Tetesi: Masada Nacte

Rakim Swaleh

Rakim Swaleh

New Member
Joined
May 17, 2019
Messages
3
Points
20
Rakim Swaleh

Rakim Swaleh

New Member
Joined May 17, 2019
3 20
Kwa Callender ya Nacte Siku ya tarehe 15 may 2019 ni ufunguzi wa Udahili. Majira ya saa sita usiku 15 may 2019 nilifata utaratibu wote wa Application na kukamilisha nikachagua vyuo vitano. System ilitaka ni fanye follow up mara kwa mara kwa updates zaidi.
Siku ya tarehe 17 may 2019 system ikawa imefungwa .
Swalii ni Je, ambao tumefanya application tangu 15 may 2019 na swala la kufungwa kwa System za Application haitakuwa na Effect kwetu. ..??
 
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2016
Messages
341
Points
250
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2016
341 250
Naona ungesubiria tu system itakapofunguka tena unaweza kutembelea ile profile yako kuangalia hali inaendeleaje
 

Forum statistics

Threads 1,303,727
Members 501,077
Posts 31,490,242
Top