Masai wamejiweka TAYARI na AK47, Aiseeh | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masai wamejiweka TAYARI na AK47, Aiseeh

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 31, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sahihisho, hawa si Wamasai. Kinamama wa Kimasai hunyoa nywele zote na wala hawasuki. Hawa nawafananisha na kabila la Karamoja lipatikanalo kaskazini mwa Uganda na kusini mwa Sudan. Nakaribisha kusahihishwa pia.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja!
     
  4. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba pia kuuliza hapa jukwaani kwa wenye ufahamu wa hiyo silaha huwa ni AK 47 au ni SMG??? Naomba kusaidiwa waungwana
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,438
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    hao sio wamasai, ni wasanii wa maigizo wakiekti moja ya sinema zao
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkubwa! Naunga hoja mkono. Siyo Maasai hao ila naona hakika hawa wamama wamechafukwa na mioyo huko walipo.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    pambaf zako za halali.........unawasingizia mama zetu!! hawa sio maasai wowen.
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,681
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo shingoni, huo ni mkanda wa risasi au .......?!
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni shanga..! sasa kiunoni ni mara kumi ya hizo..!!!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    sasa kama hawa si wamasai, mweka mada alikuwa na lengo gani kutudanganya sisi wengine ambao hatuna ujuzi wa kutosha kupambanua kati ya wamasai na makabila mengine? haoni kuwa amewakosea haki wamasaid kwa kuwaonyesha kama 'watu wa vitavita?'
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni AK47,SMG inakuwa na umbo dogo kidogo.
    Na kwa SMG inahitaji uangalifu wa zaidi hasa kwenye usafi na matunzo.Wakati AK47 ni rahisi kuitunza haina milolongo mingi.
    Kwa hiyo hao watu wa vijijini ni rahisi kwao kutumia AK47
     
  12. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Additionally, kwa mambo yetu yaleeeeee, AK47 haina mapepe mengi kama SMG, so ni silaha nzuri zaidi kuliko SMG kwa shabaha.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    AK 47, ndio hiyo hiyo SMG, na haswa Watanzania ndi tunavyo ita hiyo assault rifle.

    [​IMG]

    Gonga hapa utaziona aina mbalimbali za AK.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wamasai hawawezi kushika bunduki?mmasai ni mmasai tu haijalishi ni karamoja au karambili
     
  15. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi
     
  16. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ni maeneo ya Turkana kaskazini mwa Kenya ambako wanavijiji walikuwa wakijilinda na uvamizi wa mara kwa mara wa Wasomali. Nakumbuka documentary hiyo niliiona miezi kadhaa iliyopita kupitia Citizen Tv ya Kenya.
     
  17. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pokot-from uganda
     
Loading...