Marekebisho ya sheria ya manunuzi ya serikali. Serikali haikujipanga.


C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
590
Likes
848
Points
180
Age
26
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2016
590 848 180
Nimefatilia bunge la mchana huu mjadala juu ya sheria ya manunuzi.
Mwanasheria mkuu wa serikali anaweweseka marekebisho ni mengi sana.
Mapendekezo ya wabunge wengi yamepita na kuondoa yale ya serikali hadi waziri wa fedha na mwanasheria wamepaniki sana na kusema kwa marekebisho hayo mengi ya wabunge sheria inaweza kuyotekelezwa vizuri..


Najiulize je serikali haikujipanga juu ya mswada huu??
 

Forum statistics

Threads 1,236,532
Members 475,191
Posts 29,261,256