawashukuru wote waliochangia na waliopita hapa. Nahamia kwengine, nikipata jibu ntawajuza.
 
Back
Top Bottom