Marekani yalaani Mauwaji ya Arusha


mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
U.S condemns Arusha bombing.


 
Last edited by a moderator:
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Aache kuja rais wao maana hakuna usalama. Tukio linatokea na polis wapo palepale halaf mharifu anasepa bila polisi kumkamata! Kunasiku jk atapigwa grunade na aliyempiga hataonekana maana hatuna polisi bali vikaragosi 2
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
21
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 21 135
Inakuwaje kama hao polisi ndo wametumwa na na huyo unaedhani atapigwa grenade?
Mhalifu wala hajakimbia
alikuwepo all the time akiwitness kazi ya mikono yake akiwa ndani ya gwanda.
Video clip ipo! You'll be suprised.
Time...
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145

JUMANNE, JUNI 18, 2013 01:20 NA BAKARI KIMWANGA

*Yataka waliohusika wasakwe kwa nguvu zote
*Yawataka Watanzania kufuata misingi ya Nyerere


SERIKALI ya Marekani, imesema watu wote waliohusika na mlipuko wa bomu mjini Arusha, wapaswa kukasakwa kwa udi na uvumba ili wafikishwe mbele ya vyombo vya dola.

Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari mjini Dar es Salaam na kusaini na Balozi wa Marekani hapa nchini,Alfonso Lenhardt ilisema Serikali ya Tanzania inapaswa kuchukua kali dhidi ya wahusika.

Taarifa hiyo, imekuja siku chache kabla ya ujio wa Rais wa Marekani, Barack Obama ambaye anatarajiwa kuwasili nchini mwezi ujao.

“Tunataka kuona watu wote, waliohusika na tukio hili wanasakwa na kufikishwa mbele ya vyombo vya dola,

“Marekani inatoa wito wa kukamatwa, kushitakiwa na kutiwa hatiani kwa waliohusika,”ilisema taarifa ya Balozi Lenhardt.

Taarifa hiyo,ilisema kitendo hicho ni cha woga mno kwani kinafanana na ulipuaji wa bomu ulitokea Mei5, mwaka huu katika Kanisa la Katoliki la Mtakatifu Joseph mjini humo.

“Marekani inalaani vikali mlipuko wa bomu uliotokea Juni 15, mwaka huu katika mkutano wa hadhara wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA),tunasikitika kuona watu watatu wamepoteza maisha na kujeruhi wengine zaidi ya 40.

“Tunatoa salamu zetu za rambirambi kwa familia ambazo zilipoteza wapendwa wao na waliojeruhiwa katika uhalifu huu wa kutisha.

“Tunatoa wito wa kukamatwa, kushitakiwa na kutiwa hatiani kwa waliohusika na vitendo hivyo. Tanzania ni nchi inayojulikana kwa utajiri wake wa kiutamaduni, uvumilivu na mchanganyiko wa watu.

“Vitendo vya vurugu za namna hii,aina yoyote, vinatishia kuipaka matope na kudhoofisha amani na usalama wa nchi hii ya aina yake.

“Marekani itaendelea kujenga ushirika na Watanzania wote na tunawataka waendelee kulaani machafuko yanayofanywa na wale wanaotishia usalama wa raia wenzao,” alisema Lenhardt

Taarifa hiyo, ilisema Marekani inatoa wito kwa raia wote kujikita juu ya maadili na misingi ya hekima, umoja na amani ambayo yaliwekwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere.

Misingi hiyo imeelezwa katika wimbo wa taifa wa Tanzania ambayo yameenziwa na kuheshimiwa na Watanzania wote na wapenda amani duniani kote.

 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Aaaah... Amani ililetwa na Mababu ZETU!!!!

Oh... Rais wa kwanza alitunyima ELIMU... tulibaguliwa (kivipi) Wengine pia tulibaguliwa - Mnataka kusikia Malalamiko ya kila MTU??? then kutakuwa hakuna Tanganyika...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
wamarekani waache unafiki,vujo kwao ndiyo neema,silaha zote zina anza kutengenezwa kwao!wengine kama wachina wanaiga tuu!Hizo innovation wanazofanya kila siku za silaha kwa manufaa ya nani kama siyo kuua?
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Wasiishie kulaani tu, wao si ndio polisi wa dunia bana, walete makachero wao (FBI et al) wafanye kazi independently maana kina kagonja hawaaminiki wale
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
Kumbe nao wanajua kuwa kuna watu wanatishia usalama wa taifa???? Poleni CHADEMA kumbe hata dunia inawatambua kwa makeke ujinga wenu!!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,625
Likes
2,269
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,625 2,269 280
Nyerere Alikuwa na misingi ya kikomunist hao wamarekani wanaropoka tu.. hawajui nyerere vizuri
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Serikali ipi ya kuwatafuta kwa udi na uvumba?
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Likes
8
Points
135
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 8 135
::
Tena walivyojazana Arusha,,,,wanalinda koloni jipya
::
 
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
567
Likes
0
Points
0
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
567 0 0
Kumbe nao wanajua kuwa kuna watu wanatishia usalama wa taifa???? Poleni CHADEMA kumbe hata dunia inawatambua kwa makeke ujinga wenu!!!
Samahani,cdm wanatishia usalama wa taifa au wanawatisha ccm inayounda serikali iliyomadarakani? yani unaamini washington ndo habari za kijasusi walizonazo! na wewe unafarijika unapost jf atleast lumumba waone umepost kitu! poor minded person,coward n traitor,this is our country!
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,410
Likes
1,475
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,410 1,475 280

JUMANNE, JUNI 18, 2013 01:20 NA BAKARI KIMWANGA

*Yataka waliohusika wasakwe kwa nguvu zote
*Yawataka Watanzania kufuata misingi ya Nyerere


SERIKALI ya Marekani, imesema watu wote waliohusika na mlipuko wa bomu mjini Arusha, wapaswa kukasakwa kwa udi na uvumba ili wafikishwe mbele ya vyombo vya dola.

Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari mjini Dar es Salaam na kusaini na Balozi wa Marekani hapa nchini,Alfonso Lenhardt ilisema Serikali ya Tanzania inapaswa kuchukua kali dhidi ya wahusika.

Taarifa hiyo, imekuja siku chache kabla ya ujio wa Rais wa Marekani, Barack Obama ambaye anatarajiwa kuwasili nchini mwezi ujao.

"Tunataka kuona watu wote, waliohusika na tukio hili wanasakwa na kufikishwa mbele ya vyombo vya dola,

"Marekani inatoa wito wa kukamatwa, kushitakiwa na kutiwa hatiani kwa waliohusika,"ilisema taarifa ya Balozi Lenhardt.

Taarifa hiyo,ilisema kitendo hicho ni cha woga mno kwani kinafanana na ulipuaji wa bomu ulitokea Mei5, mwaka huu katika Kanisa la Katoliki la Mtakatifu Joseph mjini humo.

"Marekani inalaani vikali mlipuko wa bomu uliotokea Juni 15, mwaka huu katika mkutano wa hadhara wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA),tunasikitika kuona watu watatu wamepoteza maisha na kujeruhi wengine zaidi ya 40.

"Tunatoa salamu zetu za rambirambi kwa familia ambazo zilipoteza wapendwa wao na waliojeruhiwa katika uhalifu huu wa kutisha.

"Tunatoa wito wa kukamatwa, kushitakiwa na kutiwa hatiani kwa waliohusika na vitendo hivyo. Tanzania ni nchi inayojulikana kwa utajiri wake wa kiutamaduni, uvumilivu na mchanganyiko wa watu.

"Vitendo vya vurugu za namna hii,aina yoyote, vinatishia kuipaka matope na kudhoofisha amani na usalama wa nchi hii ya aina yake.

"Marekani itaendelea kujenga ushirika na Watanzania wote na tunawataka waendelee kulaani machafuko yanayofanywa na wale wanaotishia usalama wa raia wenzao," alisema Lenhardt

Taarifa hiyo, ilisema Marekani inatoa wito kwa raia wote kujikita juu ya maadili na misingi ya hekima, umoja na amani ambayo yaliwekwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere.

Misingi hiyo imeelezwa katika wimbo wa taifa wa Tanzania ambayo yameenziwa na kuheshimiwa na Watanzania wote na wapenda amani duniani kote.

Laana imeanziwa kwa Rais aka Fast jet Marekani mnayemthamini! Hamtambui Nyerere wala mazuri ya Nyerere amekuja kutengeneza TZ yake ya UFITINI wa KIDINI na KISIASA!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Sema tuu tamko zito lna kilo ngapi?
Au kwa sababu limetoka kwa WAUS?
 
B

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
220
Likes
0
Points
0
B

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
220 0 0
Tz ni ya Marekani? Toa upuuz wako hm
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,619
Likes
450
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,619 450 180
Aache kuja rais wao maana hakuna usalama. Tukio linatokea na polis wapo palepale halaf mharifu anasepa bila polisi kumkamata! Kunasiku jk atapigwa grunade na aliyempiga hataonekana maana hatuna polisi bali vikaragosi 2
Hapa ni kweli mkuu,ipo siku rais atabtuliwa na ----- atakayembutua atasepa bila kukamatwa kama askari wenyewe ndio askari shati,wanajua kujilinda wenyewe tu.
Ila kwa hili la arusha wanaonekana kupanga kabisa
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Inakuwaje kama hao polisi ndo wametumwa na na huyo unaedhani atapigwa grenade?
Mhalifu wala hajakimbia
alikuwepo all the time akiwitness kazi ya mikono yake akiwa ndani ya gwanda.
Video clip ipo! You'll be suprised.
Time...
Wakuu hebu tupieni hiyo clip mapema, wasije kusema imetengenezwa, tupia clip mbaya ajulikane mapema, SUPU YA MBWA HULIWA INGALI MOTO!
 
K

kelvin.pcb

Senior Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
176
Likes
0
Points
0
K

kelvin.pcb

Senior Member
Joined Jan 2, 2013
176 0 0
2livyo wepec kupepetwa km mahindi tena kwenye cnia, bac overseas wanapata raha kwel, hahahahahaha
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,719
Likes
1,585
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,719 1,585 280
Kumbe nao wanajua kuwa kuna watu wanatishia usalama wa taifa???? Poleni CHADEMA kumbe hata dunia inawatambua kwa makeke ujinga wenu!!!
Jasho inawatoka hadi mmepoteza akili. Sasa si muwakamate kama wamevunja sheria badala ya dola kufanya ugaidi
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094