Marekani haitatamalaki katika utukufu tena


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,335
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,335 280
hii mada itawakera wale wenzangu na mimi wenye mapenzi yaliyopitiliza kwa taifa la marekani! Lakini ukweli mchungu ni kwamba AMERICA WILL NEVER BE GREAT AGAIN...! what a painful truth!
Akiwa kwenye kampeni za kinyang'anyiro cha urais mgombea wa kiti hicho bwana Trump alirudiarudia maneno haya. '....I want to make America great again...'! Yani ataifanya marekani itamalaki katika utukufu tena! Ndoto za Alinacha hizi...!
Kanuni za maisha zinasema kwamba ni rahisi kuwa namba moja lakini ni vigumu kubakia kwenye nafasi hiyo....
Mmarekani kwa kulitambua hilo alifanya kila namna abaki kileleni lakini WAKATI SI MILELE...! Na kila jambo na majira yake...hii ni Kanuni ya kiasili kabisa
Ahadi ya bwana Trumph ya kutaka kuifanya marekani itamalaki tena katika utukufu ni ushahidi tosha kuwa marekani ya juzi na jana si ya Leo na hapo kesho!
Where is the American pride now? Zile tambo za ....we Americans kwenye kila jambo ziko wapi? Tulichoshuhudia kwa kiwango cha juu kabisa ni kukataliwa kwa bwana Trump kama rais wa marekani japo kura maarufu zimempa urais...tunachoendelea kushuhudia ni dhihaka kejeli matusi na hata tuhuma za udukuzi na kusaidiwa kushinda na mataifa adui!
Leo hii marekani ndio inaongea lugha hizi kweli? Ule ufahari na kujikweza umepotelea wapi? Yale mambo yaliyozoeleka kusikika dunia ya tatu hasa Africa nyakati za chaguzi Leo hii ndio yanasikika marekani? Kweli...!!?
itakuwa vigumu kukubaliwa na wengi lakini ukweli mchungu ni kwamba AMERICA WILL NEVER SHINE AGAIN...!!!!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,758
Likes
7,078
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,758 7,078 280
Kwanza sitaki kuamini moja kwa moja hiyo kauli kutoka marekani.kwamba wamedukuliwa katika mfumo wa kumpata mshindi wa uraisi.mbwa mpe jina baya uendelee kumsimanga.

Hii ya utawala kufika kikomo, haliepukiki ila sio kizazi hiki cha karne 21.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,335
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,335 280
Kwanza sitaki kuamini moja kwa moja hiyo kauli kutoka marekani.kwamba wamedukuliwa katika mfumo wa kumpata mshindi wa uraisi.mbwa mpe jina baya uendelee kumsimanga.

Hii ya utawala kufika kikomo, haliepukiki ila sio kizazi hiki cha karne 21.
China wanakuja kwa nguvu, walifurahi socialism ya urusi na ussr yao kuvunjika sasa wataisoma namba
Mfamaji kamwe haishi kutapatapa marekani hatakubali kushindwa kirahisi lakini ndio hivyo tena wakati si milele
 
maalimu shewedy

maalimu shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
860
Likes
675
Points
180
Age
29
maalimu shewedy

maalimu shewedy

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
860 675 180
Ni kweli mkuu hata siasa na future ya mashariki ya kati inahamuliwa na Russia sasa hivi ona hapo Syria sasa hivi kwa mfano!
Tena wakikaa huko UN na vikao vyao uchwara kuhusu pale Syria, yeye Mrusi anapiga kwa kura Veto tuu na mchezo umeisha.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,338
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,338 280
Kwa jinsi ilivyo ngumu kwa watu kuamini ni Vivyo hivyo itakauwa ngumu tabiri zako kutimia
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Likes
2,906
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,906 280
Sishangai madai ya ''kudukuliwa'' na Russia kwa DNC na Uchaguzi Mkuu kama ni kweli(conclusively) ama la..Nachoshanga ni the so called ''Greatest Nation On Earth''(Kama tunavyoaminishwa/hata kama ni uhalisia) kubaki kuwa crybaby...Hivi ka nchi kama Libya (enzi za Gadafi) wangefanya hivyo(kuhack)...wangekuwa washafanyiwa kitu mbaya siku nyingi...Na hao Russia ''ubavu'' wanaupata wapi kuichokonoa Marekani kwenye sensitive issue kama uchaguzi wa Rais?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,335
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,335 280
Kwa jinsi ilivyo ngumu kwa watu kuamini ni Vivyo hivyo itakauwa ngumu tabiri zako kutimia
Ila sikuandika ili watu waamini hilo sihusiki nayo...! Nimeandika uhalisia wa mambo kuamini au kutoamini hilo ni jambo lingine kabisa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,335
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,335 280
Mnajidanyanya nyingi....wapo watu Serikali ya America wanawaza baada ya miaka 50 america itakuwaje....mmekalia humu Jamiiforum porojoporojo hata hujui hatma yako Kesho itakuwaje....
Kuna wakati usione kila kitu ni porojo za mitandaoni labda tu kama hufuatilii nini kinaendelea marekani kuanzia marekani ya Bush Jr mpaka kufikia sass
Kama wenyewe wanakiri kuwa mambo si mambo....lakini wewe unasema ni porojo mmh!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,338
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,338 280
Ila sikuandika ili watu waamini hilo sihusiki nayo...! Nimeandika uhalisia wa mambo kuamini au kutoamini hilo ni jambo lingine kabisa
Wewe ni mjuzi wa maandiko, umesoma biblia hata elimu dunia haijakupita, Je hukusoma wewe kuwa dunia na vyote vitapita?

Tusubiri hayo mabadiliko mtambuka.
Yaani Urusi itakuwa kimbilio la wanyonge???
MUNGU atufanyie wepesi katika aliyotupangia
 
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
1,329
Likes
1,495
Points
280
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
1,329 1,495 280
Marekani ni taifa lililo pale juu kwa unafiki na umbea tu nothing else, kuchonganisha na kulaghai Marekani ndo kwao lengo likiwa moja tu, kuonekana wao ni great nation.
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,151
Likes
3,459
Points
280
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,151 3,459 280
Its like it was written ......USA will fall the dollar will fall and Russia na China will rise...and then the war then the Jews control the world n bring the Ant-C.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,335
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,335 280
Marekani ni taifa lililo pale juu kwa unafiki na umbea tu nothing else, kuchonganisha na kulaghai Marekani ndo kwao lengo likiwa moja tu, kuonekana wao ni great nation.

Its like it was written ......USA will fall the dollar will fall and Russia na China will rise...and then the war then the Jews control the world n bring the Ant-C.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,075
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,075 280
Ukiweka kando uchaguzi uliomalizika hivi karibuni, viashiria vya kuanguka kwa US kama super power ni vingi zaidi.
Mataifa ya mashariki yanainuka kwa kasi kubwa; kiuchumi, kijeshi, Technology n.k.
Washirika wake nchi za Ulaya kimsingi walishafilisika zamani.UK kwa mfano, ubabe wao umebakia library na si kwingineko.
Nadhani huu ni wakati wa nchi changa kusimama zenyewe ili wengine wakianguka pasiwepo na wafuasi wa kuwafuata shimoni.
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958