Masahihisho uchaguzi ubunge Songea Mjini

Masahihisho uchaguzi ubunge Songea Mjini

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Posts
883
Reaction score
853
Kuna taarifa ya upotoshaji imesambaa ikionesha idadi ya wapiga kura walioandikishwa katika uchaguzi wa marudio Songea Mjini kuwa ni 28,841. Idadi hiyo imepotoshwa ukweli ni kwamba wapiga kura walikuwa 128,841. Namshauri msimamizi wa uchaguzi Songea Mjini ambaye pia ni mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa achukue hatua kali za kisheria dhidi ya upotoshaji huo.
 
HAYA NI MATOKEO YA MWAKA 2015 SONGEA MJINI AMBAPO MACCM LEO YANASEMA WALIOJIANDIKISHA NI 128,841 YANI NI WENGI KULIKO WALE WA MWAKA 215 AMBAO WALIKUWA 127,738. YANI WAMEONGEZEKA WAPIGA KURA 1,103. NASIKIA HARUFU KALI YA CHOO!

MACCM NI CHOO TU!

CHAMA cha Mapinduzi katika jimbo la Songea Mjini Mkoani Ruvuma Kimefanikiwa kuibuka ushindi wa ubunge baada ya kuhesabu kura mara mbili na kumfanya mgombea wa chama hicho Leonidas Gama kutangazwa mshindi na Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo hilo



Akitangaza matokeo hayo Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi wa Jimbo hilo Rafael Kimari alisema kuwa kulikuwa na vyama vitatu ambavyo vilisimamisha wagombea kikiwemo chama cha ACT WAZALENDO,CCM na Chadema



Kimari alimtangaza Leonidas Gama kuwamshindi kwa kupata kura 40,886, na kufuatiwa na mgombea wa Chadema Joseph Fuimealiyepata 37000 na wa mwisho ni mgombea wa ACT WAZALENDO Emmanuel Msabila ambaye alipata kura 436



Alieleza kuwa katika jimbo hilo idadi yawaliojiandikisha walikuwa ni wapigakura 127738 ambao walitakiwa kupiga kura zao 324 katika jimbo la uchaguzi wa jimbo hilo



Alieleza kuwa jimbo lenye kata 21 chama cha mapinduzi kimefanikiwa kushinda kata 16 , chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimefanikiwa kushinda kata 4 na chama cha wananchi Cuf kimeshinda kata 1

Kuna taarifa ya upotoshaji imesambaa ikionesha idadi ya wapiga kura walioandikishwa katika uchaguzi wa marudio Songea Mjini kuwa ni 28,841. Idadi hiyo imepotoshwa ukweli ni kwamba wapiga kura walikuwa 128,841. Namshauri msimamizi wa uchaguzi Songea Mjini ambaye pia ni mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa achukue hatua kali za kisheria dhidi ya upotoshaji huo.
 
Sasa wewe umelikoroga zaidi kwa hesabu nyepesi +1mbele ili kufikia malengo yako. Kama waliojiandikisha ni 128841 Then waliojitokeza kupiga kura wasifike hata nusu yake? Hapo bado kuna ukakasi mkubwa
 
MTU kashinda kwa zaidi ya asilimia 90%!
Suala LA uchaguzi Huru na haki itabaki kuwa Giza awamu hii.
Ndgu yangu, uchaguzi wa upande mmoja, ulitaka apewe asilimia ngapi? Wakati wote waliopiga kura ni wake,
 
Ya songea yameshapita! Nangojea wa kwetu Kinondoni tuone maajabu mengine! Mtu kajiuzuru mwenyewe kisha anagombea tena ili achaguliwe! Watu hawana huruma kabisa na pesa zetu! Afu mzee wa chato anajifanya kubana matumizi! Ndo mana Trump huwa anawapaka
 
HAYA NI MATOKEO YA MWAKA 2015 SONGEA MJINI AMBAPO MACCM LEO YANASEMA WALIOJIANDIKISHA NI 128,841 YANI NI WENGI KULIKO WALE WA MWAKA 215 AMBAO WALIKUWA 127,738. YANI WAMEONGEZEKA WAPIGA KURA 1,103. NASIKIA HARUFU KALI YA CHOO!

MACCM NI CHOO TU!

CHAMA cha Mapinduzi katika jimbo la Songea Mjini Mkoani Ruvuma Kimefanikiwa kuibuka ushindi wa ubunge baada ya kuhesabu kura mara mbili na kumfanya mgombea wa chama hicho Leonidas Gama kutangazwa mshindi na Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo hilo



Akitangaza matokeo hayo Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi wa Jimbo hilo Rafael Kimari alisema kuwa kulikuwa na vyama vitatu ambavyo vilisimamisha wagombea kikiwemo chama cha ACT WAZALENDO,CCM na Chadema



Kimari alimtangaza Leonidas Gama kuwamshindi kwa kupata kura 40,886, na kufuatiwa na mgombea wa Chadema Joseph Fuimealiyepata 37000 na wa mwisho ni mgombea wa ACT WAZALENDO Emmanuel Msabila ambaye alipata kura 436



Alieleza kuwa katika jimbo hilo idadi yawaliojiandikisha walikuwa ni wapigakura 127738 ambao walitakiwa kupiga kura zao 324 katika jimbo la uchaguzi wa jimbo hilo



Alieleza kuwa jimbo lenye kata 21 chama cha mapinduzi kimefanikiwa kushinda kata 16 , chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimefanikiwa kushinda kata 4 na chama cha wananchi Cuf kimeshinda kata 1

Sasa wewe umelikoroga zaidi kwa hesabu nyepesi +1mbele ili kufikia malengo yako. Kama waliojiandikisha ni 128841 Then waliojitokeza kupiga kura wasifike hata nusu yake? Hapo bado kuna ukakasi mkubwa
 
HAYA NI MATOKEO YA MWAKA 2015 SONGEA MJINI AMBAPO MACCM LEO YANASEMA WALIOJIANDIKISHA NI 128,841 YANI NI WENGI KULIKO WALE WA MWAKA 215 AMBAO WALIKUWA 127,738. YANI WAMEONGEZEKA WAPIGA KURA 1,103. NASIKIA HARUFU KALI YA CHOO!

MACCM NI CHOO TU!

CHAMA cha Mapinduzi katika jimbo la Songea Mjini Mkoani Ruvuma Kimefanikiwa kuibuka ushindi wa ubunge baada ya kuhesabu kura mara mbili na kumfanya mgombea wa chama hicho Leonidas Gama kutangazwa mshindi na Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo hilo



Akitangaza matokeo hayo Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi wa Jimbo hilo Rafael Kimari alisema kuwa kulikuwa na vyama vitatu ambavyo vilisimamisha wagombea kikiwemo chama cha ACT WAZALENDO,CCM na Chadema



Kimari alimtangaza Leonidas Gama kuwamshindi kwa kupata kura 40,886, na kufuatiwa na mgombea wa Chadema Joseph Fuimealiyepata 37000 na wa mwisho ni mgombea wa ACT WAZALENDO Emmanuel Msabila ambaye alipata kura 436



Alieleza kuwa katika jimbo hilo idadi yawaliojiandikisha walikuwa ni wapigakura 127738 ambao walitakiwa kupiga kura zao 324 katika jimbo la uchaguzi wa jimbo hilo



Alieleza kuwa jimbo lenye kata 21 chama cha mapinduzi kimefanikiwa kushinda kata 16 , chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimefanikiwa kushinda kata 4 na chama cha wananchi Cuf kimeshinda kata 1

Sisi tulielewa toka mwanzo taarifa hiyo imetoka kwa wale waliosusia, hatukua na Shaka yoyote, tuliwapotezea tu
 
Kuna taarifa ya upotoshaji imesambaa ikionesha idadi ya wapiga kura walioandikishwa katika uchaguzi wa marudio Songea Mjini kuwa ni 28,841. Idadi hiyo imepotoshwa ukweli ni kwamba wapiga kura walikuwa 128,841. Namshauri msimamizi wa uchaguzi Songea Mjini ambaye pia ni mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa achukue hatua kali za kisheria dhidi ya upotoshaji huo.
Kwan 90% ya 128,841 ni ngap mkuu
 
HAYA NI MATOKEO YA MWAKA 2015 SONGEA MJINI AMBAPO MACCM LEO YANASEMA WALIOJIANDIKISHA NI 128,841 YANI NI WENGI KULIKO WALE WA MWAKA 215 AMBAO WALIKUWA 127,738. YANI WAMEONGEZEKA WAPIGA KURA 1,103. NASIKIA HARUFU KALI YA CHOO!

MACCM NI CHOO TU!

CHAMA cha Mapinduzi katika jimbo la Songea Mjini Mkoani Ruvuma Kimefanikiwa kuibuka ushindi wa ubunge baada ya kuhesabu kura mara mbili na kumfanya mgombea wa chama hicho Leonidas Gama kutangazwa mshindi na Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo hilo



Akitangaza matokeo hayo Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi wa Jimbo hilo Rafael Kimari alisema kuwa kulikuwa na vyama vitatu ambavyo vilisimamisha wagombea kikiwemo chama cha ACT WAZALENDO,CCM na Chadema



Kimari alimtangaza Leonidas Gama kuwamshindi kwa kupata kura 40,886, na kufuatiwa na mgombea wa Chadema Joseph Fuimealiyepata 37000 na wa mwisho ni mgombea wa ACT WAZALENDO Emmanuel Msabila ambaye alipata kura 436



Alieleza kuwa katika jimbo hilo idadi yawaliojiandikisha walikuwa ni wapigakura 127738 ambao walitakiwa kupiga kura zao 324 katika jimbo la uchaguzi wa jimbo hilo



Alieleza kuwa jimbo lenye kata 21 chama cha mapinduzi kimefanikiwa kushinda kata 16 , chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimefanikiwa kushinda kata 4 na chama cha wananchi Cuf kimeshinda kata 1
Mchezo huu hautaki hasira Mkuu, mlizira game, tulieni, kutegemea huruma ya jukwaa ni kupoteza Wakati
 
Back
Top Bottom