Masai na dawa ya nguvu za kiume


Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
742
Likes
988
Points
180
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
742 988 180
Mjini shule, kua uyaone.
Hii imetokea sikukuu ya Idd nilikua nakatiza mitaa fulani amaizing nilikuwa nimetinga pamba kali nashine hatare.Huku nimevalia kiatu matata nilichonunua china kupitia apps ya KIKUU.Basi ukijumlisha na ile chain ya gold sikushangaa kuitwa majina matamu hapa jijini.

Nirudi kwenye mada wakati nakaribia kuingia Serena Hotel nikasikia sauti vipi? Sikugeuka nikasikia tena Assalam allekum! Basi nikageuka bila ya kuitika salam! Nakutana uso kwa uso na Masai akaniambia 'fipi rafiki' unataka dawa? Nikamjibu hapana kwa kutikisa kichwa. Akauliza tena hutaki dawa za 'ngufu sa kiume'? Nikatabasamu nikamjibu hapana?

Kabisa sikubaliani na njia hii ya hawa jamaa ya kufanya biashara za dawa kwa kuhoji wapita njia?Kuna wengine hupita nyumba hadi nyumba na kushawishi vijana kuhusu dawa za kuongeza nguvu hii pia haijakaa poa?

Kidogo niliona soo kuulizwa kama nataka dawa za 'kuongesa ngufu' Nashukuru mrembo niliekuwa naye kiswahili hakipandi vizuri iyo ndio ilikua ahueni kwangu.

Niwaase ndugu zangu hizi dawa za wamasai sio nzuri za kutumia kiholela kwani wanachanganya mizizi yenye sumu kali hivyo kuweza kuharibu ini pia kuhatarisha uwiano wa viungo vya mtumiaji.Wauza dawa kama hawa hawatoi huduma. Wanasaka Pesa.
 
G

ghona18

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
590
Likes
275
Points
80
Age
31
G

ghona18

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
590 275 80
Kuna mmoja alitaka kuniuzia dawa ya kuzuia ndevu zisiote lkn cha ajabu aliniambia hii unaweka kwenye maji unaoga ndevu zote hazotaota ....nikashtuka nikauliza vipi nyele za kichwani na sehemu zingine akasema itakwisha ote .!...!.nilitoka mduki
 
Dochiman

Dochiman

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
54
Likes
31
Points
25
Age
31
Dochiman

Dochiman

Member
Joined Jun 27, 2016
54 31 25
Bravo320

Bravo320

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
357
Likes
196
Points
60
Bravo320

Bravo320

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
357 196 60
Za Kimasai sasa hivi hazina mpango, kuna kitu kutoka kwa mzee kabila hapo nchi jirani,...masai hawana bao saa hivi
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,184
Likes
1,971
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,184 1,971 280
Kuna mmoja alitaka kuniuzia dawa ya kuzuia ndevu zisiote lkn cha ajabu aliniambia hii unaweka kwenye maji unaoga ndevu zote hazotaota ....nikashtuka nikauliza vipi nyele za kichwani na sehemu zingine akasema itakwisha ote .!...!.nilitoka mduki
Aaah Aaah. Hizo "sehemu zingine" mimi uwa naogopa hata kuzigusisha na magic shaving powder. Yaani eti "nywele" zinapukutika zenyewe tu ndani ya povu!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Kuna mmoja alitaka kuniuzia dawa ya kuzuia ndevu zisiote lkn cha ajabu aliniambia hii unaweka kwenye maji unaoga ndevu zote hazotaota ....nikashtuka nikauliza vipi nyele za kichwani na sehemu zingine akasema itakwisha ote .!...!.nilitoka mduki
Hahahahaaaaaa. Mkuu ulitaka zisiote za wapi?
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,200
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,200 180
we si useme tu ulitaka tujue umeingia serena unatuzunguusha safari ya ubungo unataka utukatishie shekilango tuambae na road la sinza hadi sinza makaburini tukate kushoto tuchukue barabara ya mlimani city ndo utufikishe ubungo kwa kutumia gia ya masai na dawa zake
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
4,882
Likes
3,999
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
4,882 3,999 280
Mjini shule, kua uyaone.
Hii imetokea sikukuu ya Idd nilikua nakatiza mitaa fulani amaizing nilikuwa nimetinga pamba kali nashine hatare.Huku nimevalia kiatu matata nilichonunua china kupitia apps ya KIKUU.Basi ukijumlisha na ile chain ya gold sikushangaa kuitwa majina matamu hapa jijini.

Nirudi kwenye mada wakati nakaribia kuingia Serena Hotel nikasikia sauti vipi? Sikugeuka nikasikia tena Assalam allekum! Basi nikageuka bila ya kuitika salam! Nakutana uso kwa uso na Masai akaniambia 'fipi rafiki' unataka dawa? Nikamjibu hapana kwa kutikisa kichwa. Akauliza tena hutaki dawa za 'ngufu sa kiume'? Nikatabasamu nikamjibu hapana?

Kabisa sikubaliani na njia hii ya hawa jamaa ya kufanya biashara za dawa kwa kuhoji wapita njia?Kuna wengine hupita nyumba hadi nyumba na kushawishi vijana kuhusu dawa za kuongeza nguvu hii pia haijakaa poa?

Kidogo niliona soo kuulizwa kama nataka dawa za 'kuongesa ngufu' Nashukuru mrembo niliekuwa naye kiswahili hakipandi vizuri iyo ndio ilikua ahueni kwangu.

Niwaase ndugu zangu hizi dawa za wamasai sio nzuri za kutumia kiholela kwani wanachanganya mizizi yenye sumu kali hivyo kuweza kuharibu ini pia kuhatarisha uwiano wa viungo vya mtumiaji.Wauza dawa kama hawa hawatoi huduma. Wanasaka Pesa.
mkuu uo uchunguzi umeufanyia wapi juu ya mizizi yenye sumu...? nani alikufa baada kunywa dawa za kimasai...? ukipata muda rudi kijijini ukakae na mababu wakufunze...kwa uelewa wangu mdogo akuna watu wenye miti yenye dawa zenye nguvu kama WAMASAI
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,665
Likes
1,921
Points
280
Age
14
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,665 1,921 280
Kuna mmoja alitaka kuniuzia dawa ya kuzuia ndevu zisiote lkn cha ajabu aliniambia hii unaweka kwenye maji unaoga ndevu zote hazotaota ....nikashtuka nikauliza vipi nyele za kichwani na sehemu zingine akasema itakwisha ote .!...!.nilitoka mduki
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,418
Likes
818
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,418 818 280
Ndugu tuweke wazi tujuwe ni jiji gani, kama ni Dar sitoshangaa kuulizwa kama ni mtumiaji wa hiyo dawa. wamasai wapo kazin Siku zote biashara inakuwa Kubwa wakati mahitaji yakiongezeka.
 
B

bluecolour

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
199
Likes
77
Points
45
Age
23
B

bluecolour

Senior Member
Joined May 20, 2013
199 77 45
Ujana bwana! Sasa hizo chain, cjui pamba simeingia vip kwenye mada hii? Au lengo c dawa ya kimasai kuna promo ingine?
Na hapo hapo ndipo alipoinajisi story yake
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Dawa nenda kwenye Maduka ya Tiba Asili Wamasia cku hiz Matapeli we chukua Asali na Mdalasin wa Kusaga changanya Lita 1 uone habar yakee
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,259