Mara ya kwanza!...


Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
202
Likes
2
Points
35
Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
202 2 35
Hivi, mara ya kwanza kabisa kufanya mapenzi wakati ukiwa umebalehe ulijisikiaje?.

NAWASILISHA..
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 8 135
unafanya research........
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
Cjui ika nahc gbu unalo kama hujafanya anza xaxa na ndugu yako wowote ucku huu
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
kama ni me utashindwa hata kutembea
manake miguu itachoka halafu ukipita njian watu wote lazima watajua kwamba umezini
mwili wote utanuka na kwakua hujui pakuingiza basi utaingiza kwenye tundu la mkojo.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
kama ni me utashindwa hata kutembea
manake miguu itachoka halafu ukipita njian watu wote lazima watajua kwamba umezini
mwili wote utanuka na kwakua hujui pakuingiza basi utaingiza kwenye tundu la mkojo.
Nimecheka mpaka nimepaliwa
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,859
Likes
2,276
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,859 2,276 280
JF haiishiwi vituko!
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Hivi, mara ya kwanza kabisa kufanya mapenzi wakati ukiwa umebalehe ulijisikiaje?.

NAWASILISHA..
Mimi sitaki hata kuikumbuka.Nilipata msichana tena kutoka kwenye nyumba za ibada nikajua nimepata mtulivu kumbe alikuwa amekubuhu, wakati tunajiandaa kufanya mambo kwa kuwa ilikuwa ni mara yangu ya kwanza hivyo machine ikawa haijasimama sawasa kwa sababu ya hofu si unajua mara ya kwanza yeye akawa wa kwanza kuniambia machine yako haijasimama sawasa hivyo tuendelee kuandaana. Pale pale nikaanza kukosa stimu maana kama hakuwa mzoefu alijuaje machine haijasimama vizuri.Siku zote hakuna mwanaume anayependa kuoa mke aliyekubuhu kimapenzi.
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,591
Likes
3,244
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,591 3,244 280
hivi, mara ya kwanza kabisa kufanya mapenzi wakati ukiwa umebalehe ulijisikiaje?.

Nawasilisha..
aissee wachaga kabisa iyo kitu ukiipata kwa mara ya kwanza inakuwaga tamu iyo kitu wachaga kabisa... Mimi nakumbuka zamani siku nilipoipataga iyo kitu kwa mara ya kwanza yaani yeleuuuwi wacha kabisa.. Nakuambia iyo kitu waaaacha...
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,461
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,461 280
kama ni me utashindwa hata kutembea
manake miguu itachoka halafu ukipita njian watu wote lazima watajua kwamba umezini
mwili wote utanuka na kwakua hujui pakuingiza basi utaingiza kwenye tundu la mkojo.
Kikwikkwikwikwi..kwakwakwakwakwa...mi napita tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,732