Mashabiki wenzangu wa Arsenal tumjadili Wenger hapa


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Niseme ukweli namchukia sana huyu mzee wa tetesi mwishowe inakula kwetu

Kweli unamnunua Takuma na kujiona umesajiri stricker au unamfukuzia Benteke wakati kule kuna Chicharito anapatikana kwa bei ya kawaida

Huyu mzee nataman hata afe
7ee5cdb5e2fa071516875c8e13336cfd.jpg
 
M

mashish

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
542
Likes
259
Points
80
M

mashish

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
542 259 80
Kumchukia Wenger ni kaz bure tu, maana hta mwenye hisa nyingi anamkubal, anasajil kwa bei ndogo ili aje auze kwa bei kubwa, swala la vikbe tusahau, ubinhwa wetu top 4
 
MkoPoKa

MkoPoKa

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
363
Likes
106
Points
60
MkoPoKa

MkoPoKa

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
363 106 60
Huyu mzee hakuna sababu ya kumjadili. Nilianza kumrindimia toka mwaka 2009 sasa alichokifanya binafsi naona kuendelea kumjadili na kumrindimia ni kupoteza nguvu zangu bure. Huyu mzee ana kibri cha hali ya juu na haambiliki kabisa
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,771
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,771 280
wewe ukimjadili una impact gani?
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Huyu mzee hakuna sababu ya kumjadili. Nilianza kumrindimia toka mwaka 2009 sasa alichokifanya binafsi naona kuendelea kumjadili na kumrindimia ni kupoteza nguvu zangu bure. Huyu mzee ana kibri cha hali ya juu na haambiliki kabisa
Inauma jaman acheni tu maisha ya kuwa wasindikizaji yanauma
 
MkoPoKa

MkoPoKa

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
363
Likes
106
Points
60
MkoPoKa

MkoPoKa

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
363 106 60
Inauma jaman acheni tu maisha ya kuwa wasindikizaji yanauma
Kifupi babu amecuagia kuwafirahisha wenye team na kutusahau wadau wakubwa ambao tukichoka kile kiwanja buku 60 wanaona kama vile wapo Maraccana au Camp New.

Sent from my SM-G7102 using JamiiForums mobile app
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Nashauri mumfukuze
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,914
Likes
12,853
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,914 12,853 280
Sidhani hata kama ulishawahi kulipia uanachama wako huko Arsenal achilia mbali kununua jezi.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,735
Likes
1,423
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,735 1,423 280
babu pasua kichwa......
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
2,922
Likes
2,320
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
2,922 2,320 280
wanaTAKUMA mambo vp jamani??
 
M

mpigazeze

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
159
Likes
46
Points
45
M

mpigazeze

Senior Member
Joined Jun 15, 2011
159 46 45
Heeee taaaKUMA ndio hbr ya mjini
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,138
Likes
3,187
Points
280
Age
30
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,138 3,187 280
Sidhani hata kama ulishawahi kulipia uanachama wako huko Arsenal achilia mbali kununua jezi.
analipia buku kila mechi ya arsenal,na kias fulan inafika kwenye a/c ya arsenal pale london..kama haki ya tv
 
CMH

CMH

Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
67
Likes
20
Points
15
CMH

CMH

Member
Joined Jun 12, 2015
67 20 15
Takuma mzuri sana aisee ni mfungaji mzuri sana hata akiwa katika mazingira magumu anafunga vizur tu. Pia accuracy yake ni ya hali ya juu. Hofu ni ufupi wake ukizingatia atacheza ligi ngumu ya kutumia vyote maguvu na akili. NIMEMCHEKI YOUTUBE namna anavyopiga magoli.Ni mbishi pia kwenye kumiliki mpira.
 
baracuda

baracuda

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
760
Likes
429
Points
80
baracuda

baracuda

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
760 429 80
Wenger ndio anajua.. sisi tuwe watazamaji..
 

Forum statistics

Threads 1,235,351
Members 474,523
Posts 29,219,722