Marcussy Mgweno Kugombea Mvomero CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marcussy Mgweno Kugombea Mvomero CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Jun 3, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    Mwanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Wilaya ya Mvomero Mkoani Morogoro anaetoka Maeneo ya Turiani Bw Marcussy Mgweno (pichani) Ametangaza nia ya kuomba ridhaa ya wananchio wa Jimbo la Uchaguzi la Mvomero kuchagua awe mwakilishi wao Bungeni katika uchaguzi Mkuu utkao fanyika baadae Mwaka huu.
     
  2. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,302
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hongera mzawa kweli tunahitaji wazawa
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    MMhhhhhh?:jaw:
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu sio mzawa wala mkulima anayejua maisha tunayoishi angalia nyuma ya hiyo picha anatuonesha kuwa ana magari mengi huyu hatajua shida za watanzania wa muvomero
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,342
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Nilidhani tunahitaji maendeleo! Mimi naamini, kwa mfano, mnahitaji barabara ya lami kutoka wami-dakawa mpaka turiani!
     
Loading...