MAREKANI: Tweet ya Trump yaongeza vitisho vya mauaji kwa Mbunge mwenye asili ya Somalia


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
6,004
Points
2,000
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
6,004 2,000
One of the first ever Muslim members of the US Congress has said that a tweet by President Donald Trump has led to an increase in threats against her life.

Minnesota's Ilhan Omar said the threats were sparked by "violent rhetoric", accusing Mr Trump of stoking right-wing extremism. "It has to stop," she added.

It comes after Speaker of the House Nancy Pelosi announced a new "security assessment to safeguard" the lawmaker.

The tweet showed Ms Omar talking to a US-Muslim group about the 9/11 attacks.

On Monday Mr Trump stepped up his attacks against Ms Omar, calling her "out of control".

He also said Mrs Pelosi "should look at the anti-Semitic, anti-Israel and ungrateful US HATE statements Omar has made" before defending her.

What's the background?

Congresswoman Omar has become a lightning rod for criticism following her 2018 election.

Mr Trump tweeted on Friday "WE WILL NEVER FORGET" alongside a 43-second edited video showing footage of the 11 September 2001 terrorist attacks, spliced with a speech by Ms Omar.

"Some people did something," she is seen saying, in between footage of planes hitting the World Trade Center, damage to the Pentagon and people fleeing buildings.

BBC
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,953
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,953 2,000
.... ila hicho kibinti kina maneno ya shombo sana. Kimebeep wakapiga saa hizi kinalialia ovyo. The way alivyoongea na hiyo taasisi ya kiislamu ni kama vile kufurahia tukio la 9/11. Trump wala hakuongea sana, aliandika maneno ma4 tu: WE WILL NEVER FORGET as a result ni mtafutano kila mahali.
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,400
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,400 2,000
.... ila hicho kibinti kina maneno ya shombo sana. Kimebeep wakapiga saa hizi kinalialia ovyo. The way alivyoongea na hiyo taasisi ya kiislamu ni kama vile kufurahia tukio la 9/11. Trump wala hakuongea sana, aliandika maneno ma4 tu: WE WILL NEVER FORGET as a result ni mtafutano kila mahali.
Kale kabinti ni kapumbavu sana,pamoja kale kakilaza kenzake,Alexandria Ocarcio Cortez.Haiwezekani utolewe Kenya kwenye lambi ya wakimbizi,upewe uraia USA,na wazazi wako.Halafu uje uongee shombo za kijinga tu.Hata kama kanatofautiana nao,but kaheshim roho za watu 3k waliokufa 9/11.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
2,400
Points
2,000
SirChief

SirChief

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
2,400 2,000
Ni kapumbavu sana.Afu leo bado mtu anasema USA kuna ubaguzi.Wangeshakaua haka sku mingi.
Huyo mwanamke kwa nini asiende kwao Somalia akaishi huko atoke kwa hao wanaowaita makafiri. Kama hawezi kufanya hivyo basi hana lolote naye ni mnafiki tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,953
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,953 2,000
Kale kabinti ni kapumbavu sana,pamoja kale kakilaza kenzake,Alexandria Ocarcio Cortez.Haiwezekani utolewe Kenya kwenye lambi ya wakimbizi,upewe uraia USA,na wazazi wako.Halafu uje uongee shombo za kijinga tu.Hata kama kanatofautiana nao,but kaheshim roho za watu 3k waliokufa 9/11.

Sent using Jamii Forums mobile app
... kipumbavu sana Mkuu. Culture zilezile za kijinga kanataka kupeleka nchi za watu. Naona hao waliomchagua wanajaribu "kuonja sumu"; na itawatokea puani maana mbegu za kigaidi kanazojaribu kupandikiza sio za kawaida.
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
3,304
Points
2,000
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
3,304 2,000
Kuna watu naona wamepotea kabisa hapa, hawana kabisa "Interest" na hii thread.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,315
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,315 2,000
Huyo mwanamke kwa nini asiende kwao Somalia akaishi huko atoke kwa hao wanaowaita makafiri. Kama hawezi kufanya hivyo basi hana lolote naye ni mnafiki tu.
Hata hao "makafiri" USA siyo kwao Kama udhanivyo, ni wahamiaji tu kama ilivyo kwa Ilhan Omar na historia inaonesha Waislam walifika kabla ya makafiri huko ambako sasa kunaitwa USA.
 
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,256
Points
2,000
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,256 2,000
Hata hao "makafiri" USA siyo kwao Kama udhanizyo, ni wahamiaji tu kama ilivyo kwa Ilhan Omar na historia inaonesha Waislam walifika kabla ya makafiri huko ambako sasa kunaitwa USA.
historia ya wapi tuma source

Sent using Jamii Forums mobile app
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,530
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,530 2,000
Ms. Omar had every chance to pave the way for other Arab/Somali migrants political space in USA but she is blowing it badly.

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,250
Points
2,000
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,250 2,000
Hata hao "makafiri" USA siyo kwao Kama udhanizyo, ni wahamiaji tu kama ilivyo kwa Ilhan Omar na historia inaonesha Waislam walifika kabla ya makafiri huko ambako sasa kunaitwa USA.
Acha kutudanganya wewe ajuza usidhani historian ya marekani hatuijui vizuri .


Halafu waislamu huwa mnafuata nini kwenye nchi za makafir nyie watu wa ajabu sana kwanini msiende ishi huko OMan ,Saudis,Jordanian,Sudan

Kila Sikh mnakimbilia UK,US,Canada kufanya nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,762
Points
2,000
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,762 2,000
.... ila hicho kibinti kina maneno ya shombo sana. Kimebeep wakapiga saa hizi kinalialia ovyo. The way alivyoongea na hiyo taasisi ya kiislamu ni kama vile kufurahia tukio la 9/11. Trump wala hakuongea sana, aliandika maneno ma4 tu: WE WILL NEVER FORGET as a result ni mtafutano kila mahali.
Kwani hiyo september 11 si ilitengenezwa na CIA na Mossad ili kuweza kuingia Iraq na ndo kilichotokea. Somalia hawakuhusika kabisa
 
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,762
Points
2,000
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,762 2,000
Kale kabinti ni kapumbavu sana,pamoja kale kakilaza kenzake,Alexandria Ocarcio Cortez.Haiwezekani utolewe Kenya kwenye lambi ya wakimbizi,upewe uraia USA,na wazazi wako.Halafu uje uongee shombo za kijinga tu.Hata kama kanatofautiana nao,but kaheshim roho za watu 3k waliokufa 9/11.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani yeye ndo kawaua? waliofanya hicho kitendo ndo wanashoboka mazee
 

Forum statistics

Threads 1,285,019
Members 494,368
Posts 30,847,535
Top