Masahihisho uchaguzi ubunge Songea Mjini

Masahihisho uchaguzi ubunge Songea Mjini

hiyo hesabu ikoje yaani jimbo tu LA songea mjini liwe na wapiga kura laki moja na zaid?
 
Kuna taarifa ya upotoshaji imesambaa ikionesha idadi ya wapiga kura walioandikishwa katika uchaguzi wa marudio Songea Mjini kuwa ni 28,841. Idadi hiyo imepotoshwa ukweli ni kwamba wapiga kura walikuwa 128,841. Namshauri msimamizi wa uchaguzi Songea Mjini ambaye pia ni mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa achukue hatua kali za kisheria dhidi ya upotoshaji huo.

Mkuu kuja na vitisho ni kama unaona watu ni wajinga humu jukwaani. Huna muda utaumbuka kwa huu muhemko wako. Ili kuweka rekodi sawa, tupe idadi ya waliojiandikisha kupiga kura mwaka 2015 kwakuwa daftari halijafanyiwa mabadiliko. Halafu ili kumpa huyo mkurugenzi nguvu mwambie awahi kabisa kesho mahakamani, wakifungua tu anashitaki, ila ahakikishe aende na idadi ya waliojiandikisha kupiga 2015 na idadi aliyotaja hiyo jana iendane na ile iliyotumika kutoa mshindi wa hapo Songea.
 
Mchezo huu hautaki hasira Mkuu, mlizira game, tulieni, kutegemea huruma ya jukwaa ni kupoteza Wakati

Mkuu thetallest usitie shaka, watu wanaweka rekodi sawa. Usizuie mtu kujadili hasa ukizingatia anatumia MB zake. Kushiriki hakukunyimi kujadili, vuta subira watu wapate nini huwa kinaendelea. Kama hakuna tatizo hofu ya nini?
 
Mkuu thetallest usitie shaka, watu wanaweka rekodi sawa. Usizuie mtu kujadili hasa ukizingatia anatumia MB zake. Kushiriki hakukunyimi kujadili, vuta subira watu wapate nini huwa kinaendelea. Kama hakuna tatizo hofu ya nini?
Povu na matusi ndo tatizo Mkuu, kwa Nini hawawi kama wewe?
 
HAYA NI MATOKEO YA MWAKA 2015 SONGEA MJINI AMBAPO MACCM LEO YANASEMA WALIOJIANDIKISHA NI 128,841 YANI NI WENGI KULIKO WALE WA MWAKA 215 AMBAO WALIKUWA 127,738. YANI WAMEONGEZEKA WAPIGA KURA 1,103. NASIKIA HARUFU KALI YA CHOO!

MACCM NI CHOO TU!

CHAMA cha Mapinduzi katika jimbo la Songea Mjini Mkoani Ruvuma Kimefanikiwa kuibuka ushindi wa ubunge baada ya kuhesabu kura mara mbili na kumfanya mgombea wa chama hicho Leonidas Gama kutangazwa mshindi na Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo hilo



Akitangaza matokeo hayo Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi wa Jimbo hilo Rafael Kimari alisema kuwa kulikuwa na vyama vitatu ambavyo vilisimamisha wagombea kikiwemo chama cha ACT WAZALENDO,CCM na Chadema



Kimari alimtangaza Leonidas Gama kuwamshindi kwa kupata kura 40,886, na kufuatiwa na mgombea wa Chadema Joseph Fuimealiyepata 37000 na wa mwisho ni mgombea wa ACT WAZALENDO Emmanuel Msabila ambaye alipata kura 436



Alieleza kuwa katika jimbo hilo idadi yawaliojiandikisha walikuwa ni wapigakura 127738 ambao walitakiwa kupiga kura zao 324 katika jimbo la uchaguzi wa jimbo hilo



Alieleza kuwa jimbo lenye kata 21 chama cha mapinduzi kimefanikiwa kushinda kata 16 , chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimefanikiwa kushinda kata 4 na chama cha wananchi Cuf kimeshinda kata 1
harakati za kuandika uwongo wanasahau mpaka data za miaka miwili iliyopita.hapo hatujaondoa waliokufa [emoji16][emoji16]
 
Povu na matusi ndo tatizo Mkuu, kwa Nini hawawi kama wewe?

Povu na matusi sio upande mmoja ni kila upande unafanya hivyo hivyo. Halafu mkuu hata huko ofisini ulipo au mtaani unapokaa hakuna mtu mwenye tabia ya matusi? Hali hiyo inakuzuia kufanya kazi au kuishi hapo mtaani? Huku jukwaani tuko na tabia tofauti tofauti, cha muhimu ni wapi unaona kuna point na wapi kuna upupu unapotezea.
 
harakati za kuandika uwongo wanasahau mpaka data za miaka miwili iliyopita.hapo hatujaondoa waliokufa [emoji16][emoji16]
inawezekana wakazi wameongezeka na hakuna waliokufa ndio maana idadi ya waliojiandikisha imeongezeka
 
Mkuu kuja na vitisho ni kama unaona watu ni wajinga humu jukwaani. Huna muda utaumbuka kwa huu muhemko wako. Ili kuweka rekodi sawa, tupe idadi ya waliojiandikisha kupiga kura mwaka 2015 kwakuwa daftari halijafanyiwa mabadiliko. Halafu ili kumpa huyo mkurugenzi nguvu mwambie awahi kabisa kesho mahakamani, wakifungua tu anashitaki, ila ahakikishe aende na idadi ya waliojiandikisha kupiga 2015 na idadi aliyotaja hiyo jana iendane na ile iliyotumika kutoa mshindi wa hapo Songea.
wakazi wa Songea mjini wameongezeka mkuu na hakuna aliokufa ndio maana idadi imeongezeka
 
90% ya 128;841 ni ngapi? mnaojua hisabati tuambieni
 
Kuna taarifa ya upotoshaji imesambaa ikionesha idadi ya wapiga kura walioandikishwa katika uchaguzi wa marudio Songea Mjini kuwa ni 28,841. Idadi hiyo imepotoshwa ukweli ni kwamba wapiga kura walikuwa 128,841. Namshauri msimamizi wa uchaguzi Songea Mjini ambaye pia ni mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa achukue hatua kali za kisheria dhidi ya upotoshaji huo.
Sasa waliopiga kura ni wangapi?..Mbna unakuja na habari nusu nusu?..Hivi ccm mna laana gani?
 
wakazi wa Songea mjini wameongezeka mkuu na hakuna aliokufa ndio maana idadi imeongezeka

Laki si pesa najua wewe ni mjinga ila sitarajii uwe mjinga zaidi ya hivyo ni sintokubali uzidi ujinga huo ulio nao. Hakuna marekebisho yoyote yamefanyika kwenye daftari la wapiga kura toka 2015. Hivyo sisi kuuliza tupate list ya waliopiga kura hiyo 2015 ni ili kufananisha na wale waliotangazwa jana. Sasa ili kupunguza uelewa wako mdogo nakupa nafasi ya kufuatilia idadi ya 2015 na iliyotangazwa jana.
 
MTU kashinda kwa zaidi ya asilimia 90%!
Suala LA uchaguzi Huru na haki itabaki kuwa Giza awamu hii.
Uliataka ashinde kwa asilimia ngapi labda?

Wakiwa wapiga kura 100000 wakampigia 90 na 10 wasimpigie atakuwa meshinda kawa % ngapi?
 
Kuna taarifa ya upotoshaji imesambaa ikionesha idadi ya wapiga kura walioandikishwa katika uchaguzi wa marudio Songea Mjini kuwa ni 28,841. Idadi hiyo imepotoshwa ukweli ni kwamba wapiga kura walikuwa 128,841. Namshauri msimamizi wa uchaguzi Songea Mjini ambaye pia ni mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa achukue hatua kali za kisheria dhidi ya upotoshaji huo.
Wewe ni Kailima ?
 
Back
Top Bottom